ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ทานให้อิ่ม พี่กบทำข้าวต้มปลาและชงกาแฟอร่อยน้า

แต่กาแฟเจ้าป้าไม่ดื่ม ให้คนน่ารักดื่มก็ได้ :D

ตะกี้เห็น 1735 จะใช่แนวรับหรือเปล่าน้า

พี่กบลืมแล้วเหรอ พี่ซื้อไปก็spotตรงนี้ แฮ่ๆ ตัดสินใจholdไว้ ก็สู้ๆ 25160+- ค่อยซื้อดีกว่ามั้ย

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

คุณสาวมือใหม่คะ

วิแคะกราฟ ราคาจะไปแนวไหนต่อค้า

ตะกี้เห็น 1735 แล้วก็ขึ้นมา 1736-1737 ค่ะ

หวาดดีค่ะคุณ gejen และทู๊กทู๊กคนคร่า เมื่อคืนไปไม่ถึงดวงดาวที่หวังไว้ที่ 1748 ได้แค่ 1745 ก็จบข่าวเลย หวังว่าวันนี้จะรีบาวน์กลับไปยืนเหนือ 1745 ได้อีกครั้ง ถ้าไม่สำเร็จ คงไปเจอกันที่ 1717-1712 ซะละมั้ง แต่อะไรก็ไม่แน่นอน ถ้ากลับไปยืนเหนือ 1745 ได้มั่นๆอีกเราจะได้เห็น 1755-1761 เหมือนกานจ้าาาาา

พี่กบลืมแล้วเหรอ พี่ซื้อไปก็spotตรงนี้ แฮ่ๆ ตัดสินใจholdไว้ ก็สู้ๆ 25160+- ค่อยซื้อดีกว่ามั้ย

ถูกแล้วเจ้าป้า

พี่กบซื้อไว้ตอน spot 1735 จ้า

จะซื้อเพิ่มพร้อมเจ้าป้า ถ้าราคาบาทอยู่ที่ 25160 หรือ spot 1726

แต่วันนี้อาจขึ้นแบบวิเคราะห์กูรูหลายๆคนก็เป็นได้

หวาดดีค่ะคุณ gejen และทู๊กทู๊กคนคร่า เมื่อคืนไปไม่ถึงดวงดาวที่หวังไว้ที่ 1748 ได้แค่ 1745 ก็จบข่าวเลย หวังว่าวันนี้จะรีบาวน์กลับไปยืนเหนือ 1745 ได้อีกครั้ง ถ้าไม่สำเร็จ คงไปเจอกันที่ 1717-1712 ซะละมั้ง แต่อะไรก็ไม่แน่นอน ถ้ากลับไปยืนเหนือ 1745 ได้มั่นๆอีกเราจะได้เห็น 1755-1761 เหมือนกานจ้าาาาา

ตามนี้ค่ะ

ขอบคุณคุณน้องมั๊กมัก มีแนวดีๆเพิ่มอีกแล้ว :D

:Hi หวัดดียามเช้า วันศุกร์ (ซึ่งดูบรรยากาศทอง แล้วไม่น่าจะสุข เ่ท่าใด) คุณต่าย ท่านโป๊ป เจ้าป้า คุณกบ คุณบอย คุณญ่า คุณพวง ป้ารี คุณนุช คุณเม่า คุณอาร์ท คุณแพท คุณอลัน คุณหมูต้ม คุณเอ๋ คุณบาส คุึณB2B คุณหมีขาว คุณลิน (หญิงเหล็ก) และเหล่าสมาชิกนักล่าทอง ทุก ๆท่าน ที่มิได้ เอ่ยนาม (เนื่องจากความจำสั้น) มีความสุข มีกำไร อย่าเจ็บ อย่าจน กันทุก ๆ ท่าน นะขอรับ วันนี้น้องทอง เริ่มทำตัวไม่น่ารักซะเลย เอาแต่ยักลงต่ำ ลง ๆ ๆ เรือย ๆ จนทำให้เหล่าสมาชิก นักล่าทอง ต้องเล่น ของขลัง กันทุกวัน เพื่อให้น้องทอง ได้วิ่งขึ้นซะบ้าง แต่ดูท่าทาง ของขลัง คงไม่พอ สงสัย ต้องจุดประทัดไล่ กันบ้างซะมั้งเนี่ย

ถูกแล้วเจ้าป้า

พี่กบซื้อไว้ตอน spot 1735 จ้า

จะซื้อเพิ่มพร้อมเจ้าป้า ถ้าราคาบาทอยู่ที่ 25160 หรือ spot 1726

แต่วันนี้อาจขึ้นแบบวิเคราะห์กูรูหลายๆคนก็เป็นได้

มีตัวเลข บ้าน ออก เดาว่าจะบวกกะทอง เพราะงั้นน่าจะเท่าทุนพี่กบวันนี้ ก็รอต่อไป ของป้าระหว่างวันเด๋วรอ แถวๆ25225 down จะเล่นสั้นๆ คงลำไย20฿เหมือนเดิม อิอิ ถ้ามีbonusก็45฿ อิอิ

