ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

พรุ่งนี้หยุดเลยดึกได้ครับ

วันจันทร์อาจขึ้นต่อได้น่าจาแถวๆแนวต้านแรก 1611 - 1613 ครับ แล้วน่าจาย่อลงอีกที นะ

เดาล้วนๆ รอดูของจริงดีกว่าครับ เพราะเดาทางกันทั้งนั้น อ่ะครับ คนทั่วโลกก็เห็นเหมือนกันหมดนะครับ

เราเดาใจกองทุนใหญ่ๆ ไม่ออกหรอกครับ เขาจะพาขึ้น หรือ ลง ได้หมดอ่ะครับ

รอบนี้ ผมมองลงมากกว่าแถวๆ รับสุดท้ายที่ 1564 ส่วนต้านบนไปได้ไม่เกิน 1638 ครับ

ขอให้โชคดีครับ

สวัสดีคะ คุณnews ป้ารีก็เป็นแฟนคลับคุณ news นะคะ เข้าไปตามอ่านทุกวัน. คะ เพราะคุณnews มาวิเคราะห์ เช้า เลยได้อ่านทุกวัน ขอบคุณที่วันนี้มาร่วมสนุกกันนะคะ

มาบ่อยๆนะคะ ห้องนี้ขำๆคะ มีสาระบ้าง ไม่มีสาระบ้าง ก็อ่านไปขำๆคะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

อ่านกะทู้มาสักพักแล้ว แต่ไม่ิคยโพสเลย ขอร่วมสนุกด้วยครับ ตอบข้อ2ครับ

1. พีญ่า ข้อ 2 12345 มองขึ้น

2. พี่กบ ข้อ 3 A B C มองลง

3. พี่ new ข้อ 2 12345 มองขึ้น

4. พี่อลัน ข้อ 1 12345 มองลง

5. พี่ตาปี ข้อ 3 A B C มองลง

6. ป้ารี ข้อ 1 12345 มองลง

7. เจ้าป้า ข้อ 2 12345 มองขึ้น

8. พี่ต่าย ข้อ 4 A B C มองขึ้น

9. ป้าหนู ข้อ จ.จาน มองขึ้นๆลงๆ

10 พี่ d-day ข้อ 2 12345 มองขึ้น

ยินดีต้อนรับ พี่ ดีเดย์ขอรับ เชิญร่วมสนุก พูดคุย กันได้เรื่องทอง ฯลฯ ได้ที่นี่ขอรับ ทุกทั่นด้วยขอรับ

มาอ่านกระทู้นี้ได้ความรู้เยอะเลยครับ ขอบคุณทุกๆคนที่ช่วยกันแชร์ครับ

สวัสดีตอนเย็นๆค่าป้ารี น้องโป๊บ คุณกระต่าย เจ้าป้า คุณ d-day คุณ goldtoy น้องญ่าและคนน่ารักทุกคน^_______^

คุณ d-day เข้ามาก็โชคดีเลยได้ทั้งน้ำมันเขียว ถ้าตอบถูกอีกก็ได้ยาหม่องเขียว

ทาสูดดม แขนขาหายเขียวหายปวดเลย(ตามสรรพคุณน้องโป๊บ)

