ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

:047 พี่จูกัดเหลียง ว่านะ พวกเรา คงต้องพึงตนเอง แล้วหละ เพราะไม่มีใคร เป็นที่พึ่งให้กับเรา ได้ตลอด ชีวิต นะ

***เพราะแสวงหา มิใช่เพราะรอคอย เพราะเชี่ยวชาญ มิใช่เพราะโอกาส เพราะสามารถ มิใช่เพราะโชคช่วย ดังนี้แล้ว***

" ลิขิตฟ้า หรือ จะสู้มานะตน "

คติพจน์ลายเซ็นต์ของพี่จูกัดเหลียงถูกต้องจริงแท้แน่นอน

แต่สำหรับน้องม้าที่วิเคราะห์คมชัดลึกและชอบช่วยเหลือหมู่เฮาขนาดนี้ เป็นที่พึ่งได้พี่กบก็จะพึ่งไปก่อนค่ะ

ถูกแก้ไข โดย gejen

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

แล้วตอนนี้ ดช เม่าจะเล่นอะไรต่อคะ

น้องเฟิร์ส น้องโฟน สบายดีนะ ว่างๆเอารูปมาโชว์อีกซิ

ขายหมูก็ได้กำไร ดีใจด้วย

ตอนนี้ยังมีดอยห่างๆ อย่างห่วงๆ เก็บไว้บนหิ้งอยู่ครับ อาจรอเก็บ 1711 อีกซักไม้ แต่ดูสถานการณ์อีกทีครับผม

ส่วนตัวแสบคนโต ช่วงนี้พูดเป็นแต่คำว่าไม่ อาจเพราะอยู่ในช่วงหวีดสยองสองขวบมั้งครับ

คนเล็กเด็กแดง ร้องเมื่อ อึ ฉี่ หิวนม เท่านั้นครับ ที่เหลือหลับอย่างเดียว

คติพจน์ลายเซ็นต์ของพี่จูกัดเหลียงถูกต้องจริงแท้แน่นอน

แต่สำหรับน้องม้าที่วิเคราะห์คมชัดลึกและชอบช่วยเหลือหมู่เฮาขนาดนี้ เป็นที่พึ่งได้พี่กบก็จะพึ่งไปก่อนค่ะ

:uuถ้าเป็นอย่างที่คุณกบพุด พี่จู ก็ขอพึ่งน้องม้า ตามคุณกบ ไปด้วยละกัน นะช่วงนี้ 5555 5

:uuถ้าเป็นอย่างที่คุณกบพุด พี่จู ก็ขอพึ่งน้องม้า ตามคุณกบ ไปด้วยละกัน นะช่วงนี้ 55555

แม่นแหล่ว!!! พี่จูกัดเหลียง :lol:

ตอนนี้ยังมีดอยห่างๆ อย่างห่วงๆ เก็บไว้บนหิ้งอยู่ครับ อาจรอเก็บ 1711 อีกซักไม้ แต่ดูสถานการณ์อีกทีครับผม

ส่วนตัวแสบคนโต ช่วงนี้พูดเป็นแต่คำว่าไม่ อาจเพราะอยู่ในช่วงหวีดสยองสองขวบมั้งครับ

คนเล็กเด็กแดง ร้องเมื่อ อึ ฉี่ หิวนม เท่านั้นครับ ที่เหลือหลับอย่างเดียว

ดอยซื้อตอน spot เท่าไหร่คะ ดช เม่า

คนโตตัวแสบเค้าพูดไม่ๆๆ นี่โวยวายมากเลยหรือคะ ถึงเรียกช่วงหวีดสยองสองขวบ

คนเล็กน้องโฟนเลี้ยงง่ายดีนะคะไม่ร้องกวนโยเย

ดอยซื้อตอน spot เท่าไหร่คะ ดช เม่า

คนโตตัวแสบเค้าพูดไม่ๆๆ นี่โวยวายมากเลยหรือคะ ถึงเรียกช่วงหวีดสยองสองขวบ

คนเล็กน้องโฟนเลี้ยงง่ายดีนะคะไม่ร้องกวนโยเย

นู่นเลยครับ มี ดอย 94 สูงปรี๊ดเลย :uu

สวัสดีค่ะ ชาวห้องคุยกันขำๆ.

มาส่งท้ายหน้า 2555ไม่ทัน

ขอข้ามไปหน้า 2557 เลย แล้วกัน

เอ๊ะ แบบนี้ก็มี gap ที่ 2556 นะสิ

เอ้ย ! หน้ากระดาน นี่ ไม่ใช่ทอง มีgap ทำไม 555(กลัวไม่ขำค่าาาา)

ถูกแก้ไข โดย Pa'ree

1735 ท่าทางขาไม่แข็งเอาซะเลย

จะไหวไหมเนี่ยยยยยย

สวัสดีค่ะ ชาวห้องคุยกันขำๆ.

มาส่งท้ายหน้า 2555ไม่ทัน

ขอข้ามไปหน้า 2557 เลย แล้วกัน

เอ๊ะ แบบนี้ก็มี gap ที่ 2556 นะสิ

เอ้ย ! หน้ากระดาน นี่ ไม่ใช่ทอง มีgap ทำไม 555(กลัวไม่ขำค่าาาา)

ป้ารีพูดถูก

ปีนี้ 2555 ปีมะรืน 2557 ยังไงก็ต้องไปปี 2556 แน่น๊อน!

สวัสดีช่วงบ่ายๆค่าป้ารีและทุกคน^____^

นู่นเลยครับ มี ดอย 94 สูงปรี๊ดเลย :uu

ไม่เป็นไร ขำๆกันไปเรื่อยค่ะ

เดี๋ยวจรวดก็พุ่งไปรับหมู่เฮาก่อนและจะเลยไปรับ ดช เม่าจ้า

อยากทำเเบบนี้ได้บ้างจังค่ะ

ถูกแก้ไข โดย S o m S e e

เงียบกริบเลยสอยกันมายังคะ

อยากรู้เเค่ว่ารับเเรกเอาอยู่มั้ย

จะได้ไปรอรับสอง

ชน 1731 ล่ะครับ

รับไหว ไม่ไหว คืนนี้รู้กัน