ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

เจ๊แพ็ท

ลุ้นจะซื้อจะขายที่เท่าไหร่ บอกแผนการหน่อย

ดช เม่า

วันนี้ซื้อขายไปกี่รอบแล้วคะ

วันนี้ได้โทรศัพท์คุยกับน้องเฟิร์สที่อยู่กับคุณยายหรือยังคะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

น้องทองเรื่ม ย่อแล้วค่ะ ล่างรอที่ 25,22 ค่ะ บนรอที่ 35,38,40

จะมามั้ย

คุณน้องแม่นนะคับ

ตอนนี้ให้หลุด 1729 ก้อไม่ใช่เรื่องง่าย ให้ผ่านขึ้นไปยืน 1733 ก้อยากเหมือนกัน

วิ่งกันอยู่ 3-4 เหรียญ รอเมกามาเลือกให้

แต่วนเทสล่างหลายรอบแร้ว ดีดก้อขึ้นไม่ไหว

รายงานบอกนี่คือการขายทำกำไรจากทองดีดเมื่อคืนคับ คุณป้ารี (ทำมัยรีบทำกำไรจัง)

* คุณป้ารีอ่าน อ.จิ๊วด้วยนะคับ ตั้งแต่ ข้อ 5 - ข้อ 7

ถูกแก้ไข โดย ValentineBoy

^____^ดีใจด้วยค่า คุณสาวได้ลำใย

รอเปิดซื้อที่เท่าไหร่คะคุณสาว ตอนนี้สัญญานย่อราย ชม เกิดขึ้นใช่ไหมคะ

ใช่ค่ะรอซื้ออยู่ ก็ทยอยเข้าตามแนวรับน่ะค่ะ ไม่ควรหลุด 1722-1725 เพื่อขึ้นต่อค่ะ

วิเคราะห์แนวโน้มราคาน้องทอง

วิเคราะห์แนวทางทองของ อ จิ๋ว

ขอบคุณ อ จิ๋วมากๆค่ะ :gd

น้องทอง...

1. จุดให้ขาย 1734+-

2. จุดให้ปิดทำกำไรที่ขายมา 1702+- แล้วเปลี่ยนเป็นซื้อ ตามไปเลย น้องทองขึ้นตามคาด....

3. ลงมารับคนตกรถอีกรอบ ที่บอกให้รอซื้อใครซื้อทัน 1705+- สบายไป...

4. ทะลุเส้นกลางเทรนได้ ใครซื้อเพิ่ม 1715+- สบายไป

5. ยังทะลุแดงบนแล้วไม่กลับเข้าไปอีกแถว 1730+- ซื้อเพิ่มเข้าไปอีก ยิ่งสบายใหญ่เลย

6. หากหลุดน้ำเงินล่าง และกลับเข้าเทรนแดงได้ ปิดทำกำไรทั้งหมด แล้วออกมาดูน้องตลาดก่อน แถว 1725+- หรือใครชอบเล่นสั้นเสี่ยงขายตามได้คัททิ้ง 1735+-

7. เป้าหมาย 1748-1754 มาตรงนี้ปิดทำกำไรทั้งหมด แล้วเสี่ยงเล่นขายตามไปเลย คัททิ้ง 1765+- ใครที่ซื้อเล่นยาวที่ผมบอก ตรง 1675+- มาตรงนี้ก็ปิดทำกำไรด้วยครับผมมองว่าตรงนี้ไม่น่าผ่านได้....

ปล. เพิ่งกลับจากต่างจังหวัด พอดีพ่อไม่สบายต้องดูแลนิดหน่อย...(ลูกที่ดี อิอิ) ส่วนพรุ่งนี้ก็คงไม่ได้เข้ามาทำกราฟ เพราะหมอนัด กลับคงบ่ายๆ ไงพรุ่งนี้ถ้าว่างบ่ายๆ ถึงจะมีโอกาสมาทำกราฟให้ครับ

