ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

clubjew

วิเคราะห์ทองตามเทรน หาจุดซื้อขายที่ปลอดภัย by clubjew

โพสต์แนะนำ

แต่ที่ปล่อยไปมันเป็นก้อนเล็กอะคะ อันที่เหลืออยู่ก็มีทั้งดอยเล็ก ดอยใหญ่ !034 รวมๆกัน ก็เป็นยอดดอยเหมือนกันคะ !ahh !064 !065

ก็เก็บไว้ ปู นอนก็ได้ครับ จะได้บอกได้ว่า ตูนอนเตียงทองคำน่ะเฟ้ย ให้ดูเท่ ที่ไหนได้ดอยทั้งนั้น !ee ไม่ต้องคิดมากครับ ประสบการณ์ทั้งนั้นมองโลกในแง่ดีเข้าไว้

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

จารย์คะ มีคนฝากมาถามว่า จารย์เป็นไรกับหมึกพอลป่าวคะถึงได้แม้นแม่นเหมือนกันเลย ยังงี้รบกวนช่วยทำนายหน่อยดะ ว่าวันพุธที่จะถึงนี้แนวโน้มราคาจะเป็นเช่นไร Sไว้ค่ะ แต่ก็ยังมีดอยอยู่ อุ้ย!ไม่ใช่สิ เทือกเขาเอเวอร์เรสต่างหาก

ขอให้อ.ผู้ใจดีสุขภาพแข็งแรงนะคะ !thk !thk

ผมไม่ได้เป็นไรกับปลาหมึกหลอกครับ ผมแค่เป็นคนธรรมดาที่โดนกองทุนเล่นงานมาทุกรูปแบบเจ็บตั้้งแต่ เล็กๆ จน เจ็บเข้าถึงกระดูกเลย !ahh จนตอนนี้กองทุนมันหาทางเล่นงานผมไม่ค่อยได้แค่นั้นเองครับ มันใช้แต่มุกเดิมๆครับ !ee ผมก็ระวังตัวเหมือนกันกลัวสักวันมันหาวิธีให้ ตอนนี้หลอกให้ผมตายใจอยู่ สักวันมันอาจจะ เอา M79 มายิงผมก็ได้ครับ !061

ปล. วันพุธต้องดูอีกทีครับผม ผมไม่ค่อยชอบดูระยะยาวเพราะว่าทุกอย่างเกิดได้หมด แต่ปัจจุบันเท่านั้นที่ต้องทันมัน !_04

น้องทองร่วงตามคาด !53

ดูจากเทรนฟ้า ผมลองมานั่งตีใหม่ เอาแนวสบัดหางมาตี เลยได้เส้นฟ้าอยู่ตรงที่กำลังติดอยู่พอดีแสดงว่าตรงนี้น่าจะถูกมั่ง จะถูกไม่ถูกก็คือ ถ้ามันหลุดแล้วร่วงแบบ 50 เหรียญก็ใช่เลย เพราะเทรนเดย์คือเทรนที่แข็งมากๆ ถ้ามันหลุด จะมีแรงมหาศาลขายตามอย่างล้นหลามเลยที่เดียว !_00 อันนี้ต้องค่อยดูครับ

อีกอันที่ให้สังเกตุ คือเทรนเขียวขึ้นกับชมพูที่กำลังขึ้นอยู่ องศามันช่างเท่ากันเด่ะเลย หมายความว่าถ้าหลุด เทรนชมพูอีกมันก็จะลงแบบรถไฟเหาะเ่ช่นกัน แต่ที่ผมบอกทุกอย่างเกิดได้ไหม ต้องรอหลุดเทรน คิดเองโดนมันหลอกประจำ ผมย้ำเสมอ การนับขาก็ไม่ดีเท่ากับการดูเทรนครับ มาดูกันว่าถ้าหลุดชมพูล่างจะเป็นอย่างไร แต่ถ้ามันขึ้นต่อ อาจทำขา 5 ทะลุวิ่งยาวก็ได้ เพราะตอนนี้ก็ครบ 4 ขาแล้ว น่าจะขึ้นทำขา 5 ซึ่งที่ผมย้ำว่า ขา 5 ดูยากสุด เพราะว่ามันสามารถ เกิดได้หม 5 กุด 5 เท่า 5 เต็ม และ 5 ทะลุ อันนี้ประสบการณ์ผมเองครับ หาอ่านตำราทั้งโลกก็ไม่มีทฤษฏีนี้ !uu หรือว่าเราจะเขียนตำราดีหว่า !53 ชื่อ เทรนนพเก้า หรือ เทรนเปลี่ยนเส้นเอ็น หรือ ฝ่ามือเทรน 18 ถล่มมังกร อิอิ เอามาจากมังกรหยก !_08 !_08 !_08

1. เมื่อวาน ใครที่ขายตามผม 1197+- ก็คงตื่นมาสบายใจหน่อย หลังจากันเด้งขึ้นไปทำขา 3 ร่วมแถวเขียวบน 1204+- ทำเอา ผมไม่อยู่ มีคนมาโพสเสียวกันใหญ่เลย ผมก็ดูทางโทรศัพท์ คิดว่ามันคงมาเล่นเสียวเฉยๆ แต่พอมาสัก 1204 คิดในใจจะสบัดหางมากินกูแล้วลงไหมนี้ !_08 สุดท้ายน้องทอง ก็ต้องเล่นตามเทรนต่อไป แล้วก็ีที่ผมสอน นักเรียนรุ่นหลังๆ ผมสักเกตุเพิ่ม เมื่อไรเกิดขารวม มันพร้อมจะเปลี่ยนทางด้วย เป็นไปตามทฤษฏีจริงๆ ถามนักเรียนรุ่นสุดท้ายได้เลย แต่ไม่รู้ได้จดกันเปล่า !ee