:Hi หวัดดียามเช้า วันศุกร์ (ซึ่งดูบรรยากาศทอง แล้วไม่น่าจะสุข เ่ท่าใด) คุณต่าย ท่านโป๊ป เจ้าป้า คุณกบ คุณบอย คุณญ่า คุณพวง ป้ารี คุณนุช คุณเม่า คุณอาร์ท คุณแพท คุณอลัน คุณหมูต้ม คุณเอ๋ คุณบาส คุึณB2B คุณหมีขาว คุณลิน (หญิงเหล็ก) และเหล่าสมาชิกนักล่าทอง ทุก ๆท่าน ที่มิได้ เอ่ยนาม (เนื่องจากความจำสั้น) มีความสุข มีกำไร อย่าเจ็บ อย่าจน กันทุก ๆ ท่าน นะขอรับ วันนี้น้องทอง เริ่มทำตัวไม่น่ารักซะเลย เอาแต่ยักลงต่ำ ลง ๆ ๆ เรือย ๆ จนทำให้เหล่าสมาชิก นักล่าทอง ต้องเล่น ของขลัง กันทุกวัน เพื่อให้น้องทอง ได้วิ่งขึ้นซะบ้าง แต่ดูท่าทาง ของขลัง คงไม่พอ สงสัย ต้องจุดประทัดไล่ กันบ้างซะมั้งเนี่ย

ท่านจูกัดเหลียง

ท่านร่วมชะตาบุญกับหมู่เฮาขา L ด้วยใช่ม๊าย

มะขอรับ! พี่กบเล่นของด้วยคน

มีตัวเลข บ้าน ออก เดาว่าจะบวกกะทอง เพราะงั้นน่าจะเท่าทุนพี่กบวันนี้ ก็รอต่อไป ของป้าระหว่างวันเด๋วรอ แถวๆ25225 down จะเล่นสั้นๆ คงลำไย20฿เหมือนเดิม อิอิ ถ้ามีbonusก็45฿ อิอิ

จ้าเจ้าป้า ขอบคุณมาก^____^

ขึ้นไปเลย แบบคุณกบว่า ไปนอกโลกเลย ขอรับ :gd

ขอบคุณค่ะ คุณสาวมือใหม่

ดีคร้าบบบ...อ.sear...คุณโป๊ป..คุณต่าย..&..เพื่อนๆๆทุกคน....

หากยังไม่สามารถขึ้นมายืนเหนือ 1749 ได้โอกาศลงต่อก็มีเยอะครับ....

แนวต้าน 1749 1763 1778

แนวรับ 1722 1710 1690

โปรดใช้วิจารณญาณ...เนื่องจากเป็นความเห็นส่วนตัว...อั๊ยย่ะ

ลงทุนด้วยความระมัดระวังนะคับ...มีกำไร..ตาล๊อด...ตาล๊อด

สวัสดีตอนเที่ยงค่าชาวห้องขำๆ ที่น่ารักทุกท่าน

พักนี้หมูทานข้าวไม่ค่อยอร่อย(ทานเจ) ไม่ค่อยถูกปากเลยค่ะ แต่ต้องทนหน่อยอยากได้บุญบ้าง หรือใครแถวนี้ใจดีอุทิศมาให้หน่อยนะคะ เย้ย!! ล้อเล่น!!

ขอบคุณมากๆกับความใจดีทั้งวิแคะ วิเคราะห์ วิเดา เล่นของบ้างไรบ้างของพี่ๆ น้องๆ ที่น่ารักในห้องนี้ แหะๆ

คืนนี้ขึ้นหน่อยเนาะ ไม่เอามาก ขอโดดดอยเเบบเจ็บตัวเล็กๆพอค่ะ

วันก่อนพู้น โดดจนต้องเข้า ICU กันเลยทีเดียว

ขอบคุณเจ้าป้ากับพี่นุชชี่ที่เอาเเนวทางเล่นเร็ว(แต่ได้กำไรทุกวัน)มาเล่าบ่อยๆ หมูคงต้องเลียนเเบบเเล้ว

และสงสัยต้องเลียนเเบบคุณชายกลางจากบ้านทรายทองอีกคน 10 บาท ออก น้อยเเต่ชัวร์

ทุกท่าน ซียูทูไนท์นะจ๊ะเบบี๋ ม๊วฟๆ

ดีคร้าบบบ...อ.sear...คุณโป๊ป..คุณต่าย..&..เพื่อนๆๆทุกคน....

หากยังไม่สามารถขึ้นมายืนเหนือ 1749 ได้โอกาศลงต่อก็มีเยอะครับ....

แนวต้าน 1749 1763 1778

แนวรับ 1722 1710 1690

โปรดใช้วิจารณญาณ...เนื่องจากเป็นความเห็นส่วนตัว...อั๊ยย่ะ

ลงทุนด้วยความระมัดระวังนะคับ...มีกำไร..ตาล๊อด...ตาล๊อด

ขอบคุณวิเคราะห์คุณหมูต้มค่า