ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

สอบถามพี่เสมที่เคารพ

จากกราฟ d1 ถ้าเขียวบ้อง 2 มาแล้วจะเข้าอีกได้ป่าวอ่ะครับ em0009.gifem0009.gifem0009.gif

ตอบแทนคุณแสมนะครับ ไม่ได้ครับ เราเข้าซื้อขายที่เขียวบ้องแรกเท่านั้นครับ ซื้อบ้องสองเสี่ยงเกินไป ถ้าเลยไปแล้วถือว่าตกรถครับ นั่งเฉยๆครับ หรือรอสัญญาเขียวบ้องแรกรอบใหม่ครับ

ถูกแก้ไข โดย Skywalkerz

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สวัสดีค่ะ

สนใจลงทุนทอง แต่เพิ่งเริ่มศึกษา รบกวนขอความอนุเคราะห์ คุณเสม ช่วยแนะนำด้วยค่ะ ว่าการเล่นแต่ละแบบดังต่อไปนี้ต่างกันอย่างไรคะ แล้วมีข้อดีข้อเสียอย่างไร และควรดูกราฟของ comex อย่างเดียวหรือเปล่าคะ

1. Gold spot

2. Gold future

3. KGold

4. การเล่น แบบ Gold spot กับ real time ต่างกันอย่างไรคะ

ขอบคุณมากค่ะ

สวัสดีค่ะ ขอรบกวนถามคุณเสมหน่อยนะค่ะ

เรื่องซีดีสอน ทองค่ะ ในนั้นจะมีโปรแกรมระบบเขียวแดงด้วยไหมค่ะ ขอบคุณค่ะ

มีใครรู้ไหมครับว่าตอนนี้ครูอุ้ยไปโพสต์ที่เว็ปไหนครับ แบบว่าติดตามดูครูแกมาตลอดน่ะครับ..

อยากจะติดตามต่อ..

!023 !023 คืนนี้มาลุ้นกันครับ !21

เเสดงว่า load data ได้เเล้ว อาจจะเป็นที่คุณเปิด file ผิดที่หรือป่าวครับ

เช่น load data จาก Stock downloader ข้อมูลมาอยู่ที่ D:

เเต่ว่าตอนคุณเปิดกราฟ กราฟคุณอยู่ที่ C: หรือป่าวครับ

ลองตรวจสอบดูนะครับ

คือก่อนหน้านี้ก้อโหลดดาต้าได้มาตลอดเลยคับหลายเดือนแล้ว แต่มาหยุดโหลดวันที่11ล่าสุดอะคับ มันโหลดไม่เข้าเลยคับไฟล์ก้อตัวเดิมคับ รบกวนด้วยคับ

สวัสดีค่ะ

สนใจลงทุนทอง แต่เพิ่งเริ่มศึกษา รบกวนขอความอนุเคราะห์ คุณเสม ช่วยแนะนำด้วยค่ะ ว่าการเล่นแต่ละแบบดังต่อไปนี้ต่างกันอย่างไรคะ แล้วมีข้อดีข้อเสียอย่างไร และควรดูกราฟของ comex อย่างเดียวหรือเปล่าคะ

1. Gold spot

2. Gold future

3. KGold

4. การเล่น แบบ Gold spot กับ real time ต่างกันอย่างไรคะ

ขอบคุณมากค่ะ

1 Gold sport ต้องเก่งจริงครับ รู้เทคนิคอย่างดีเยื่ยม มีวินัยที่ดีเยื่ยมโดยผ่านการฝึกฝนมานานครับ ยากมากๆๆ ไม่เเนะนำให้มือใหม่เล่นครับ

2 Gold future คือ ตั๋วทองคำ มีมูลค่าทองคำหนักเท่ากับ 50 บาททอง ตอ้งเล่นตามระบบเท่านั้นครับ เล่นตามอารมณ์ก็หมดเช่นกันครับ

3 KGold คือกองทุนทองคำ กองทุนที่ลงทุนในทองคำครับ

4 คือเล่น real time

ลองศึกษามากๆๆดูครับ

สวัสดีค่ะ ขอรบกวนถามคุณเสมหน่อยนะค่ะ

เรื่องซีดีสอน ทองค่ะ ในนั้นจะมีโปรแกรมระบบเขียวแดงด้วยไหมค่ะ ขอบคุณค่ะ

CD อะไรหรอครับ ว่างๆ มาสัมนาดีกว่าครับ

รู้สึกยังใหม่อยู่อะครับ

หวังดีเสมอครับ

มีใครรู้ไหมครับว่าตอนนี้ครูอุ้ยไปโพสต์ที่เว็ปไหนครับ แบบว่าติดตามดูครูแกมาตลอดน่ะครับ..

อยากจะติดตามต่อ..

อดใจรอสัก นิดนะครับ อิอิ :lol: :lol: