ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ถึงคุณ นุช กะ พี่พชมพู ได้ข่าวว่าไม่ สะเบย หายไวไว นะ จะได้มายิงเป้าบินแข่งกันอีก อิอิ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เพื่อต้อนรับเจ้าป้ากลับบ้านและเพราะเจ้าป้าชอบเจ้คิ้ม พี่กบจัดให้ค่ะ

เผื่อเจ้าป้าอยากเก็บเอาไว้.....

http://www.youtube.com/watch?v=BTX2Rt5KC2s&feature=related

ตอบพี่กบ ความเชื่อคนจีนโบราณ จะไม่ให้ด็กกินเป็ด กินห่าน พอโตก็ให้เค้ากิน ชอบใจใหญ่ คุณ aunt ชาย ไม่ได้ไปด้วยค่ะ เค้าชอบเข้าวัด ทำบุญ ถ้าชวนไปวัดอ่ะชอบ ถ้าเทศกาลกินเจมา จะไปสถิตย์อยุ่ที่ภูเก๊ต

พี่กบ เพลงนี้ เป็นเพลงเก่งป้าใช้ร้องคาราโอเกะ ฮี่ๆ มีอีกเพลง สายลม เพราะค่ะ

พี่กบ ตกลงวันนี้ ห้องเราไม่มีใครเล่นทองเหรอ คุณ ดอด ดชเม่า ไปไหน ไม่มาพูดคุยเลย แต่เท่าที่ดู ไม่มีช่วงให้เก็งกำไรได้มั้ง คงรอน้องpope มา6 งั้นเราก็คุยไปเรื่อยเปื่อยละกัน

พี่กบ เพลงนี้ เป็นเพลงเก่งป้าใช้ร้องคาราโอเกะ ฮี่ๆ มีอีกเพลง สายลม เพราะค่ะ

เห็นไหม ดีออก555

เจ้าป้าร้องเพลงเก่ง พี่กบจัดต่อ

http://www.youtube.com/watch?v=C_eUFlXHv44

พี่กบ ตกลงวันนี้ ห้องเราไม่มีใครเล่นทองเหรอ คุณ ดอด ดชเม่า ไปไหน ไม่มาพูดคุยเลย แต่เท่าที่ดู ไม่มีช่วงให้เก็งกำไรได้มั้ง คงรอน้องpope มา6 งั้นเราก็คุยไปเรื่อยเปื่อยละกัน

เห็น ดช เม่า ค่ะแต่ไม่เห็นคุณ dod

ขาดเจ้าป้าไปคน ดช เม่า คุณนุช เลยไม่มีเพื่อนขาโจ๋ไล่ราคาอ่ะ

ปล คุณนุชไม่สบายค่ะ

อิอิ พี่กบ ชอบร้อง แต่เพี้ยนอ่ะ

ราตรีสวัสดิ์ค่า auntnextdoor หญิง ท่านขุนศึก เจ้แพ็ท หนูสมสี และทุกๆคนที่น่ารัก

หลับฝันดีนะคะ

bye bye

ขอบคุณมากน้องโป๊ป

คุณเม นอนดึกจังค่ะ

อรุณสวัสดิ์ค่ะทุกคน :Hi

ทักทายก่อนทั้งๆ ที่รู้ว่าห้องนี้ นอนดึกตื่นสาย

ตื่นมาก้เตรียมกวาดน้องทองกันเลยใช่ม๊า

ถูกแก้ไข โดย Pasaya

อรุณสวัสดิ์ เหมือนกันคะ ทุกๆท่าน วันนี้วันอัง คาร ชีวิตต้องดำเนินต่อไปเหมือนเดิม

ขอให้มีความสุขกับการทำงานนะคะ ทุกๆท่าน

อรุณสวัสดิ์ค่ะทุกคน :Hi

ทักทายก่อนทั้งๆ ที่รู้ว่าห้องนี้ นอนดึกตื่นสาย

ตื่นมาก้เตรียมกวาดน้องทองกันเลยใช่ม๊า

อรุณสวัสดิ์ เหมือนกันคะ ทุกๆท่าน วันนี้วันอัง คาร ชีวิตต้องดำเนินต่อไปเหมือนเดิม

ขอให้มีความสุขกับการทำงานนะคะ ทุกๆท่าน

http://www.ranthong.com

อาวเอี้ยงฮง

หวัดดีครับ

คงจำกันได้ ส่งสัญญาณตั้งแต่วันเสาร์ ว่าวันจันทร์บ่อนปิด นึกหวั่น ๆ ตั้งแต่บ่ายแระ ว่าฉงฉัยจะไม่รอด พอตกค่ำเริ่มแผ่ว พอหลุดเส้น 14 แค่นั้นแหละ งานนี้น้ำตก

ไทรโยก กันเลยทีเดียวเชียว หล่นมาเด้งเชือกเส้น 200 และทำท่าจะชาร์ทกลับ ระฆังตีหมดเวลาซะก่อน เช้านี้ ฝั่งเอเซียจึงต้องเปนคนถือธงรบต่อว่าจะเข้าตีเอา พท

คืนหรือ จะถอย แต่ก้อนั่นแหละ ตามสไตล์แม่ทัพเอเซีย ก็คงตั้งทัพ แล้วส่งกองโจรตีโฉบกินกำไรไปเรื่อย ๆ รอพี่ใหญ่ คืนนี้จะเอาไง ตามสูตร (ฮา)

จากกราฟ น้องทองเมื่อเด้งเส้น 200 ก้อวิ่งเข้าหาเส้น 14 แต่ยังไม่ได้ทดสอบ แค่เข้าใกล้เจอรังสีอำมหิตเข้าให้ ก้อ แผ่นทันทีเหมือนกัน macd ทำท่าจะม้วนหัวก้อ

เริ่มแหยง ๆ และเชื่อว่า วันนี้น่าจะมีแรงตบให้ลงมาเทสเส้น 200 อีกครั้ง และคราวนี้จะยืนยันว่า รอดหรือไม่รอดครับ มองในแง่คลื่นย่อย ก็ยังน่าจะมีอีกระลอกเพื่อจบ

ดังนั้น เช้านี้ยังไม่น่าเข้าเก็บ ยกเว้นว่าจะตีฝ่าเส้น 14 ขึ้นไปได้ ถึงตอนนั้นสอยคืนก็ยังไม่สาย

ความเห็นวันนี้ ลุ้นการรับของเส้น 200 ที่ 1608 รับได้ตามรับไม่ได้ดู(เฉย ๆ)

เด่นบนวันนี้ 1615

เด่นล่าง 1608

ถูกแก้ไข โดย กระต่ายทอง