ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

kumponys

The POG Daily Guessing Contest For January 2012

โพสต์แนะนำ

ขอแทรกหน่อยครับ ADD ทายผลไม่ได้ ครับ

เพราะ ไม่มีช่องให้โพสน์ ถ้าทายผลได้ ADD ฝากทาย 1626 ครับ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอแทรกหน่อยครับ ADD ทายผลไม่ได้ ครับ

เพราะ ไม่มีช่องให้โพสน์ ถ้าทายผลได้ ADD ฝากทาย 1626 ครับ

เรื่องโพสไม่ได้นี่ต้องแจ้งรายละเอียดให้เฮียกัมแล้วล่ะค่ะพี่ตกรถ...

แต่ถ้าโพสทายราคาไม่ได้เดี๋ยวน้องเล็กลองปรึกษาเฮียดูว่าส่งผ่านทาง mail น้องเล็กแทนได้มั๊ยนะคะ (กลัวคนทายหนี) ^_^

ส่วนของเมื่อวานยกประโยชน์ให้เพื่อนๆ ไปก่อนเน๊อะ (โบ๋วแต้มเป็นเพื่อนน้องเล็กน๊า...) ;)

ถูกแก้ไข โดย tiny

เฮียกัมสรุปแล้วนะคะ ... ถ้าพี่ๆ คนไหนโพสทายราคาไม่ได้ส่งผ่าน mail น้องเล็กไปพลางๆ ก่อนค่ะ

mail น้องเล็ก tinythaigold@hotmail.com (ขอเป็นทายราคาอย่างเดียวนะคะ) ถ้าจะบอกรักขอเป็นในนี้นะ (ฮาๆ ค่ะ) ;)

อ้อ... ยืนยันตามเวลาที่ mail มาถึงน้องเล็กไม่เกิน 6.06 (โมงเย็น) เหมือนกันค่ะ :lol:

ถูกแก้ไข โดย tiny
  • ถูกใจ 1

เฮียกัมสรุปแล้วนะคะ ... ถ้าพี่ๆ คนไหนโพสทายราคาไม่ได้ส่งผ่าน mail น้องเล็กไปพลางๆ ก่อนค่ะ

mail น้องเล็ก tinythaigold@hotmail.com (ขอเป็นทายราคาอย่างเดียวนะคะ) ถ้าจะบอกรักขอเป็นในนี้นะ (ฮาๆ ค่ะ) ;)

อ้อ... ยืนยันตามเวลาที่ mail มาถึงน้องเล็กไม่เกิน 6.06 (โมงเย็น) เหมือนกันค่ะ :lol:

อ่ะนะมีแจกเมล์ด้วย เหอ เหอ หุ หุ

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...