ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

สวัสดีตอนเช้าค่าป้ารี น้องโป๊บ คุณกระต่าย คุณนุช ดช เม่า น้องญ่าและทุกๆคนที่น่ารักรอบห้อง^______^

สุขสันต์วันแม่ค่ะ

ฟังเพลงร่วมสมัยนะเจ้า^______^

http://www.youtube.com/watch?v=Im9S6hAv7xQ&feature=related

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณ PM น้องโป๊ปเช่นเดียวกันนะคะ จุฟๆ

ขอบคุณข่าววิเคราห์ราคาจากคุณกระต่ายคนสวยด้วยค่า

^______^

ถูกแก้ไข โดย gejen

หวัดดีเจ้า ... ป้ารี พี่กบ พี่่ต่าย น้องโป๊ป พี่บอย พี่ขุนศึก คุณSoundheaven พี่นุช คุณตี๋ คุณดอด

พี่น้องเม่า พี่อาร์ท คุณเค คุณกีร์ vs พลมะยม พี่พวง พี่ Pat พี่seki คุณก๊อปแก๊ป คุณnelo

ป้าหนู พี่ปุย พี่วิ พี่อลัน คุณTapee คุณคุณนุ่น คุณพิมพา พี่เนเน่ คุณjuy

คุณมังกร คุณบาส คุณเอ๋..น้องบีมเยอะเนอะ

และ เพื่อนทุกคนที่ไม่ได้เอ่ยชื่อค่ะ

ขอบคุณข่าวพี่ต่าย ขอบคุณวิเคราะห์น้องโป๊ป ทั้งใน PM ด้วยนะคะ

จัดไปตามนั้นเลยค่ะ 4aa8dc4982f1c.gif

ลป.พี่บอย หาหนังให้ครบทุกเรื่องแล้วนะคะ..อยากดูเรื่องรัย

กรุณาบอกก่อนเที่ยงคืน จะได้หาแต่เนิ่นๆ เน้อเจ้า :P

หวัดดีเจ้าน้องญ่าคนงาม^_____^

วันแม่ ได้ไปเที่ยวกับคุณแม่หรือเปล่าเจ้า

ปล เรื่องโหลดหนังแต่ละเรื่องใช้เวลานานไหมเจ้า ถนอมสุขภาพหน่อยนะ จะบอกฮื๊อ

สวัสดีค่ะ น้องโป๊ป ต่ายทอง เจ้าป้า คุณกบ และ ทุกๆคน

หายไปหลายวันไม่ได้ไปเที่ยวไหนหรอกค่ะ แต่งานเข้าจนเดี้ยงไปเลย

ไม่มีเวลาได้ดู ได้เล่นอะไร แล้วก็ไม่ได้ถือว่าพัก เพราะทำงานตลอด

ป่วยไป 2 วัน เพิ่งฟื้นเมื่อวานค่ะ วันนี้แวะเข้ามาทักทาย กลัวเพื่อนๆลืม

เดี๋ยวไปทำงานก่อนนะคะ ค่ำๆ เข้ามาใหม่ค่ะ

ขอให้โชคดี ลำใยหลายๆเข่งกันทุกคนนะคะ

สวัสดีค่าคุณนุชสุดสวย^______^

รักษาสุขภาพนะคะ อย่าหักโหมกับงานมาก

ขอให้หายป่วยไวๆ

มีคนคิดถึงโดยเฉพาะ auntnextdoor หญิง ไปลัลล้าที่ฮ่องกงหลายวัน วันนี้อาจจะกลับไทยแล้วก็ได้นะคะ

สวัสดีคะทุกท่าน. วันหยุด ขอใ ห้มีความสุข มากๆนะคะ

ส่วนป้ารี ลูกๆติดภาระกิจ เลยอยู่กรุงเทพไม่ได้ไปไหน

ลูกๆเอาพวงมาลัยมากราบแม่ แล้วก็พากันไปทานข้าวนอกบ้าน

กลับมาพักผ่อนเตรียมตัวทำงานต่อไป โชคดีมีลำไยทุกๆท่านคะ

สุขสันต์วันแม่นะคะ

สุขสันต์วันแม่ค่ะป้ารี^_____^

ชื่นอกชื่นใจนะคะ ลูกๆกราบอวยพรคุณแม่และทานข้าวนอกบ้านด้วยกัน

เมื่อวานกบพร้อมพี่ๆน้องและครอบครัวไปกราบคุณแม่และรับอวยพรจากท่านค่ะ

เราไปทานอาหารไทย อย่างเคยเม้าส์กันสนุกสนานคึกครื้นและอิ่มอร่อยไปตามๆกัน

ลูกๆป้ารีติดภาระกิจ

ช่วงนี้ลูกสาวกบก็เหมือนกันมีสอบ มีโครงงานเยอะมากทุกวัน

วันศุกร์เสียดายไม่ได้ตั้ง L1605 ไว้ ทั้งที่จดๆ จ้องๆ ตั้งหลายครั้ง

แต่มาติด S1626 พอดีพาตัวแสบเข้านอนแล้วหลับไปพร้อมกัน เลยอดปิดแถว 1620 เลย ตอนนี้ ได้แต่รอๆๆ ครับผม

