ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

เห็นคนในตลาดแห่ไปซื้อทองกันใหญ่ ถ้าหมีทำลงนี่ ตายเรยนะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เห็นคนในตลาดแห่ไปซื้อทองกันใหญ่ ถ้าหมีทำลงนี่ ตายเรยนะ

เยาวราชก็คนเยอะเลยครับ เพื่อนที่ทำงานก็แว็บไปซื้อกันหลายคนและ :17

ตั้งราคาไว้ 23230 spot 1575. และ 23300 spot 1578

ติดแล้วขายไปแล้ว 23338 และ 23352 พอใจค่ะ อิอิ

เด๋วรอซื้อใหม่

เยาวราชก็คนเยอะเลยครับ เพื่อนที่ทำงานก็แว็บไปซื้อกันหลายคนและ :17

ไปซื้อบ้างดิพี่แก๊บ เด๋วหั้ยพี่ตี๋ พี่ artjar ไปซื้ออีกคน รับรอง 22000 บาท5555

ถูกแก้ไข โดย popedern

ตั้งราคาไว้ 23230 spot 1575. และ 23300 spot 1578

ติดแล้วขายไปแล้ว 23338 และ 23352 พอใจค่ะ อิอิ

พี่นุช สุดยอดนี่เป็น กิ๊ก spdr อีกทั่นแระ อิอิ

พุ่งแระๆ

พุ่งไป ยังมีอีก 2 ก็อก รอขายอยู่จ้า

หูยยยย สุดยอดเรยคร้า

แขก GOLDDLOG

:huh: นุ่น บางทีราคาอาจลงก่อนรึหลังกราฟนิดหน่อย นุ่นต้องคอยสังเกตุดูว่ามันลงมาย้ำราคาตรงไหนแร้วมันเด้งยังงัย แร้วค่อยตัดสินใจ เล่นหมดหน้าเสื่อไม่ได้นา นุ่นเห็นปุ๊ปตัดสินใจเลยไม่ได้ นึกออกมั้ย เหมือนเวลาเราจะออกกำลังกายเราต้องวอลม์ร่างกายก่อน ม่ายงั้นเป็นตะคริว พอเราออกแรกๆเนือยๆ ซักพักเท่านั้นแหละเป็นงัยเป็นกัน จะดีด รึจะเด้ง ก้อว่ากันไป เพราะทองมันเล่นเองไม่ได้สิ่งที่เล่นทองคือคน ทุกคนต้องจดๆจ้องๆก่อนแร้วค่อยตัดสินใจ พี่เล่นทองจากความรู้สึกนึกคิด ใครว่างัยก้อช่าง พี่เล่นทองอย่างมีความสุข ม่ายเครียด พี่ลั้ลล้าได้ตลอด บางคืนสวิงจัดๆ ถ้าพี่มีปาร์ตี้รึรัยเนี้ยะพี่ยังม่ายอยู่เล่นเลย (เงินไม่ใช่คำตอบทุกอย่างในชีวิต)ที่GT มีค่าแนะนำหัยพี่ม่ายเอา พี่ได้แร้วพี่ต้องหัยต่อ ;) จานอั๋นบอกว่าการให้ที่ยิ่งใหญ่ คือการให้ต่อไปไม่รู้จบ ทุกวันนี้พี่มีความสุขในการเป็นผู้ให้ ถึงแม้พี่ไม่มีความรู้เรื่องกราฟ เรื่องรัยเลย แต่พี่ก้อหัยในสิ่งที่พี่รู้ที่พี่คิดว่าเป็นประโยชน์ต่อเพื่อนพ้องน้องพี่ไม่มากก้อน้อย ;)

เราสามารถเริ่มต้นใหม่ได้ทุกเวลา ไม่มีคำว่าสายสำหรับชีวิตนี้ที่เหลืออยู่ :32

ผมเองคนนึงที่ยอมรับว่า เล่นทองแบบเอาเงินเปนตัวตั้ง ทำหั้ยบางครั้งถึงรู้ว่าเล่นแล้วครียดแต่ก้อยังยอมตกอยู่ในภาวะแบบนั้น

สงสัยว่าผมคงต้องย้อนกลับมาทบทวนตัวเองใหม่ ขอบคุณจานอั๋น ขอบคุณต่ายทองที่น่ารักเสมอ สำหรับการหั้ยที่ยิ่งใหญ่ ชื่นชมจากใจจิงคับ

น้องทองจ๋า ตามหารักแท้เจอหรือยัง

ถ้ายังฟังเพลงนี้เลยจ้า

http://www.youtube.com/watch?v=KisYGTrs_Ds&feature=related

ราคาขยับขึ้นมาหน่อยค่อยยังชั่ว.....

เพิ่งขับรถกลับถึงบ้าน วันนี้เปิดเรียนวันแรกหรือไงเนี่ยเด็กนักเรียนเยอะแยะไปหมด

เทศกาลตื่นเช้าหนีรถนักเรียนกลับมาอีกครั้งหนึ่ง....

อย่างนี้มันจะ รีบาว์นกลับไปอีก 10 เหรียญแล้วร่วงต่ออีก 20 ม่ะ เห็นมาหลายทีแล้วนะ

น้ำตาจะร่วง :ghost

รอพี่ตี๊ทำโพลอยู่นะครับ

ทำไม่ไหว อาการ หนาวสั่น เหมือนจะเป็นไข ไอ รู้สึกเจ็บปอด เหมือนปอดใกล้จะฉีกแล้ว :_cd

(แอบหัวเราะ :uu )

ไปซื้อบ้างดิพี่แก๊บ เด๋วหั้ยพี่ตี๋ พี่ artjar ไปซื้ออีกคน รับรอง 22000 บาท5555

ว่ามั้ย.. เมื่อไหรที่คนแห่งไปซื้อทอง เห็นเป็นวันที่ราคาต่ำสุดทุกทีเลย

ขอให้เป็นเช่นนั้นอีกทีเถอะ