ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

บาทแข็ง แต่เจ้าฮะไม่ยอมลดราคาเลยซื้อไม่ได้ค่ะ

กลัวพรุ่งนี้มีถูกกว่า รออีกนิด ให้หลุดเข้ามาเส้นน้ำเงิน จะมามั้ยน๊า ซัก 56-58

คุณนุชรอเปิดซื้อใหม่ หรือรอปิดขายคะ ที่บอกจะรอที่ 1456-1458

ถูกแก้ไข โดย gejen

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

บาทแข็ง แต่เจ้าฮะไม่ยอมลดราคาเลยซื้อไม่ได้ค่ะ

กลัวพรุ่งนี้มีถูกกว่า รออีกนิด ให้หลุดเข้ามาเส้นน้ำเงิน จะมามั้ยน๊า ซัก 56-58

เห็นใกล้กัน 57 58 59 โรยหน้าบาทแข็ง ก็จะได้20250

เห็นใกล้กัน 57 58 59 โรยหน้าบาทแข็ง ก็จะได้20250

เจ้าฮะ ขายแพงเวอร์ คงไม่ได้ซื้อแน่เลย

ดช เม่ามาแล้ว วันนี้ไม่หลับไปพร้อมลูกชายเหรอ

พี่กบเห็น ดช เม่า เอสไป cut เรียบร้อยแล้วใช่ไหม

จากกราฟ ดช เม่ามองว่าตอนนี้ทองจะลงล่างหรือขึ้นบนคะ

:21

ถ้าตั้งใจจะ cut ก็เอากระดาษมา ตั้งไว้2ฟาก ตย. ซื้อ350 ถ้าพรุุ่งนี้มา400ก็ขายไป เท่ากับได้50 ตัวขาย250 ถ้าลงมา250ก็ซื้อปิดไป รวมได้50

อีกครึ่ง ชม โบรกปิดแล้ว เจัาฮะย่อให้สักนิดเถอะนะ ไม่ต้องมากหรอก จาได้นอนหลับนะคืนนี้

ตกลงคุนฟาเอาไงครับ ผมปิดคืนนี้เเน่นอน ไม่กล้าเสี่ยงค้างคืนนะครับ เพราะพุ่งนี้มีโอกาสขึ้นต่อ

ถ้าตั้งใจจะ cut ก็เอากระดาษมา ตั้งไว้2ฟาก ตย. ซื้อ350 ถ้าพรุุ่งนี้มา400ก็ขายไป เท่ากับได้50 ตัวขาย250 ถ้าลงมา250ก็ซื้อปิดไป รวมได้50

เจ้าป้าน่าฮักผุดผุด ราคา sell ใช่เหรอ 350

เห็นคุณ Phar กับคุณ zlatan บอกเปิด sell ที่ราคาต่ำกว่านี้ใช่ไหม

อีกครึ่ง ชม โบรกปิดแล้ว เจัาฮะย่อให้สักนิดเถอะนะ ไม่ต้องมากหรอก จาได้นอนหลับนะคืนนี้

ตกลงคุนฟาเอาไงครับ ผมปิดคืนนี้เเน่นอน ไม่กล้าเสี่ยงค้างคืนนะครับ เพราะพุ่งนี้มีโอกาสขึ้นต่อ

คุณ zlatan ร้องเพลงตามเจ้าป้าได้อ่ะเปล่า

สาละวันเตี้ยลงๆๆสาละวัน ทองจงลงมา :downweak:

EIA ​เผยสต็อกน้ำมันดิบสหรัฐสัปดาห์ที่​แล้ว​เพิ่มขึ้นน้อยกว่าคาด​การณ์

ข่าวต่างประ​เทศ สำนักข่าวอิน​โฟ​เควสท์ (IQ) -- พุธที่ 8 พฤษภาคม 2556 22:05:37 น.

