ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

พี่กบ ไม่เอา ไม่พูด...

งั้นให้เจ๊แพ็ทพูดแล้วกัน ประสบการณ์เทรดทองเยอะ

วิแคะเสร็จแล้ว ย่อยข่าวแล้วมาบอกพี่กบและหมู่เฮาด้วย

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

งั้นให้เจ๊แพ็ทพูดแล้วกัน ประสบการณ์เทรดทองเยอะ

วิแคะเสร็จแล้ว ย่อยข่าวแล้วมาบอกพี่กบและหมู่เฮาด้วย

จ้ากกกก พี่กบ แพทอ่ะ ประสบการณ์ ติดลบ..แพทว่าพี่กบบอก สามเด้ง เลยแซวว่าไม่เอา ไม่พูด ตังหาก อิอิ

ขอโทษนะคะพี่กบ อยากถามว่าสามารถอ่านบทวิเคราะห์ดร,จ๋าได้ที่ไหนคะ

ลุ้นปิด ชม. นี้เหนือ 35 เผื่อจารอด :21

กำ กดผิด

ถูกแก้ไข โดย sr20detgt

จ้ากกกก พี่กบ แพทอ่ะ ประสบการณ์ ติดลบ..แพทว่าพี่กบบอก สามเด้ง เลยแซวว่าไม่เอา ไม่พูด ตังหาก อิอิ

ประสบการณ์เจ๊แพ็ทสู้รบตบมือกับน้องทองไง เก่งนะฮ้า

ว่าแล้วพี่กบว่าเราไปเล่นหุ้นดีกว่าไหม พี่ไทยไม่ใจร้ายเท่าเจ้ามือตลาดโลก พี่บาสก็เทรดหุ้นจนมือโปรแล้วเหมือนกัน

ปล คุณงูดินแนะนำให้ซื้อหุ้นจอง 3 ตัวปลายเดือน มีค เข้าตลาดต้นเดือน เมย พี่กบซื้อได้ 2 ตัว ค่ะ

ตัวสุดท้าย KPN ไม่ใช่ลูกค้ากสิกรไทยซื้อไม่ได้เลย (ก็เห็นจองวันแรกก็บอกไม่มีๆเต็มแล้ว เฮ้อ! พี่กบอด)

แต่หุ้น 2 ตัวแรกกำไรในพอร์ท 10 % แล้ว(แต่ยังไม่ได้ขายนะ)

พี่กบเสียดาย BTSGIF มากๆ ซื้อแค่ 40% ของที่เราตั้งใจ

เพราะไปคล้อยตามเจ้าหน้าที่ธนาคารรายนึงบอกว่าหุ้นตัวนีักระจายออกไปให้คนจำนวนมาก ถ้าเราซื้อก็จะได้แค่คนละนิดหน่อยเท่านั้น

(เป็นประสบการณ์ๆพี่กบค่ะ)555

ใครจาเอสช่วยส่งซิกศสิด้วยค่ะ..ช่วงนี้โดนอ่วมเลย

ขอโทษนะคะพี่กบ อยากถามว่าสามารถอ่านบทวิเคราะห์ดร,จ๋าได้ที่ไหนคะ

link นี้เลยค่ะคุณกล้าน้อย

ตอนนี้ลุ้นซื้อลุ้นขายอยู่คะ เข้ามาคุยกันอีกน้า^____^

http://forum.dr-jha....&topic=345.1230

ลุ้นปิด ชม. นี้เหนือ 35 เผื่อจารอด :21

หมายถึงปิด 1435 แล้วทองจะขึ้นใช่ม๊ายคุณ mint

ประสบการณ์เจ๊แพ็ทสู้รบตบมือกับน้องทองไง เก่งนะฮ้า

ว่าแล้วพี่กบว่าเราไปเล่นหุ้นดีกว่าไหม พี่ไทยไม่ใจร้ายเท่าเจ้ามือตลาดโลก พี่บาสก็เทรดหุ้นจนมือโปรแล้วเหมือนกัน

ปล คุณงูดินแนะนำให้ซื้อหุ้นจอง 3 ตัวปลายเดือน มีค เข้าตลาดต้นเดือน เมย พี่กบซื้อได้ 2 ตัว ค่ะ

ตัวสุดท้าย KPN ไม่ใช่ลูกค้ากสิกรไทยซื้อไม่ได้เลย (ก็เห็นจองวันแรกก็บอกไม่มีๆเต็มแล้ว เฮ้อ! พี่กบอด)

แต่หุ้น 2 ตัวแรกกำไรในพอร์ท 10 % แล้ว(แต่ยังไม่ได้ขายนะ)

พี่กบเสียดาย BTSGIF มากๆ ซื้อแค่ 40% ของที่เราตั้งใจ

เพราะไปคล้อยตามเจ้าหน้าที่ธนาคารรายนึงบอกว่าหุ้นตัวนีักระจายออกไปให้คนจำนวนมาก ถ้าเราซื้อก็จะได้แค่คนละนิดหน่อยเท่านั้น

(เป็นประสบการณ์ๆพี่กบค่ะ)555

ดีใจที่พี่กบแชร์นะคะ พี่สาวคนสวย แพทเห็นพี่นุชก้อได้ลำไยกะหุ้นเช่นกัน

วันหน้าขออนุญาติสอบถามพี่กบอีกนะคะ ดอยแพทเหลือแค่ 20 ตอนนี้ บางทีอาจยอมแพ้ทองเลยก็ได้ค่ะ

ใครจาเอสช่วยส่งซิกศสิด้วยค่ะ..ช่วงนี้โดนอ่วมเลย

คุณบาสคะน้องศสิ

ไม่แค่ 6 เคลียร์ราซิลเลย

อันที่จริงถ้าบาทไม่อ่อน แพทออกเหวได้แล้ว เพราะ ขายไว้ที่ราคา 1446 กะอีกตัว 1414

ดีใจที่พี่กบแชร์นะคะ พี่สาวคนสวย แพทเห็นพี่นุชก้อได้ลำไยกะหุ้นเช่นกัน

วันหน้าขออนุญาติสอบถามพี่กบอีกนะคะ ดอยแพทเหลือแค่ 20 ตอนนี้ บางทีอาจยอมแพ้ทองเลยก็ได้ค่ะ

เจ๊แพ็ท

หุ้นจองซื้อต้องคุณงูดินแนะนำค่ะ

ส่วนจะซื้อหุ้นในตลาด พี่กบก็ยังไม่ได้ศึกษา ก็มัวมาเม้าท์อยู่ให้นี้แหละ555

แต่ถามหุ้นและทองพี่บาสก็ดีนะคะ ตอบหมดทุกคำถาม ชื่นใจคุณพ่อน้องบีม สามีคุณเอ๋จริงๆ555

น้องจีหยุดเทรดวันเสาร์ไม่มีกำหนด นะคะ

แต่วันจันทร์ ปิดหรือไม่ ไม่ได้แจ้งค่ะ อาจจะเปิด

ถึงพี่กบ หุ้นจองอ่ะ เปิดตลาดวันใด ถ้ามีหุ้นกระจายเป็นจำนวนมาก ขาย ที่at the open เลย เผลอๆลงไปเท่าทุน แล้วพี่จะตกใจรีบขายอีก มีลำไยก็ขายดีมั้ย หุ้นเค้าปั่นก็ปั่นกันเจ้าของหุ้นเค้าต้องมีคนดูแลอ่ะ