ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

clubjew

วิเคราะห์ทองตามเทรน หาจุดซื้อขายที่ปลอดภัย by clubjew

โพสต์แนะนำ

พอถึง 1150 เปิด l ได้ปลอดภัยใช่มั้ยค่ะ หรือว่าต้องดูสถานการ์ตอนนั้นอีกที

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณค่ะ อ.จิ๊ว สำหรับการสอนเมื่อวานนี้ เพิ่งกลับถึงบ้านค่ะ เหนื่อยจัง ฝนก้อตกหนักด้วย

ขออนุโมทนาบุญด้วยนะค่ะ

โหทำไมกลับถึงช้าจังครับ แอบหนีเที่ยวไหนเปล่า

ขอบคุณค่ะ อาจารย์ อาจารย์ก็มีบอกไว้ ตอนมันขึ้นทำไฮ ว่าให้ขายออก แต่ด้วยความงกกะรออีก ร้อยสองร้อย เลยแปกไม่ได้กำไรเลย ทีหลังจะไม่งกแบบนี้แล้วค่ะ ตามอาจาย์เล่นปลอดภัยคุ้มกว่าค่ะ !_087 !_087 !_087 !gd

ไปนอนแล้วครับ พรุ่งนี้มีสอนหนังสือ เด็กนักเรียนม.ต้น บะบาย

โหทำไมกลับถึงช้าจังครับ แอบหนีเที่ยวไหนเปล่า

บ้านอยู่ไม่ใกล้ไม่ไกลค่ะ อาจารย์ แค่หาดใหญ่เอง อิอิอิ

อาจารย์ค่ะ แล้วหนูมีดอยแท่งที่ 18550 ว่าจะรอดมัี้ยค่ะ

มีดอยใกล้เคียงกันเลยคะ 18500 ถูกกว่า 50.- !53 สงสัยคงรอปลายปี โชคดีที่มีปล่อยไปบ้างแล้ว นอกนั้นก็เหลือแต่ลูกดอยน้อยเล็ก น้อยใหญ่ !uu

มีดอยใกล้เคียงกันเลยคะ 18500 ถูกกว่า 50.- !53 สงสัยคงรอปลายปี โชคดีที่มีปล่อยไปบ้างแล้ว นอกนั้นก็เหลือแต่ลูกดอยน้อยเล็ก น้อยใหญ่ !uu

ยังดีที่ปล่อยไปแล้ว เรายังอยู่บนดอยอยู่เลย สงสัยต้องเอาเสื่อมาปูนอนรอ หวังว่า คงไม่ต้องถึงกับสร้างบ้านบนดอยรอนะ :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:

ผมว่ารอแถว 1150-1165 น่าจะเป็นจุดปลอดภัยของทองแท่งครับ

ขอบคุณอ.จิ๊วมากๆคะ !thk

อ.ใจดีจัง กลับมาเหนื่อยๆ ยังมาตอบคำถามให้พวกเราทุกคนอีก พักผ่อนเยอะๆนะคะ !_087 รอแถว 1150-1165 !57 หนูคงวิ่งใส่ตั้งแต่ 1170 แล้วละคะ !Kk !La

ยังดีที่ปล่อยไปแล้ว เรายังอยู่บนดอยอยู่เลย สงสัยต้องเอาเสื่อมาปูนอนรอ หวังว่า คงไม่ต้องถึงกับสร้างบ้านบนดอยรอนะ :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:

แต่ที่ปล่อยไปมันเป็นก้อนเล็กอะคะ อันที่เหลืออยู่ก็มีทั้งดอยเล็ก ดอยใหญ่ !034 รวมๆกัน ก็เป็นยอดดอยเหมือนกันคะ !ahh !064 !065

บ้านอยู่ไม่ใกล้ไม่ไกลค่ะ อาจารย์ แค่หาดใหญ่เอง อิอิอิ

โอโห! เก่งจังคะ ไปกลับกรุงเทพ-หาดใหญ่ วันเดียว !gd

จารย์คะ มีคนฝากมาถามว่า จารย์เป็นไรกับหมึกพอลป่าวคะถึงได้แม้นแม่นเหมือนกันเลย ยังงี้รบกวนช่วยทำนายหน่อยดะ ว่าวันพุธที่จะถึงนี้แนวโน้มราคาจะเป็นเช่นไร Sไว้ค่ะ แต่ก็ยังมีดอยอยู่ อุ้ย!ไม่ใช่สิ เทือกเขาเอเวอร์เรสต่างหาก

ขอให้อ.ผู้ใจดีสุขภาพแข็งแรงนะคะ !thk !thk

ขอบคุณค่ะ อาจารย์ อาจารย์ก็มีบอกไว้ ตอนมันขึ้นทำไฮ ว่าให้ขายออก แต่ด้วยความงกกะรออีก ร้อยสองร้อย เลยแปกไม่ได้กำไรเลย ทีหลังจะไม่งกแบบนี้แล้วค่ะ ตามอาจาย์เล่นปลอดภัยคุ้มกว่าค่ะ !_087 !_087 !_087 !gd

ก็คิดว่าได้ประสบการณ์เพิ่มขึ้นแล้วกันครับ มีให้เล่นทั้งชีวิต อย่าไปคิดมากครับ !034

อ่อผมจำได้แล้ว คนที่นั่งข้างๆ ผมนี้เอง แหม่ ผมว่ารูปผม....แล้วน่ะ รูปพี่ก็ไม่เบาเลย.... !uu

ดอยอยู่ใกล้ๆ กันเลยอบอุ่นดีครับ แต่อย่าเผลอตดขึ้นมาล่ะ !_08 !_08 !_08

ขอบคุณอ.จิ๊วมากๆคะ !thk

อ.ใจดีจัง กลับมาเหนื่อยๆ ยังมาตอบคำถามให้พวกเราทุกคนอีก พักผ่อนเยอะๆนะคะ !_087 รอแถว 1150-1165 !57 หนูคงวิ่งใส่ตั้งแต่ 1170 แล้วละคะ !Kk !La

ไป มิตติ้งบ้านรุ่นพี่มาครับ ไม่เหนื่อยหลอก แต่ก็เหนื่อยเหมือนกัน ปั่นจักรยานไปหา ว่าจะถึง ครึ่งชม. ขากลับปั่นกลับไม่ไหว เลยให้พี่เขาขี่มอเตอร์ไซด์มาส่ง !32