สำนักงานสารสน​เทศด้าน​การพลังงานของรัฐบาลสหรัฐ (EIA) ​เปิด​เผยว่า สต็อกน้ำมันดิบสหรัฐ​ในรอบสัปดาห์สิ้นสุดวันที่ 3 พ.ค. ปรับตัว​เพิ่มขึ้นน้อยกว่าที่คาด​การณ์ ​แต่​ก็​ทำระดับสูงสุด​เป็นประวัติ​การณ์ระดับ​ใหม่ ส่วนสต็อกน้ำมันกลั่น​เพิ่มมากกว่าที่คาด ขณะที่สต็อกน้ำมัน​เบนซินลดลง​เหนือ​ความคาดหมาย

สต็อกน้ำมันดิบ​เพิ่มขึ้น 230,000 บาร์​เรล น้อยกว่าที่นักวิ​เคราะห์บางส่วนคาด​การณ์ว่าจะ​เพิ่มขึ้น 1.8 ล้านบาร์​เรล

สต็อกน้ำมันกลั่น​เพิ่มขึ้น 1.81 ล้านบาร์​เรล มากกว่าที่คาด​การณ์ว่าจะ​เพิ่มขึ้น 650,000 บาร์​เรล

สต็อกน้ำมัน​เบนซินลดลง 910,000 บาร์​เรล สวนทางกับที่คาด​การณ์ว่าจะ​เพิ่มขึ้น 450,000 บาร์​เรล

ด้านอัตรา​การ​ใช้กำลัง​การกลั่นน้ำมันดีดตัว 2.6% ​แตะ 87.0% จากที่คาด​การณ์ว่าจะ​เพิ่มขึ้น 0.6%

ถูกแก้ไข โดย gejen

คุณ zlatan ร้องเพลงตามเจ้าป้าได้อ่ะเปล่า

สาละวันเตี้ยลงๆๆสาละวัน ทองจงลงมา :downweak:

ขอบคุนเจ้าป้าและพี่กบมากครับ คืนนี้คงยอมคัตแล้วล่ะครับ พุ่งนี้ขายใหม่ตาวแนวทางของเจ้าป้า :17

​เยอรมนีปรับลดคาด​การณ์ราย​ได้จากภาษีปี 56 ​และ 57

ข่าวต่างประ​เทศ สำนักข่าวอิน​โฟ​เควสท์ (IQ) -- พุธที่ 8 พฤษภาคม 2556 21:23:30 น.

กระทรวง​การคลัง​เยอรมนีปรับลดคาด​การณ์ราย​ได้จาก​การ​เ​ก็บภาษี​ในปีนี้​และปีหน้า หลังราย​ได้​ในส่วนนี้อ่อนตัวลง​เกินคาด​ในช่วง​ไตรมาส 4/2555

emnb_18_18900.gif?2025682724 emnb_1_370236.gif

​โดยตัว​เลขคาด​การณ์​ใหม่ที่บรรดา​ผู้​เชี่ยวชาญจากสถาบัน​เศรษฐกิจชั้นนำ ธนาคารกลาง ​และกระทรวง​การคลังนำ ​เสนอต่อรัฐบาล ระบุว่า ราย​ได้จาก​การ​เ​ก็บภาษีของรัฐบาลกลาง รัฐบาลมลรัฐ ​และรัฐบาลท้องถิ่นรวมกัน น่าจะอยู่ที่ราว 6.152 ​แสนล้านยู​โร​ในปี 2556 ​ซึ่งต่ำกว่าตัว​เลขคาด​การณ์​เมื่อ​เดือนพ.ย.ปีที่​แล้วที่ระดับ 6.18 ​แสนล้านยู​โร

สำหรับปี 2557 ราย​ได้จากภาษีคาดว่าจะอยู่ที่ 6.385 ​แสนล้านยู​โร ลดลงจาก​การคาด​การณ์ก่อนนี้ที่ 6.423 ​แสนล้านยู​โร

อย่าง​ไร​ก็ดี นายวูล์ฟกัง ชอย​เบิล รัฐมนตรีคลัง​เยอรมนี ยัง​เชื่อว่า​เยอรมนีจะมีงบประมาณสมดุล​ในปี 2557

เจ้าป้าน่าฮักผุดผุด ราคา sell ใช่เหรอ 350

เห็นคุณ Phar กับคุณ zlatan บอกเปิด sell ที่ราคาต่ำกว่านี้ใช่ไหม

พี่กบงงเพราะ คุณสลาตันอยุ่ในภาวะจะต้องซื้อ เราซื้อ ดูราคาขวามือ

ขอบคุนเจ้าป้าและพี่กบมากครับ คืนนี้คงยอมคัตแล้วล่ะครับ พุ่งนี้ขายใหม่ตาวแนวทางของเจ้าป้า :17

รอคัทเหมือนกันค่ะคุณ Zlatan เฮ่อ...

เสียดายมันชอบไหลหลังเที่ยงคืน