ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

สุขสันต์วันแม่คะ คุณกบ

เมื่อวานตามร้านอาหารคนแน่นมากๆคะ มื้อเที่ยงป้ารีไปทานที่ แหลมเจริญซีฟู้ดสาขารามอินทรา คนมากมายมหาศาล

ตอนเย็นฝนตก เลยอยู่บ้าน คุณกบคงจะสนุกสนานนะคะ ได้คุยกับพี่ๆน้องๆ คุณแม่คงมีความสุขมาก ลูกมาอยู่พร้อมหน้าพร้อมตา

ดีใจด้วยคะ

แหลมเจริญ อยู่หน้าปากซอยบ้านพอดีเรย ขอรับ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

แหลมเจริญ อยู่หน้าปากซอยบ้านพอดีเรย ขอรับ

อ้าว ! จุดใต้ตำตอซะแล้ว. ไม่งั้นเราจะได้ทานข้าวด้วยกัน

แล้วอย่าบอกนะว่าเมื่อวานน้องโป๊ปก็ทานที่นี่เหมือนกัน.

ตอนนี้ป้ารีรู้แล้วว่าน้องโป๊ปอยู่ไหน 5555

แหลมเจริญ มีพี่น้องหลายคนช่วยกันทำร้านอาหาร หนึ่งในนั้นเป็นเพื่อนป้ารีเอง อิอิ....

อ้าว ! จุดใต้ตำตอซะแล้ว. ไม่งั้นเราจะได้ทานข้าวด้วยกัน

แล้วอย่าบอกนะว่าเมื่อวานน้องโป๊ปก็ทานที่นี่เหมือนกัน.

ตอนนี้ป้ารีรู้แล้วว่าน้องโป๊ปอยู่ไหน 5555

แหลมเจริญ มีพี่น้องหลายคนช่วยกันทำร้านอาหาร หนึ่งในนั้นเป็นเพื่อนป้ารีเอง อิอิ....

แกงส้มเค้าอร่อยขอรับป้า

สวัสดีค่ะเพื่อนๆ อ. sear คุณกระต่ายทอง คุณกบ ป้ารี คุณเจ้าป้า คุณพวง คุณตาปี น้องบอย-ญ่า และทุกคนค่ะ

คิดถึงทุกคน แต่ไม่ค่อยเข้ามาเพราะติดไปราชการ ช่วงนี้ ขอให้เพื่อนๆเล่นทองระมัดระวัง เพราะเป็นไปได้ทั้งขาขึ้น และ ลง ค่ะ

สุขสันต์วันแม่ค่ะ

สวัสดีคุณวิ คะ สุขสันต์วันแม่นะคะ ขอให้มีความสุขมากๆนะคะ

สวัสดีค่ะเพื่อนๆ อ. sear คุณกระต่ายทอง คุณกบ ป้ารี คุณเจ้าป้า คุณพวง คุณตาปี น้องบอย-ญ่า และทุกคนค่ะ

คิดถึงทุกคน แต่ไม่ค่อยเข้ามาเพราะติดไปราชการ ช่วงนี้ ขอให้เพื่อนๆเล่นทองระมัดระวัง เพราะเป็นไปได้ทั้งขาขึ้น และ ลง ค่ะ

แกงส้มเค้าอร่อยขอรับป้า

ปลากระพงทอดราดน้ำปลา , เนื้อปลาเก๋า ต้มยำแห้ง, ปลาหมึกแดดเดียวราดนำ้ปลา หิ๊ว หิว จัง.

แต่อยู่ไกลบ้านป้ารีมาก ส่วนมากป้ารีไปทานที่ CTW คะ

มีคำถาม ถามชาวอะโยนทะยานและแฟนคลับ ว่า ส่วนของกราฟ รายวัน ที่วงกลมสีแดงเป็นคลื่นอะไร ใครทายถูก จะมอบน้ำมันเขียวฤิทธิ์เย็น ไว้ดับพิษร้อน แก้ปวดเมื่อยตามร่างกาย แก้ลมพิษ ผื่นคัน เจ็บคอ ไว้ดมตอนกราฟวิ่ง แก้เป็นลมหน้ามืด สารพัดโรคให้ คนละ ขวด ซึ่งเจ้ามือจะเฉลยในปีนี้ จำกัดแค่ 24 ท่าน เพราะ ยามีแค่ 24 ขวด จะทำการจัดส่งสิ้นปีนี้

คำตอบ เช่น

1. คลื่น1 2 3 4 5 เป็น 2 ในขาลง ไซค์เวย์ A B C X A B C เพื่อ ลง 3

2. คลื่น1 2 3 4 5 เป็น 4 ในขาขึ้น ไซค์เวย์ A B C X A B C เพื่อขึ้นคลื่น 5 ใหญ่

3. คลื่น A B C ไซค์เวย์ แร้วลง

4. คลื่น A B C ไซค์เวย์ แร้วขึ้น

คำถาม p1762

1. พีญ่า ข้อ 2 12345 มองขึ้น

2. พี่กบ ข้อ 3 A B C มองลง

3. พี่ new ข้อ 2 12345 มองขึ้น

4. พี่อลัน ข้อ 1 12345 มองลง

5. พี่ตาปี ข้อ 3 A B C มองลง

6. ป้ารี ข้อ 1 12345 มองลง

7. เจ้าป้า ข้อ 2 12345 มองขึ้น

8. พี่ต่าย ข้อ 4 A B C มองขึ้น

9. ป้าหนู ข้อ จ.จาน มองขึ้นๆลงๆ

10 พี่ d-day ข้อ 2 12345 มองขึ้น

11. พี่ goldtoy ข้อ 2 12345 มองขึ้น

12. พี่วิ ข้อ 1 12345 มองลง

13. พี่สาวมือใหม่ 12345 กำลังขึ้น 4 เสร็จแล้วก็ลงต่อ 5

14. พี่ Malilar55 ข้อ3. คลื่น A B C ไซค์เวย์ แร้วลง

15 .อ.เซียะ บอกเป็น คลื่น A B C แต่ยังไม่บอกว่าจบชุดแร้วจะขึ้น หรือ ลง มองแค่ ลงจบ C ที่

