ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

boyles

วิเคราะห์ทอง ฝากเนื้อ ฝากตัวด้วยนะครับ^^By Boyles

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณมากค่ะ คุณบอย

วันนี้เสียงเบาจริงๆด้วยค่ะ

รักษาสุขภาพนะคะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณค่ะ

รักษาสุขภาพด้วยค่ะ (ถ้าเพิ่มเสียงได้อีก ก็ดีน่ะ)

ทานน้ำอุ่น จิบน้ำผึ้ง+มะนาวหน่อย ดูแลสุขภาพด้วยครับ ;)

คุณบอยค่ะ น้องทองเริ่มดื้อแล้วค่ะ ไม่ยอมลง มาให้เก็บ เอางัยดีค่ะ :033 :_09 :_02

VDO UPDATE 27-1-2012

http://youtu.be/N9o0kCP3qt4

สวัสดีค่ะ Khun boyles ไฮเทคโนโลยีมากค่ะ :gd แบบว่า...สงวนลิขสิทธิ์หรือเปล่าค่ะ อายุมากขึ้นสายตาเปลี่ยนค่ะ

อยาก Lode Youtube ไปดู แล้วแปลงไฟล์เก็บไว้เปิดกับ TV ค่ะ โปรแกรมที่ใช้สามารถเพิ่มคุณภาพเสียงและภาพได้

จึงเรียนมาเพื่อขออนุญาติและขอความเมตตาคนงบน้อยตาดำดำ รอคำตอบอยู่ค่ะ ถ้ายินยอมค่อย Lode :57

ขอบคุณล่วงหน้ามา ณ โอกาสนี้ ขอรับรองว่า จะไม่นำไป Copy อัดซ้ำหรือเพิ่มเติมให้ผู้อื่นชม ยกเว้นเปิดชมเองภายในที่พักอาศัยค่ะ :uu

รอคำตอบอยู่ :10

ถูกแก้ไข โดย NongRee

คุณบอยค่ะ น้องทองเริ่มดื้อแล้วค่ะ ไม่ยอมลง มาให้เก็บ เอางัยดีค่ะ :033 :_09 :_02

คือทองความคิดส่วนผมว่าน่าจะรอให้มันหลุด 1713 ก่อน หลุด Candlestick ล่าสุดใน TF 4 ชม.ให้ได้ก่อน ค่อยลุ้นมันย่อลึก หรืออีกทีคือ ขึ้นไปที่ TARGET 1740 แถวๆนั้น

แล้วเริ่มโดยขายแรง เราก็ค่อยพิจารณาการย่อลึกอ่ะครับ

ปล. ขอบคุณเพื่อนๆ พี่ น้องทุกคนที่เป็นห่วงนะครับ เพิ่งมาฟัง CLIP เสียงแหบมาก - -! เบาอีก ตอนอัดเหมือนสมองจะอึนๆ ไม่ค่อยพร้อม นึกอะไรก็พูดไปเรื่อยๆ ไม่รู้ว่ารู้เรื่องกันหรือเปล่าอะครับ :_02

ถูกแก้ไข โดย boyles

สวัสดีค่ะ Khun boyles ไฮเทคโนโลยีมากค่ะ :gd แบบว่า...สงวนลิขสิทธิ์หรือเปล่าค่ะ อายุมากขึ้นสายตาเปลี่ยนค่ะ

อยาก Lode Youtube ไปดู แล้วแปลงไฟล์เก็บไว้เปิดกับ TV ค่ะ โปรแกรมที่ใช้สามารถเพิ่มคุณภาพเสียงและภาพได้

จึงเรียนมาเพื่อขออนุญาติและขอความเมตตาคนงบน้อยตาดำดำ รอคำตอบอยู่ค่ะ ถ้ายินยอมค่อย Lode :57

ขอบคุณล่วงหน้ามา ณ โอกาสนี้ ขอรับรองว่า จะไม่นำไป Copy อัดซ้ำหรือเพิ่มเติมให้ผู้อื่นชม ยกเว้นเปิดชมเองภายในที่พักอาศัยค่ะ :uu

รอคำตอบอยู่ :10

ยินดีเลยครับและเต็มใจครับ ไม่ว่าครับ เอา CLIP ไปเผยแผ่ได้หมดนะครับ ยกเว้นเพื่อหาเงินอะไรพวกนี้อ่ะครับ นอกนั้นไม่มีปัญหาครับ ไม่มีลิขสิทธิ์อยู่แล้วครับ ^^

