ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณ ข่าวสาร บทวิเคราะห์ จากน้องลินด้วยนะคะ ผลประกอบการเป็นอย่างไรบ้าง

กำไรดีมั้ยค่ะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณที่อุตส่าห์ติดตามผลงานวิแคะแกะขี้มูกของน้องค่ะ อิอิอิอิ ปิดแอลได้ลำไยไปแล้วค่ะ รอย่อราย ชม อยู่อ่ะ ไม่ย่อไม่ซื้อ เหอ เหอ เหอ แล้วกิจการ จีเอส ของคุณบอยไกด์เป็นไงบ้างคะ สงสัยวันละเป็นร้อยเหรียญแน่เลย

^____^ดีใจด้วยค่า คุณสาวได้ลำใย

รอเปิดซื้อที่เท่าไหร่คะคุณสาว ตอนนี้สัญญานย่อราย ชม เกิดขึ้นใช่ไหมคะ

สวัสดีค่ะเพื่อนๆทุกคน

ขอบคุณข่าวสารและวิเคราะห์ที่นำมาแบ่งปันให้เพื่อนๆ ได้ลำใยกันถ้วนหน้า

วันนี้ทะยอยปล่อยหมูไปตั้งแต่เช้า บ่าย เย็น ค่ะ (หมูจริงๆ)

ซื้อ 80 ขาย 111 เสียด๊ายเสียดาย

ซื้อ 87 ขาย 134

ซื้อ 87 (มี 2 ก้อน) ขาย 157

ลุ้นต่อไปค่ะ ขอให้ทุกคนได้ลำใยสมปรารถนากันนะคะ

ขอบคุณข่าวสารและวิเคราะห์ที่นำมาแบ่งปันให้เพื่อนๆ ได้ลำใยกันถ้วนหน้า

วันนี้ทะยอยปล่อยหมูไปตั้งแต่เช้า บ่าย เย็น ค่ะ (หมูจริงๆ)

ซื้อ 80 ขาย 111 เสียด๊ายเสียดาย

ลุ้นต่อไปค่ะ ขอให้ทุกคนได้ลำใยสมปรารถนากันนะคะ

โอ้โห กำไรเป็นชุดๆเลยนะคะคุณนุช เยี่ยมจริงๆ^____^

เยี่ยมค่ะ ขอบคุณสำหรับข้อมูลดีดีค่าา

เยี่ยมค่ะ ขอบคุณสำหรับข้อมูลดีดีค่าา

เข้ามาคุยกันอีกนะค้า^___^

ขอบคุณ ข่าวสาร บทวิเคราะห์ จากน้องลินด้วยนะคะ ผลประกอบการเป็นอย่างไรบ้าง

กำไรดีมั้ยค่ะ

น้องลินยังเหลือ 85 อยู่ค่ะป้ารี

คงงด หรือนานๆเลนที เก็บตอนต่ำๆ ไปเรื่อยๆ แล้วค่ะ เพราะแม่ขอไว้ค่ะ

อย่างที่ป้ารีเคยบอกน้องลินไว้ค่ะ 29 ให้ระวัง แม่ไปดูดวงมาให้เค้าห้ามทุกอย่างเลยค่ะ

ก็เพื่อความสบายใจของเเม่เเละพี่ล่ำค่ะ

(พี่ล่ำยิ่งเชียร์ให้หยุดด้วยค่ะ เพราะลินไม่มีเวลาให้เค้าเลย ตัวเองยังแย่เลยค่ะ) :_02

แต่จะเข้ามาคุยเรื่อยๆ นะคะ

ป้ารีเข้ามาบ่อยๆค่ะ ทุกคนคิดถึง

ช่วงนี้ยุ่งๆเหมือนเดิมค่ะ ถ้าไม่ยุ่งจะมาเม้าๆๆ นะคะ

เสร็จซักทีค่ะ(หลังจากไอ้คนทำมัวแต่ไปเทรดทอง)

ตอนนี้ก็สรุปงบเสร็จเเล้ว

แจกจ่ายหน่วยเรียบร้อย

ต้องเร่งเล่มต่อไปค่ะ เพราะเล่มนี้ช้ามามากเเล้ว(ไอ้หมูลินเอ้ยยยยย!!!)

