ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

1575 แล้วคุณบาส คุณ mint เจ้าป้า คุณ kad และทุกคน

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

กำเวร...ขึ้นกาจายเลย..ทีนี้

หลังเที่ยงคืน เจ้ามือเล่นงานเลย

อยู่ลุ้นด้วยค่ะ. ฝากเนื้อ ฝากตัว และหัวใจ ด้วยน่ะค่ะ

มาแวะห้องนี้ทีไร เหมือนได้เจอเพื่อนสนิท

มะวานดันขายที่1445 ร้านให้23240 จริงๆ ต้องซื้อ แต่ดันไปขาย กำจริงๆ เรา ( เล่นแท่งค่ะ) แต่ดีหน่อยร้านที่เล่นเปิดถึงตี 2

แถมมะเช้าขายที่ 1455 ร้านให้ 20340. หลังจากนั้นไปทำงาน. เปิดมาทุ่มกว่า ผ่าน1447 ไปแล้ว และทันเห็น1470 โทรไปร้านให้เท่ามะเช้า เลยรอยังไม่กล้าทำอะไร

อ่านมาเจอ คนคอเดียวกัน คุณฟากะคุนสลาตัน ค่อยใจชื้น หุ หุ มีเพื่อนร่วมลุ้น

ราคา250-260 มีให้ซื้อ น่าซื้อกลับ ได้ลำไย100฿ จากบาทแข็ง อย่าใจเย็น เด๋วดินพอกหางหมู อิอิ

กำเวร...ขึ้นกาจายเลย..ทีนี้

ไม่จิ 380 ก็ไปขาย500 จิ ไอ้250 ก็ติดไว้ก่อน

พึ่งเห็นคับพี่กบไปอาบน้ำตั้งราคาหุ้นทิ้งไว้เพราะพรุ่งนี้ต้องรับคณะดูงาน คงว่างบ่ายครับ จะกดซื้อgsก้อไม่ทันเลยหันไปตั้งราคาขาย1488cut1493เป้าปิด1444(sell limit). แต่ถ้าเบรค1488จะตั้งซื้อ(buy stop)ที่1489cut1484เป้า1520)ครับ

เศร้าเลย ตายแน่ติดช๊อตฟิวเจอร์อยู่ ตอนเช้าจะย่อให้ออกมั๊ยเนี่ยคุณกบ นอนทำใจอยู่ :_02 กู๊ดไนท์นะคะทุกคน

เศร้าเลย ตายแน่ติดช๊อตฟิวเจอร์อยู่ ตอนเช้าจะย่อให้ออกมั๊ยเนี่ยคุณกบ นอนทำใจอยู่ :_02 กู๊ดไนท์นะคะทุกคน

วันนี้บาท29.39ถ้าพรุ่งนี้บาทแข็ง29.2-29.1สปอทขึ้นมาราคาก้อไม่เปลี่ยนนะครับ

เหวอีกแล้วคร้าาาา คุณฟา คุนสลาตัน

พอดีออกไปทำงานข้างนอก ปกติโปรกมีsms ตามราคาสมาคมปรับค่ะ แต่วันนี้ดันไม่มีซะงั้น. เวรของก่ำ ก่ำแล้วยังไม่ยอมแบอีกเรา

จะคัตซื้อเหมือนคุณสลาตัน โทรไปโปรกบอกจอปิดพอดีเป๊ะ ซื้อไม่ทัน. มานดีดขึ้นทันที

โปรกยังมามุขอีก พี่ขายมะถ้าจอเปิด ( พักจอเที่ยงคืนถึง เที่ยงคืน 20 นาที )

ที่นี้ทำไงดีล่ะคร้า มาจะขึ้นต่อไม๊ค่ะ เจ้าป้าขา และเพื่อนๆ ขอตัวช่วยด๋วน ด่วนคร้าา

พึ่งเห็นคับพี่กบไปอาบน้ำตั้งราคาหุ้นทิ้งไว้เพราะพรุ่งนี้ต้องรับคณะดูงาน

คงว่างบ่ายครับ จะกดซื้อgsก้อไม่ทันเลยหันไปตั้งราคาขาย1488cut1493เป้าปิด1444(sell limit).

แต่ถ้าเบรค1488จะตั้งซื้อ(buy stop)ที่1489cut1484เป้า1520)ครับ

ขอบคุณมากๆๆค่ะ :gd

ถ้ามีคุณบาสมีเวลาช่วยมาอัพกราฟนะคะ

เพราะหมู่เฮาหลายคนยังติดดอยอยู่ อย่างคุณสลาตันไม่รู้ cut สำเร็จไหม

พรุ่งนี้ทำงานให้มีความสุขนะคะ

หาา..เจ้าป้าขาถ้าขายแล้วมันลากขึ้นอีกศสิจาทำเยี่ยงไร

วันนี้บาท29.39ถ้าพรุ่งนี้บาทแข็ง29.2-29.1สปอทขึ้นมาราคาก้อไม่เปลี่ยนนะครับ

ถ้าพรุ่งนี้บาทแข็งอย่างคาดการณ์ของคุณบาส

ก็ช่วยได้เยอะนะคะสำหรับขา S อย่างคุณ kad คุณ Phar คุณนารีนคร แต่ไม่รู้คุณสลาตันสำเร็จไปหรือยัง

หาา..เจ้าป้าขาถ้าขายแล้วมันลากขึ้นอีกศสิจาทำเยี่ยงไร

ก็แย่เป็นทวีคูณเลยซิคะน้องนาง

ขอบคุณมากๆๆค่ะ :gd

ถ้ามีคุณบาสมีเวลาช่วยมาอัพกราฟนะคะ

เพราะหมู่เฮาหลายคนยังติดดอยอยู่ อย่างคุณสลาตันไม่รู้ cut สำเร็จไหม

พรุ่งนี้ทำงานให้มีความสุขนะคะ

ไม่รู้ว่าหัวหน้าจะบรรยายเองหรือให้ผมบรรยายแหะๆๆๆ

เหวอีกแล้วคร้าาาา คุณฟา คุนสลาตัน

พอดีออกไปทำงานข้างนอก ปกติโปรกมีsms ตามราคาสมาคมปรับค่ะ แต่วันนี้ดันไม่มีซะงั้น. เวรของก่ำ ก่ำแล้วยังไม่ยอมแบอีกเรา

จะคัตซื้อเหมือนคุณสลาตัน โทรไปโปรกบอกจอปิดพอดีเป๊ะ ซื้อไม่ทัน. มานดีดขึ้นทันที

โปรกยังมามุขอีก พี่ขายมะถ้าจอเปิด ( พักจอเที่ยงคืนถึง เที่ยงคืน 20 นาที )

ที่นี้ทำไงดีล่ะคร้า มาจะขึ้นต่อไม๊ค่ะ เจ้าป้าขา และเพื่อนๆ ขอตัวช่วยด๋วน ด่วนคร้าา

คุณบาส เจ้าป้า ช่วยวิเคราะห์เจาะละเอียดให้หน่อยค่า