วันศุกร์เสียดายไม่ได้ตั้ง L1605 ไว้ ทั้งที่จดๆ จ้องๆ ตั้งหลายครั้ง

แต่มาติด S1626 พอดีพาตัวแสบเข้านอนแล้วหลับไปพร้อมกัน เลยอดปิดแถว 1620 เลย ตอนนี้ ได้แต่รอๆๆ ครับผม

เอาใจช่วยค่ะ

6 น้องโป๊บก็มาแล้วด้วย

ดช เม่าและทุกคนทานข้าวเที่ยงหรือยังคะ

กิ๋นข้าวตอนโตยนะเจ้า

พี่กบไปทานข้าวก่อน^_____^

สุขสันต์วันแม่ค่ะป้ารี^_____^

ชื่นอกชื่นใจนะคะ ลูกๆกราบอวยพรคุณแม่และทานข้าวนอกบ้านด้วยกัน

เมื่อวานกบพร้อมพี่ๆน้องและครอบครัวไปกราบคุณแม่และรับอวยพรจากท่านค่ะ

เราไปทานอาหารไทย อย่างเคยเม้าส์กันสนุกสนานคึกครื้นและอิ่มอร่อยไปตามๆกัน

ลูกๆป้ารีติดภาระกิจ

ช่วงนี้ลูกสาวกบก็เหมือนกันมีสอบ มีโครงงานเยอะมากทุกวัน

สุขสันต์วันแม่คะ คุณกบ

เมื่อวานตามร้านอาหารคนแน่นมากๆคะ มื้อเที่ยงป้ารีไปทานที่ แหลมเจริญซีฟู้ดสาขารามอินทรา คนมากมายมหาศาล

ตอนเย็นฝนตก เลยอยู่บ้าน คุณกบคงจะสนุกสนานนะคะ ได้คุยกับพี่ๆน้องๆ คุณแม่คงมีความสุขมาก ลูกมาอยู่พร้อมหน้าพร้อมตา

ดีใจด้วยคะ

สวัสดีและขอบคุณมากค่ะ อ.Sear น้องโป๊ป พี่วิ กระต่ายทอง dragonfly คุณบาส+คุณเอ๋+น้องบีม

คุณกบ เจ้าป้า คุณรี ป้าหนู คุณนุช คุณตาปี คุณnelo คุณเม่า คุณอาร์ท คุณเค ขุนศึกปทุม

น้องบอย นู๋ญ่า คุณดอด และทุกคนค่ะ

ช่วงนี้ไม่ค่อยว่างเข้ามาคุย + สุขภาพไม่ดี แต่ก็แว่บมาอ่านค่ะ

คิดถึงทุกๆคนค่ะ ขอให้โชคดีมีลำไย สุขกายสบายใจทุกคนนะคะ

เอาใจช่วยค่ะ

6 น้องโป๊บก็มาแล้วด้วย

ดช เม่าและทุกคนทานข้าวเที่ยงหรือยังคะ

กิ๋นข้าวตอนโตยนะเจ้า

พี่กบไปทานข้าวก่อน^_____^

ขอ 6 ด้วยคนได้ไหมเอ่ย

สวัสดีและขอบคุณมากค่ะ อ.Sear น้องโป๊ป พี่วิ กระต่ายทอง dragonfly คุณบาส+คุณเอ๋+น้องบีม

คุณกบ เจ้าป้า คุณรี ป้าหนู คุณนุช คุณตาปี คุณnelo คุณเม่า คุณอาร์ท คุณเค ขุนศึกปทุม

น้องบอย นู๋ญ่า คุณดอด และทุกคนค่ะ

ช่วงนี้ไม่ค่อยว่างเข้ามาคุย + สุขภาพไม่ดี แต่ก็แว่บมาอ่านค่ะ

คิดถึงทุกๆคนค่ะ ขอให้โชคดีมีลำไย สุขกายสบายใจทุกคนนะคะ

สวัสดีค่าพี่พวง

ถึงว่าไม่เห็นพี่พวงเข้ามาคุยกันๆ คิดถึงเหมือนกันค่ะ

สุขภาพไม่ดีเป็นอะไรคะ ขอให้หายไวๆนะคะ ไปหาหมอหรือยังเอ่ย

ขอ 6 ด้วยคนได้ไหมเอ่ย

ได้ค่ะ เดี๋ยว 6.....7.......8.......555 ไปให้เดี๋ยวนี้

http://www.ylgbullion.com/

สวัสดีค่ะคุณพวง พักผ่อนเยอะๆค่ะ ขอให้หายเร็วๆน๊ะค๊ะ

สวัสดีค่ะเพื่อนๆ อ. sear คุณกระต่ายทอง คุณกบ ป้ารี คุณเจ้าป้า คุณพวง คุณตาปี น้องบอย-ญ่า และทุกคนค่ะ

คิดถึงทุกคน แต่ไม่ค่อยเข้ามาเพราะติดไปราชการ ช่วงนี้ ขอให้เพื่อนๆเล่นทองระมัดระวัง เพราะเป็นไปได้ทั้งขาขึ้น และ ลง ค่ะ

สุขสันต์วันแม่ค่ะ