ใช่ค่ะรอซื้ออยู่ ก็ทยอยเข้าตามแนวรับน่ะค่ะ ไม่ควรหลุด 1722-1725 เพื่อขึ้นต่อค่ะ

ขอบคุณมากๆๆเลยค่ะคุณสาว รอซื้ออยู่เหมือนกัน^____^

ข่าวลุงโซรอสมาทีไร ก็จะปั่นราคาขึ้นไป สงสัยจะไปแถวๆ 1750->1780 จากนั้นเทๆๆๆ

ชอบน้องหมีพูดในหลายๆ โพส

ตรงไป ตรงมา ไม่ bias

พี่กบก็ลุ้นอยู่ ให้ขึ้นโลดนะเจ้าน้องญ่า^___^

555 พี่กบก็กำลังดูค่าาา

เราจะเชียร์มุนินทร์ นพนภา หรือเชียร์ทั้งคู่คะ

ว่าแต่นอกจากนางเอกสวยแล้ว คุณวีกิจก็หล่อมากนะฮ๊าน้องญ่าและหมู่เฮา^____^

ดูฆ่าน้องทองน่ะ...ไม่ยอมย่อเลยเนาะพี่กบ เดี๋ยวค่อยมาใหม่เจ้า :D

ดูฆ่าน้องทองน่ะ...ไม่ยอมย่อเลยเนาะพี่กบ เดี๋ยวค่อยมาใหม่เจ้า :D

ใช่เลย! น้องทองไม่ย่อให้ซื้อซักกะที ระหว่างรอ เราก็ดูแรงเงาไปพลางๆเนาะน้องญ่า :D

มาราตรีสวัสดิ์ค่ะ ช่วงนี้ งานเลี้ยงปลายปีเยอะมาก จะไม่ได้เข้ามานะคะ แต่ตามอ่านยามดึกสงัด อิอิ โชคดีทุกท่านค่ะ วันนี้ก็ไม่ได้ทำไรเหมือนเดิม

ดูตี 10 สนุกจัง ลูกศรเสียงดี

ขำมากๆ ค่ะ พี่แพท 55+ เล่นตลกได้เลยนะคะ :D

ดูตี 10 สนุกจัง ลูกศรเสียงดี

ลูกศรฮาดีค่ะ ขอลำใยด้วยคนค่า

ขอตัวไปนอนด้วยเหมือนกันค่ะ

ฝันดีนะคะ เจ้าป้า พี่แพท พี่กบ พี่บอย คุณลียา คุณชาย เพื่อนๆ ทุกคน

ป๊ะกั๋นพรุ่งนี้ บ๊าย บายเจ้า 169449.gif169449.gif

ขอตัวไปนอนด้วยเหมือนกันค่ะ

ฝันดีนะคะ เจ้าป้า พี่แพท พี่กบ พี่บอย คุณลียา คุณชาย เพื่อนๆ ทุกคน

ป๊ะกั๋นพรุ่งนี้ บ๊าย บายเจ้า 169449.gif169449.gif

ฝันดีกุ๊ๆๆ ทั่นเจ้า

ปายย น้องญ่า นอนพักดีกั่วเนาะ ป๊ะกั๋นวันพู้ก จุ๊ฟไนท์เจ้า

ท่องคติพจน์ของคุณดอดก่อนนอนโตย "สติมี สตังมา สติไม่มา ดูเจ้นไม่ออกนะเอ้า"

ปิดแอร์ แอนด์ ห่มผ้าต้วบโตยเนาะ

* เสี่ยบอยขอเป๋นกำลังจั๋ยฮื้อผู้กองลินโตยเจ้า บ่ต้องเสียจั๋ยตี้บ่ด้ายเทรดเนาะ วันของเฮา มันก่อเป๋นของเฮาวันยังค่ำเจ้า

ไนท์เจ้า..

เบนพูดไปราว 10 นาที โลว์ 1725.00 (จิงก้อออกอาการก่อนเบนสปีคส์แร้ว ราย 4 ดี้ตื้อสุดๆๆ)

ปากทางกลับเข้าเทรนแดง อ.จิ๊ว

จาดีดได้บ้างมะอ่ะ

ถูกแก้ไข โดย ValentineBoy