แถมวันนี้ยังได้คาถาเจริญโภคทรัพย์ คาถาเรียกเงิน ของน้องญ่าอีก

เข้ามาคุยกันบ่อยๆนะค้า

จากที่ได้อ่านอธิบาย ขอเปลี่ยนป็น ข้อ 2 ค่ะ 5555+

ยังไม่ครบ 4 ข้อเลยเนาะ หลายใจจิงๆเลย :P

:P เอ...รึข้อ 4 ดี 555+ ขำๆเนาะ

คนบ้านไม่มีคลื่นก้อแบบนี้แหละเจ้า :P

สวัสดีเพื่อนๆ ทุกคนค่ะ แวะมาทักทายนะคะ ^_^

น้องญ่าหลายใจยังไม่ครบทุกข้อ พี่กบก็ขำแล้ว

ยังจะบอกบ้านไม่มีคลื่นอีก

เดี๋ยวก็ยกคลื่นเลิฟมาไว้หน้านี้หรอก555

ปล น้องญ่าเปลี่ยนเป็นข้อ จ ก็ได้นะเจ้า

พี่กบก็ว่าจะเอาอย่างนั้น เพราะออกแนวขึ้นหรือลงก็ถือว่าถูก ใช่ไหมขอรับน้องโป๊บ

ยินดีต้อนรับนะคะคุณ goldtoy

เข้ามาคุย มาแนะนำแนวทางการเทรดบ้างไรบ้างบ่อยๆนะคะ

ถูกแก้ไข โดย gejen

สวัสดีค่ะเพื่อนทุกคน ไม่ได้มานาน ตาเจ็บเรียนหนัก คิดถึงทุกคนค่ะ เพื่อนกันไม่ต่อก็ติดจริงมั้ยค๊ะ

พี่วิ ขอเลือก ข้อ 1 เป็น คลื่น 12345 มองลง เพราะชื่อ วิ short ใครตอบถูกได้ยาเขียว ฤทธิ์เย็นของหมอเขียว สรรพคุณรักษาทุกโรค พี่วิใช้แล้วดีมั๊กมาก จะไปหัดยิงปืนได้เเร้ว จะได้ไม่เจ็บแขน เด๋วถ้านัดเจอมิตติ้งกันพี่วิจะพาไปรับปี่เซี้ยะ จากปู่ญ้า มโนธรรม วัดถ้ำเขาแก้ว อ.พระพุทธบาท จ.สระบุรี แถมคาถาปี่เซี้ยะเรียกทรัพย์ให้ทุกคนค่ะ

โชคดีทุกคนค่ะ

ถูกแก้ไข โดย วิเดา

อ้าว ! เมื่อวานมาป้ารีไม่รู้ มัวแต่ไปลั้ลลา แถวเซ็นทรัลเวิด์ล กลับมาค่ำๆเลย ถ้ามีมีทตี้ง ขอเป็นที่กรุงเทพนะจ๊ะ ตจว.คงไปไม่ได้

ป้ารีไม่มีห่วงมีแต่โซ่จ๊ะ ไปไหนไกลไม่ได้ แต่คุณกระต่ายและคนอื่นๆ อยู่ ตจว. คงไม่สะดวกแน่เลย เอางัยดี.

ป้ารี

ไปเที่ยวเซ็นทรัลเวิล์ดมาหรือคะ เหมาซื้อของทั้งห้างหรือเปล่า

เมื่อวานกบไปทานข้าว ดูหนังที่เซ็นทรัลพระราม 9 กับครอบครัวค่ะ

มีมีทติ้งห้องเราเมื่อไหร่ เจอกันนะคะ อยากเจอทุ๊กทุกคนเลย ^_______^

สวัสดีค่ะเพื่อนทุกคน ไม่ได้มานาน ตาเจ็บเรียนหนัก คิดถึงทุกคนค่ะ เพื่อนกันไม่ต่อก็ติดจริงมั้ยค๊ะ

พี่วิ ขอเลือก ข้อ 1 เป็น คลื่น 12345 มองลง เพราะชื่อ วิ short ใครตอบถูกได้ยาเขียว ฤทธิ์เย็นของหมอเขียว สรรพคุณรักษาทุกโรค พี่วิใช้แล้วดีมั๊กมาก จะไปหัดยิงปืนได้เเร้ว จะได้ไม่เจ็บแขน เด๋วถ้านัดเจอมิตติ้งกันพี่วิจะพาไปรับปี่เซี้ยะ จากปู่ญ้า มโนธรรม วัดถ้ำเขาแก้ว อ.พระพุทธบาท จ.สระบุรี แถมคาถาปี่เซี้ยะเรียกทรัพย์ให้ทุกคนค่ะ