ถูกแก้ไข โดย boyles

แต่ไฮเทคจริงๆนะคะ ชอบจัง แต่ตอนฟังต้องเอาหูแนบกับคอมเลยคะ

ตาเลยไม่ได้ดูกราฟเลย ก็เลยกดอีกรอบคราวนี้ดูแต่กราฟ

ขอบคุณมากมาย

แต่ไฮเทคจริงๆนะคะ ชอบจัง แต่ตอนฟังต้องเอาหูแนบกับคอมเลยคะ

ตาเลยไม่ได้ดูกราฟเลย ก็เลยกดอีกรอบคราวนี้ดูแต่กราฟ

ขอบคุณมากมาย

ขออภัยนะครับ พอดีพลังงานชีวิตตอนอัด VDO มัน ขีดพลังงานในตัวผมมัน LOW มาก สภาพเลยออกมาตามที่เห็น :_09

ขออภัยนะครับ พอดีพลังงานชีวิตตอนอัด VDO มัน ขีดพลังงานในตัวผมมัน LOW มาก สภาพเลยออกมาตามที่เห็น :_09

รักษาสุขภาพนะคะเป็นห่วง พักผ่อนเยอะๆนะคะ ช่วงนี้อากาศเปลี่ยนแปลงบ่อย ฟ้าทะลายโจรแก้ร้อนในกระหายน้ำได้ดีนะคะ เดี๋ยวส่งไปให้นะคะอิอิ :047

คือทองความคิดส่วนผมว่าน่าจะรอให้มันหลุด 1713 ก่อน หลุด Candlestick ล่าสุดใน TF 4 ชม.ให้ได้ก่อน ค่อยลุ้นมันย่อลึก หรืออีกทีคือ ขึ้นไปที่ TARGET 1740 แถวๆนั้น

แล้วเริ่มโดยขายแรง เราก็ค่อยพิจารณาการย่อลึกอ่ะครับ

ขอบคุณมากคะคุณบอยที่ช่วยแนะแนวทางให้ชัดเจน รอได้คะไม่กลัวตกรถ เพราะมีดอยลูกสุดท้ายรออยู่ 1740 ก้อได้ลงแถมกำไรด้วยนิ :gvme

ขอบคุณมากคะคุณบอยที่ช่วยแนะแนวทางให้ชัดเจน รอได้คะไม่กลัวตกรถ เพราะมีดอยลูกสุดท้ายรออยู่ 1740 ก้อได้ลงแถมกำไรด้วยนิ :gvme

:Announce หวัดดีคะ เอาใจช่วยนะคะ ดีใจด้วยนะคะที่ได้กำไร :gvme ลุ้นด้วยคนนะคะ

:Announce หวัดดีคะ เอาใจช่วยนะคะ ดีใจด้วยนะคะที่ได้กำไร :gvme ลุ้นด้วยคนนะคะ

ขอบคุณคะ ที่เอาใจช่วย งั้นเรามาช่วยกันลุ้นให้พุ่งแบบสุดไปเลย และก้อขอให้คุณกระต่ายทอง มีกำไรเยอะๆๆนะ :v@

รักษาสุขภาพนะคะเป็นห่วง พักผ่อนเยอะๆนะคะ ช่วงนี้อากาศเปลี่ยนแปลงบ่อย ฟ้าทะลายโจรแก้ร้อนในกระหายน้ำได้ดีนะคะ เดี๋ยวส่งไปให้นะคะอิอิ :047

ยินดีครับ ^^ :gvme 555+

สวัสดีค่าาาาาา วันนี้เริ่มตั้งสติได้ค่ะ และฟังบทความของคุณบอยและทุกกำลังใจที่มีให้ ก็เริ่มได้สติมา และอย่าเล่นโดยใช้อารมย์ต้องใจเย็นอีกนิด ก็ประมาณนั้นค่ะไม่รูว่าสติจะแตกอีกมัย5555555 ฟังคลิปคุณบอยแล้วดื่มนำ้อุ่นเยอะๆๆนะค้ะ จะได้เสียงใสๆๆค่ะ โอ้ยตอนนี้ขึ้นไปอยู่ที่1630+และก็ย่อลงมาอยู่ที่ประมาณ1728+-อื่มก็ภาวนาให้เป็นไปตามที่วิเคราะค่ะ จะได้ตัดขาดทุนไม่เจ็บมากเท่าไทร่ สาธุ. สาธุ. และจะได้ลองเข้าไปใหม่.