2. ตอนนี้ลงมาติดเส้นแนวรับพอดี รอหลุดขายซ้ำมันเลย แต่ตอนนี้ออกทำกำไรสักครึ่งก่อนก็ได้ครับ ไว้หลุดค่อยขายซ้ำใหม่ กันมันขึ้นมาอีกรอบ แล้วทำ 5 ทะลุ

ปล. เดียววันจันมาดูอีกที เพื่อ เอเีชียกลัวดอย ทิ้งต่อจากเมกาเลย สบายเลยเรา !57 วันจันทร์ วันอาสาหบูชา วันจันทร์ เข้าพรรษา อย่าลืมไปทำบุญกันน่ะครับ....... จริงๆ บุญจะได้ครบ ต้อง มีทั้ง ทาน ศีล ภาวนาน่ะครับ ทำบุญแล้วก็ถือศีล แล้วก็ สวดมนต์นั่งสมาธิด้วยครับ ไปล่ะ ไปสวดมนต์นั่งสมาธิดีกว่า !01 !01 !01

post-725-050835400 1279928361.jpg

ถูกแก้ไข โดย clubjew

ขอบคุณ อ.จิ๊ว ที่กรุณาสอนวิชาให้จนหมดพุง !thk เรียนกะอ.เข้าใจง่ายค่ะ แต่ต้องหมั่นฝึกฝนไม่งั้นเด่วตีกราฟผิดหมดเหมือนที่ อ.ตรวจให้ในคลาส !_09 เมื่อวานร้อนวิชาไปพอตกราฟกะเพื่อนที่ลงคอร์สเรียนหลักสูตรfatherมดการเงินค่ะ ปรากฏว่าเื่พื่อนเดาทางผิดกว่า80เปอร์คะเครื่องมือเยอะมากสับสนค่ะ ส่วนวิชาtrendของ อ.นั้นworkมากๆค่ะ !ee มันเรยบ่นเสียดายเงินที่ไปลงคอร์สfatherค่ะ ตั้งแสนแปดแหนะ !45 เพื่อนเล่าอีกว่าในคลาสfatherมดมียามมาลงเรียนด้วยเห็นว่ากู้เงินมาเรียน ได้ฟังเพื่อนเล่าแล้วรู้สึกสงสารเขามากๆ ขอให้บุญกุศลที่อ.จิ๊ว ทำส่งผลให้ อ.เจริญก้าวหน้าและพบแต่สิ่งดีๆนะคะ ขออนุโมทนาบุญด้วยค่ะ

ปล. ในที่สุดก้อรู้แล้วว่า ชื่อ อ.จิ๊วออกเสียงยังไง !_01 จากรุ่น ป๊อกแปด

<<<<< อันนี้ประสบการณ์ผมเองครับ หาอ่านตำราทั้งโลกก็ไม่มีทฤษฏีนี้ หรือว่าเราจะเขียนตำราดีหว่า >>>>>

ปิ๊ง ปิ๊ง ปิ๊ง แว๊บเข้ามาในหัวเลยครับอาจารย์ !57 !57

เห็นภาพหนีงสืออาจารย์ จฺิ๋ว ประมาณว่ามี กราฟ วิเคราะห์ก่อน กับ กราฟที่เกิดขึ้นจริงตามมา แล้วมีคำอธิบายแนวทางที่จะเล่นแบบชาวบ้าน

เอากราฟมาเล่าให้เห็น ไอเดียขาใหญ่ ไอเดียคนเล่นเป็น ไอเดียแมงเม่า !53 !53

วิธีแก้เกมต่างๆ

โวีววว สุดยอด !047

niggy

โพสต์ วันนี้, 06:58 AM

ปล. ในที่สุดก้อรู้แล้วว่า ชื่อ อ.จิ๊วออกเสียงยังไง จากรุ่น ป๊อกแปด

--------------------------

อูย..... ขอโต๊ดคร๊าบ เขียนชื่ออาจารย์ผิด จิ๋ว --> จิ๊ว (ม่ายช่าย tiny แต่เป็นภาษาจีน) !17

อาจารย์ค่ะ หนูว่า อาจารย์แม่นยิ่งกว่าปลาหมึกพอลอีก !uu !uu !uu

Morning Ka, teacher:) หลายคนตื่นเช้ากันจังเลย เที่ยวหรือทำงานกันคะเนี่ย. Have a very nice day jaa:)

แวะมา+1 ให้อ.จิ๊วคะ ก่อนออกไปทำบุญถวยสังฆทานก่อนเข้าพรรษา จะจำที่อ.จิ๊วสอนคะ ทาน ศีล ภาวนา สมาธิ (อันนี้ทำน้อยสุดเลย แต่ต่อไปต้องทำให้มากขึ้น เพราะรู้สึกจิตใจอ่อนไหวไปตามกองทุน !023 โดนหลอกประจำ !17 )

จารย์จิ๊วครับ วันจันทร์บ้านเราหยุด แล้วทางเอเซียมีใครหยุดรึเปล่าีครับ

เห็นบางคนบอกหยุดก็มีครับ !38

ที่ผมสอน นักเรียนรุ่นหลังๆ ผมสักเกตุเพิ่ม เมื่อไรเกิดขารวม มันพร้อมจะเปลี่ยนทางด้วย เป็นไปตามทฤษฏีจริงๆ ถามนักเรียนรุ่นสุดท้ายได้เลย แต่ไม่รู้ได้จดกันเปล่า

ทฤษฏีอาจารย์ !gd !gd !gd จดไว้แล้วค่ะ !thk !thk !thk