โชคดีทุกคนค่ะ

สวัสดีค่าพี่วิที่น่ารัก

ไม่ได้เห็นพี่วิโพสต์ในกระทู้นานเลยนะคะ

ถึงไม่ได้คุยกันบ่อยก็ต่อติดค่ะเพราะใจเราใกล้กันเนอะ

ยาเขียว นี่น้ำมันเขียว หรือ ยาหม่องเขียวคะ

เพราะน้องโป๊บจะแจกน้ำมันเขียว แต่คนตอบถูกได้เพิ่มยาหม่องเขียว (แต่ก็ดีทั้งนั้น)

พีวิ short นะคะ

กบก็เชียร์ให้ลงแรงค่ะเพราะขา S จะได้ปิดกัน ส่วนขา L จะได้เปิดซื้อ

มีโอกาส meeting เมื่อไหร่เราเจอกันนะคะ

กบอยากเจอทุกๆคนเลย

คงต้องยกให้พี่่วิ กับน้องโป๊บ เป็นผู้นำจัดซะแล้ว555

3. พี่ new ข้อ 2 12345 มองขึ้น

7. เจ้าป้า ข้อ 2 12345 มองขึ้น

8. พี่ต่าย ข้อ 4 A B C มองขึ้น

9. ป้าหนู ข้อ จ.จาน มองขึ้นๆลงๆ

10 พี่ d-day ข้อ 2 12345 มองขึ้น

11. พี่ goldtoy ข้อ 2 12345 มองขึ้น

12. พี่วิ ข้อ 1 12345 มองลง

ไม่ใช่แฟน แต่ทำแทนให้ ต้องลาไปแล้ว วันนี้ ไป รร เอเซีย ที่เชียร์ ค่ะยุ่งจริงๆ งานเดินสาย ชิมิ ชิมิ

ถูกแก้ไข โดย วิเดา

ขอเดาด้วยคนค่ะว่า กำลังขึ้น 4 เสร็จแล้วก็ลงต่อ 5 ค่าาา

สวัสดีตอนเย็นๆค่าป้ารี น้องโป๊บ คุณกระต่าย เจ้าป้า คุณ d-day คุณ goldtoy น้องญ่าและคนน่ารักทุกคน^_______^

คุณ d-day เข้ามาก็โชคดีเลยได้ทั้งน้ำมันเขียว ถ้าตอบถูกอีกก็ได้ยาหม่องเขียว

ทาสูดดม แขนขาหายเขียวหายปวดเลย(ตามสรรพคุณน้องโป๊บ)

แถมวันนี้ยังได้คาถาเจริญโภคทรัพย์ คาถาเรียกเงิน ของน้องญ่าอีก

เข้ามาคุยกันบ่อยๆนะค้า

ถ้างั้นอาทิตย์นี้ต้องโชคดีทั้งอาทิตย์แน่ๆครับ เสียดายไม่ใช่คนพุทธ ท่องคาถากับเค้าไม่ได้

อ่านกะทู้มาสักพักแล้ว แต่ไม่ิคยโพสเลย ขอร่วมสนุกด้วยครับ ตอบข้อ2ครับ

สวัสดีคะ คุณ ดีเดย์ ยินดีที่รู้จักคะ มาคุยปกันบ่อยๆนะคะ

คำถาม p1762

11. พี่ goldtoy ข้อ 2 12345 มองขึ้น

12. พี่วิ ข้อ 1 12345 มองลง

13. พี่สาวมือใหม่ 12345 กำลังขึ้น 4 เสร็จแล้วก็ลงต่อ 5

เจ้ามือจะงง เพราะ ป้าหนู กะ พี่สาวมือใหม่เนี่ยแระ ขอรับ ถ้าทองไม่ไปไหน ไซค์เวย์ระหว่าง 1666-1555 ต้องโทษ 2 ทั่นนี้เรยขอรับ

ถูกแก้ไข โดย popedern