ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

หมั้นต้องรอถามพี่บอยค่ะพี่แพท ...

จะบอกให้ พี่บอยหัดต้มมาม่าเองได้ก่อน

ค่อยมาขอค่ะ :P

เจ้าป้า พี่กบ เยอรมันนะ สู้สุดใจ

แต่ฟังแล้ว เยอรมันไม่เคยชนะ อิตาลีเลย

คงต้องลุ้นกันแล้วคืนนี้ :D

พี่บอย หัดต้มมาม่าด่วนนน

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ทุกคนตอบค่ะตอบ

แต่บางทีก็ต้องอ่านวิแคะ ฟังคลิป อะไรเยอะแยะไปหมด แถมทำอย่างอื่นๆอีก

ไม่ได้ว่าคุณกบเล้ย จิงๆนะคะ 55 ร้อนตัวอีกแระ

ล้อเล่นค่ะ ไม่ได้ว่าคุณกบหรอก แซวโป๊ปเขา hot มาก บางครั้งคนถามเยอะ ตอบไม่ทัน

รู้กันค่ะ ว่าบางทีก็ไม่ว่างมาคุยกันค่ะ ไม่เป็นไรนะคะ แต่ใจเราอยู่ใกล้กันไม่ใช่หรือคุณกบ 555

เอ๊..อยู่ๆไปทำไม สำนวนภาษาเป็นงี้ไปได้ นี่กว่าจะพิมพ์ตอบได้ไปอีก9 ข้อความแล้ว

อย่าขายขอรับ ถือไว้ รอๆๆๆๆๆ

ได้จ๊ะ บอกแผนมาเรื่อย ๆแร้วกาน

โห พี่กบดูจบเลยเหรอคะ ญ่าดูไม่จบค่ะ รู้แต่ว่า เตะไม่เข้า

ดูแค่ครึ่งแรกเองมั้งคะ 55 สลบ นอนดู ก้อแบบนี้ทุกทีเลย

บอลเตะไม่เข้านี่ หมดรมดูเลยเนาะ 55 แข่งยังงัยไม่ให้เข้าซักลูก

น้องญ่า แปลกเนอะ ประตูออกใหญ่ เสา กะ คาน เล็ก นิดเดียว เตะไปโดนได้ไง อิอิ

พี่กบ เก็บไปแล้วหรอคะ วันนี้ เห็นว่ารอ 1547

ฝันดีค่ะ พี่แพท :P

เช่นกันเจ้าาาา ไปจริงแระ ..โอยาสุมินาซัยยย

ญ่าคัทเอสทิ้งค่ะ รำคาญ ลงไม่ถึงซะที ค่อยว่ากันใหม่ค่ะ

พอลงไปถึง บาทก้ออ่อนอีก เลยตัดใจ ไม่เอาละค่ะพี่พวง

วันนี้ไม่ได้กำไรเลยค่ะ ตอนเค้าดิ่งก้อไม่ได้อยู่หน้าจอ

ติดดูหนังเกาหลี แหะๆ เลยไม่ได้ ซักบาทเลย :D

ไม่เป็นไรค่ะ พรุ่งนี้ค่อยเก็บใหม่นะคะ

นู๋ญ่า เก่งอยู่แล้ว เดี๋ยวพรุ่งนี้เก็บได้หลายเข่งเลยนะ

คืนนี้จะลาไปข่มตานอนแร้ว ต้องขออโหสิ จากเพื่อน ๆ ด้วยที่ข้อยน้อยเข้าซื้อทองมา 2 สลึง ทำให้ทองไม่ยอมเด้ง

เสียโอกาสอันดีงามให้แก่เจ้าป้า กะพี่หญิงนุช ไปหลายช้อต

วันพูกกะว่าถ้าเด้งมาก้อจะรีบขาย ..พอขายเสร็จ..ก้อหวังใจว่าทองจะลง..นะเจ้าคะ..

คนยังไม่ขึ้นรถก้อจะได้เก็บของถูก..

แต่ถ้าข้อยขายเสร็จทองเด้ง.. ก้อยกประโยชน์ให้กะคนบนดอยเทอญ..สาธุ.

เน็ตล่ม เลยยังไม่ได้ซื้อเหรอคะ ถ้าเป็นเวลานี้ตอบได้ว่าโชคดีจัง แต่พรุ่งนี้ ไม่แน่ ว่ากันใหม่..

เจ้แพ็ทของเราตลกอ่ะ แต่ทำไมซื้อทองทีละ 2 สลึงคะ5555

จะนอนแล้วเหรอ ราตรีสวัสดิ์ค่า

หลับฝันดีนะคุณแพ็ท ตื่นขึ้นมารอติวเตอร์เซียนโป๊บชี้แนะ ร๊วย555

น้องญ่า แปลกเนอะ ประตูออกใหญ่ เสา กะ คาน เล็ก นิดเดียว เตะไปโดนได้ไง อิอิ

นั่นสิคะ 55+ เค้าให้ยิ่งประตู ยิงกรอบซะงั้น :P

โรนัลโด้ เท่จริง ๆ นะคะ เมื่อคืน

พี่กบ เก็บไปแล้วหรอคะ วันนี้ เห็นว่ารอ 1547

ราคายังไม่มาค่ะ น้องญ่าเห็น 1547 หรือคะ

ขอบคุณค่ะ พี่พวง

น้องทอง เล่นยากขึ้นทุกวันๆ

เมื่อไหร่จะจบ ขาลงซะทีก้อไม่รู้

จะแหย่ จะเข้า แหยงเลยตอนนี้

บอกตรงๆค่ะ :_cd

ไม่ได้ว่าคุณกบเล้ย จิงๆนะคะ 55 ร้อนตัวอีกแระ

ล้อเล่นค่ะ ไม่ได้ว่าคุณกบหรอก แซวโป๊ปเขา hot มาก บางครั้งคนถามเยอะ ตอบไม่ทัน

รู้กันค่ะ ว่าบางทีก็ไม่ว่างมาคุยกันค่ะ ไม่เป็นไรนะคะ แต่ใจเราอยู่ใกล้กันไม่ใช่หรือคุณกบ 555

เอ๊..อยู่ๆไปทำไม สำนวนภาษาเป็นงี้ไปได้ นี่กว่าจะพิมพ์ตอบได้ไปอีก9 ข้อความแล้ว

เราสาว(ใหญ่)หวานไงคะ เลยติดสำนวนนี้5555

คนสวยแบบเจ๊ไม่ต้องแอบขอรับ

เดี๋ยวชวนน้องโป๊ปไปวัดสายตากันใหม่นะขอรับ

ทีจริงสายตาน้องโป๊ปก็ดีแจ่มแจ๋วอยู่ แต่ปากนีสิคร้าบหวานปานน้ำผึ้งเดือน 5 ชอบชมสว.ให้ชื่่นใจ

ขอบคุณนะคร้าบ

Low/High 1546.50 / 1578.70

ญ่าเห็นราคาที่ Kitco ค่ะ น่ามาแล้วนะคะ

แต่คงเป็น แค่วูบเท่านั้นค่ะ :D

ถูกแก้ไข โดย TonYa