ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

คือก่อนหน้านี้ก้อโหลดดาต้าได้มาตลอดเลยคับหลายเดือนแล้ว แต่มาหยุดโหลดวันที่11ล่าสุดอะคับ มันโหลดไม่เข้าเลยคับไฟล์ก้อตัวเดิมคับ รบกวนด้วยคับ

เลือก load เป็นอัตโนมัติหรือป่าวครับ

ถ้าเลือกการ load เป็นเเบบ อัตโนมัติ ก็ไม่มีปัญหานิครับ

ลองดูอีกครั้งครับ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เลือก load เป็นอัตโนมัติหรือป่าวครับ

ถ้าเลือกการ load เป็นเเบบ อัตโนมัติ ก็ไม่มีปัญหานิครับ

ลองดูอีกครั้งครับ

เลือกอัตโนมัตคับ โหลดได้ตามปกติ แต่พอเปิดไฟล์ออกมามันไม่เข้าไปอัพเดทคับก้อยังคงหยุดอยู่แค่วันที่11 คับ

เมื่อก่อนถ้าเห็นทองลงแบบนี้คงนอนไม่หลับ ตั้งแต่พยายามเล่นตามระบบสบายใจมากกว่าค่ะ แต่กว่าจะฝึกให้ดีเยี่ยมคงต้องอีกซักพัก อิอิ !thk

เลือกอัตโนมัตคับ โหลดได้ตามปกติ แต่พอเปิดไฟล์ออกมามันไม่เข้าไปอัพเดทคับก้อยังคงหยุดอยู่แค่วันที่11 คับ

เเล้ว วันที่ 14 15 16 เข้าไม่ไหมครับ

เเล้ว วันที่ 14 15 16 เข้าไม่ไหมครับ

ไม่เข้าเลยคับ หยุดแค่วันนั้น ทำไงดีคับวันนี้23แร้ว

ครูเสมคะข้าวขาว5%กับยางพาราต้องดูตรงไหนของเมตาสต๊อกคะรบกวนด้วยค่ะ

ขอบคุณค่ะ

โพสต์ วันนี้, 03:48 PM

snapback.pngTon_AsTon, เมื่อ 23 June 2010 - 15:42, กล่าวว่า:

สอบถามพี่เสมที่เคารพ

จากกราฟ d1 ถ้าเขียวบ้อง 2 มาแล้วจะเข้าอีกได้ป่าวอ่ะครับem0009.gifem0009.gifem0009.gif

ตอบแทนคุณแสมนะครับ ไม่ได้ครับ เราเข้าซื้อขายที่เขียวบ้องแรกเท่านั้นครับ ซื้อบ้องสองเสี่ยงเกินไป ถ้าเลยไปแล้วถือว่าตกรถครับ นั่งเฉยๆครับ หรือรอสัญญาเขียวบ้องแรกรอบใหม่ครับ

ขอบพระคุณพี่ skywalkerzzzzzzzz มาก มาก มาก ครับ em0009.gifem0009.gifem0009.gif

เกือบทำผิดครั้งใหญ่แย้วครับผม

เป็นตัวอย่างของเด็กไม่ดีที่คิดเล่นนอกรบบครับ em183.gifem183.gifem183.gif

ไม่เข้าเลยคับ หยุดแค่วันนั้น ทำไงดีคับวันนี้23แร้ว

ผมว่าไปแจ้งที่ http://www.chaloke.com/ จะดีกว่านะครับ จะมีบอร์ดไว้แจ้งปัญหาการโหลด EOD และโปรแกรม The Stock Downloaderไว้เฉพาะ

ซึ่งจะมีพี่ทีมงานคอยช่วยแก้ไข หรือ อาจจะมีบางคนเคยเกิดปัญหาแบบเดียวกับคุณ แล้วพี่ทีมงานก็สอนวิธีแก้ไว้แล้วก็ได้ ลองอ่านดูนะครับ

!031 !031 !031

สวัสดีคะ รบกวนถามว่าสมัครที่ cdc ต้องสมัครสมาชิกแบบไหนค่ะ ถึงจะโหลดโปรแกรมได้ค่ะ

ถูกแก้ไข โดย MOMI

เข้ามารอคุณเสม

ระบบยังเขียวอยู่หรือเปล่าน้อ !uu

สวัสดีคะ รบกวนถามว่าสมัครที่ cdc ต้องสมัครสมาชิกแบบไหนค่ะ ถึงจะโหลดโปรแกรมได้ค่ะ

สมาชิกสนับสนุนครับ

ทองคำ COMEX 20100623 ระบบเเดงเเล้วครับ

GF ขายทิ้งให้หมด เเล้วนั่งนิ่งๆๆครับ

ส่วนทองคำเเท่งถือต่อไปเรื่อยๆๆครับ

post-31-085724000 1277343438_thumb.gif

น้ำมัน 20100623 ระบบเเดงเเล้วครับ

ตั๋วน้ำมัน future ขายทิ้งให้หมด

กองทุนน้ำมัน ถือต่อไปครับ

post-31-059492300 1277343504_thumb.gif