1575 ถ้าไม่มา และทะลุ 1629 คือ นับคลื่นผิด

16. พี่ pat7 ข้อจ.จาน เหมือนป้าหนู มองว่า เจ้าจะลากขึ้น ให้เม่าตกรถเรียกเม่าให้เข้าตามจนเต็มรถแร้วปล่อยลงกลางทาง

17. พี่พวง ข้อ 2 12345 มองขึ้น

18. พี่ขุน ขอตอบว่า ข้อ 4 ABC มองขึ้น เป็นคำตอบสุดท้าย แต่ไม่ท้ายสุด

19. พี่นุช ข้อ จ. จาน อยากเก็บเทอไว้ทั้ง 2 คน

คนที่ตอบคำถาม โปรดส่งที่อยุ่ในการจัดส่ง นำมันเขียว มาทางพีเอ็ม ให้ด้วยขอรับ จะจัดส่งน้ำมันเขียวก่อน สำหรับยาหม่องเขียว จะส่งตามแก่ผู้ ตอบถูก สิ้นปี หรือเมื่อจบคลื่น แร้ว ขอรับ ขอบคุณที่ร่วมสนุกมา ณ โอกาส นี้ หากท่านใดอยากร่วมสนุกก้อเชิญได้ ขอรับ

สวัสดีและขอบคุณมากค่ะ อ.Sear น้องโป๊ป พี่วิ กระต่ายทอง dragonfly คุณบาส+คุณเอ๋+น้องบีม

คุณกบ เจ้าป้า คุณรี ป้าหนู คุณนุช คุณตาปี คุณnelo คุณเม่า คุณอาร์ท คุณเค ขุนศึกปทุม

น้องบอย นู๋ญ่า คุณดอด และทุกคนค่ะ

ช่วงนี้ไม่ค่อยว่างเข้ามาคุย + สุขภาพไม่ดี แต่ก็แว่บมาอ่านค่ะ

คิดถึงทุกๆคนค่ะ ขอให้โชคดีมีลำไย สุขกายสบายใจทุกคนนะคะ

สวัสดีคะ คุณพวง สุขสันต์วันแม่คะ แต่เอ๊ะ คุณพวงไม่เคยบอกเลยว่ามีลูกหรือเปล่า สงสัยกลัวโดนแฮกส์ ข้อมูล 555

ขอให้หายไวๆนะคะ วัยอย่างเราต้องออกกำลังกายบ้างคะ

2. คลื่น1 2 3 4 5 เป็น 4 ในขาขึ้น ไซค์เวย์ A B C X A B C เพื่อขึ้นคลื่น 5 ใหญ่

ขอร่วมเล่นด้วยค่ะ พอดีพิมพ์ไม่เก่งให้ลูกพิมพ์ให้

ถูกแก้ไข โดย kee

ขอร่วมเล่นด้วยค่ะ พอดีพิมพ์ไม่เก่งให้ลูกพิมพ์ให้

ยินดีด้วยกับน้ำมันพราย เอ้ย น้ำมันเขียวจากน้องโป๊บค่า

ขอบคุณมากค่ะพี่วิที่มาบอกให้ระวังทั้งขึ้นและลง

คิดถึงพี่วิเหมือนกันค่ะ

ปลากระพงทอดราดน้ำปลา , เนื้อปลาเก๋า ต้มยำแห้ง, ปลาหมึกแดดเดียวราดนำ้ปลา หิ๊ว หิว จัง.

แต่อยู่ไกลบ้านป้ารีมาก ส่วนมากป้ารีไปทานที่ CTW คะ

ร้านแหลมเจริญเพื่อนป้ารีมีเมนูเด็ดๆนะคะ ถ้ากบไปวันไหนจะไปสั่งทานค่ะ

หิวไปด้วยเลย เดี๋ยวจะไปทำข้าวผัดปู กับแกงจืดหัวไชเท้าแล้วค่ะ

ป้ารีทำอะไรทานคะเย็นนี้

คนที่ตอบคำถาม โปรดส่งที่อยุ่ในการจัดส่ง นำมันเขียว มาทางพีเอ็ม ให้ด้วยขอรับ จะจัดส่งน้ำมันเขียวก่อน สำหรับยาหม่องเขียว จะส่งตามแก่ผู้ ตอบถูก สิ้นปี หรือเมื่อจบคลื่น แร้ว ขอรับ ขอบคุณที่ร่วมสนุกมา ณ โอกาส นี้ หากท่านใดอยากร่วมสนุกก้อเชิญได้ ขอรับ

น้ำมันเขียวเพิ่มเสน่ห์555

ของดีมีไม่เยอะค่ะ น้องโป๊ปกะจัดส่ง 24 ขวดเอง

ยาหม่องเขียวใครดีใครได้

น้องPopedern พี่กล้าน้อยขอเล่นด้วยคนนะคะ ตอบ ข้อ 2 12345 มองขึ้นค่ะ