หน้าปกเล่มนี้ ต้องขอบคุณพี่ ginger ค่ะ เห็นพี่เอามาลง ประทับใจมาก ขอบคุณพี่อีกครั้งนะคะ

คิดถึงทุกคนนะคะ ทั้งพี่โป๊ป พี่กบ ป้ารี เจ้าป้า พี่นุช พี่แพท พี่ต่ายทองคนสวย พี่เม่า คุณญ่าคุณบอย คุณดอด พี่หมูต้ม พี่ลุลา พี่พลับพันช์ พี่ขุน(พี่จูกัด) คุณเด็กอู่ทอง และอีกหลายๆท่านที่ไม่ได้เอ่ยถึง คิดถึงนะค้า

พี่นุชรวยเเละเก่งอย่างนี้(จำได้ว่าสวยด้วย)

หนุ่มๆเเย่งกันจีบแย่เลยนะค้า :gd

พี่นุชรวยเเละเก่งอย่างนี้(จำได้ว่าสวยด้วย)

หนุ่มๆเเย่งกันจีบแย่เลยนะค้า :gd

ห้องเราสาวๆสวยๆเยอะเนอะน้องลิน ^____^

อีกไม่นาน ทุกอย่างก็จะผ่านไปได้ค่ะ ระหว่างหยุดพัก ก็หมั่นฝึกวิทยายุทธไว้นะค่ะ น้องลิน จะได้ไม่ลืม

อีกไม่นาน ทุกอย่างก็จะผ่านไปได้ค่ะ ระหว่างหยุดพัก ก็หมั่นฝึกวิทยายุทธไว้นะค่ะ น้องลิน จะได้ไม่ลืม

:57

http://www.ylgbullion.com/th/index.php

วันนี้ยุ่งงานกับของเล่นใหม่ค่ะ จักรยานวินเทจ ชอบมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆ แฮ่ๆ (ไม่มีตังค์เติมน้ำมันรถตะหาก)

ห้องเราสาวๆสวยๆเยอะเนอะน้องลิน ^____^

:57

http://www.classicgold.co.th/th/main/

http://www.globlexholding.co.th/index2.php?lang=th

ถูกแก้ไข โดย กระต่ายทอง

น้องลินยังเหลือ 85 อยู่ค่ะป้ารี

คงงด หรือนานๆเลนที เก็บตอนต่ำๆ ไปเรื่อยๆ แล้วค่ะ เพราะแม่ขอไว้ค่ะ

อย่างที่ป้ารีเคยบอกน้องลินไว้ค่ะ 29 ให้ระวัง แม่ไปดูดวงมาให้เค้าห้ามทุกอย่างเลยค่ะ

ก็เพื่อความสบายใจของเเม่เเละพี่ล่ำค่ะ

(พี่ล่ำยิ่งเชียร์ให้หยุดด้วยค่ะ เพราะลินไม่มีเวลาให้เค้าเลย ตัวเองยังแย่เลยค่ะ) :_02

แต่จะเข้ามาคุยเรื่อยๆ นะคะ

ป้ารีเข้ามาบ่อยๆค่ะ ทุกคนคิดถึง

ช่วงนี้ยุ่งๆเหมือนเดิมค่ะ ถ้าไม่ยุ่งจะมาเม้าๆๆ นะคะ

เสร็จซักทีค่ะ(หลังจากไอ้คนทำมัวแต่ไปเทรดทอง)

ตอนนี้ก็สรุปงบเสร็จเเล้ว

แจกจ่ายหน่วยเรียบร้อย

ต้องเร่งเล่มต่อไปค่ะ เพราะเล่มนี้ช้ามามากเเล้ว(ไอ้หมูลินเอ้ยยยยย!!!)

หน้าปกเล่มนี้ ต้องขอบคุณพี่ ginger ค่ะ เห็นพี่เอามาลง ประทับใจมาก ขอบคุณพี่อีกครั้งนะคะ

คิดถึงทุกคนนะคะ ทั้งพี่โป๊ป พี่กบ ป้ารี เจ้าป้า พี่นุช พี่แพท พี่ต่ายทองคนสวย พี่เม่า คุณญ่าคุณบอย คุณดอด พี่หมูต้ม พี่ลุลา พี่พลับพันช์ พี่ขุน(พี่จูกัด) คุณเด็กอู่ทอง และอีกหลายๆท่านที่ไม่ได้เอ่ยถึง คิดถึงนะค้า

น้องลินเก็บต่ำไปเรือยๆดีแล้วค่ะ ว่าแต่จะซื้อจะขายราคาเท่าไหร่มาบอกกันด้วยนะค่ะ

จะได้เกาะดวงเฮงๆไปกับน้องลินด้วย

พูดถึงความใจร้อนน้องลินลดลงก็จะดีมากๆ พร้อมๆกันก็ศึกษาวิเคราะห์น้องทองให้แจ่มขึ้นเรื่อยๆ

อีกหน่อยน้องลินอาจเป็นนักลงทุนที่เก่งมากก็ได้นะคะ

ภาพของในหลวงท่านทรงมีพระคุณอันยิ่งใหญ่แก่พสกนิกรเสมอมา

ขอพระองค์จงทรงพระเจริญ

ด้วยเกล้าด้วยกระหม่อมขอเดชะ