ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

Hui เริ่มปิดเอสแน่เลยเจ้าป้า ว้า ๆๆๆ อยากเล่นจีเอส ป่านนี้ปิดเหวได้แถมลำไยอีก

เจ้าป้าว่าซื้อราคาไหนจึงจะไม่รับมีด

เจ๊แพ็ท จะซื้อได้แล้วใช่ม๊าย

เจ้าป้าๆ

แนะนำด้วยจ้า

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

วันศุกร์วันนี้ราตาแรงมากเลยเกินความคาดหมาย

ทองนิเลนยากเอาการ คุณกบว่าคืนนี้ราคาจะเป็นยังไง

คับ

ไม่เก่งวิเคราะห์ค่ะ เลยต้องถามจากผู้รู้เอา

อ้อ ทองเล่นยากนะคะ กลัวว่าราคาคืนนี้จะลงต่อนะซิคะ ^____^

คุณบอนไซ แนะนำแนวทางหน่อยค่า

ถูกแก้ไข โดย gejen

Hui เริ่มปิดเอสแน่เลยเจ้าป้า ว้า ๆๆๆ อยากเล่นจีเอส ป่านนี้ปิดเหวได้แถมลำไยอีก

เจ้าป้าว่าซื้อราคาไหนจึงจะไม่รับมีด

เด้งเร็วทันใจ1426 อีกแระ เรามาหัดเล่นGS ดีก่า ป้ายังไม่มีเวลาเลย เสียดายเหมือนกัน เพราะ ลองคิดในใจ ชนะ 100% (คนไม่ขี้โม้เลยเนาะ) อิอิ

บาทมันอ่อนมาอีก20สต. ที่โบรกคิดราคาบาทเราของป้าเค้ายันเต็ม29.90 ราคาของป้ายังยืนเหนือ20000เลย

ที่ป้าคิดไว้ 19945 น่าสน คงไปรอตี๋ตกใจวันจันทร์ดีก่า

น่าสน 19945 นะเจ้าป้า ขอบคุณค่า

เด้งเร็วทันใจ1426 อีกแระ เรามาหัดเล่นGS ดีก่า ป้ายังไม่มีเวลาเลย เสียดายเหมือนกัน เพราะ ลองคิดในใจ ชนะ 100% (คนไม่ขี้โม้เลยเนาะ) อิอิ

ไม่โม้หรอกเจ้าป้า เล่นสวิงเทรดได้แม่นเป๊ะ แสดงว่าตอนนี้ 1426 เป็นต้านไปแล้วชิมิ..

เจ๊แพ็ท จะซื้อได้แล้วใช่ม๊าย

เจ้าป้าๆ

แนะนำด้วยจ้า

ยังไม่ถึงเหวคุณแพท เลย แช่งบาทแข็ง วันจันทร์

กลับมาแล้วเรื่องแกบผมเปิดกราฟexnessดูมันมีแกบแต่ของผมfxopenไม่มีน่าจะเป็นความผิดพลาดทางข้อมูลที่ส่งมา แท่งรอซื้อ1400ลงมานะครับที่เห็นคร่าวๆอาจลงถึง1370เลยส่วนgsผมรอปิด1400ครับแท่งผมขายหมดแล้วตอนหลุด1440รอเก็บใหม่ที่1400ลงมา

คืนนี้ผมเสียทางเรื่องราคาที่เดาผิดว่าจะไม่ลงลึก เลยมองอะไรไม่ออกแล้ว

คิดว่าค่อยๆดูอาทิตย์หน้าค่อยว่ากัน ราคาที่พรุ่งนี้เยาวราช ขายต่ำกว่าสองหมื่น

เป็นราคาเท่าไร กูรู คนไหนคำนวณบอกหน่อยครับ เยาวราชเสาร์นี้ต่อแถวอีกแล้ว

แล้วเค้าขายทองแท่งวันเสาร์เปล่า

เจ้าป้ามองว่าวันจันทร์ อาตี๋ จะตกใจเทขาย...หรือ ว่าอาตี๋กะอาบังจะรีบโกยซื้ออ่ะ

ข่าวคุณดอด มีแต่ ลดดอกเบี้ย มีผลยังไง

คืนนี้ผมเสียทางเรื่องราคาที่เดาผิดว่าจะไม่ลงลึก เลยมองอะไรไม่ออกแล้ว

คิดว่าค่อยๆดูอาทิตย์หน้าค่อยว่ากัน ราคาที่พรุ่งนี้เยาวราช ขายต่ำกว่าสองหมื่น

เป็นราคาเท่าไร กูรู คนไหนคำนวณบอกหน่อยครับ เยาวราชเสาร์นี้ต่อแถวอีกแล้ว

แล้วเค้าขายทองแท่งวันเสาร์เปล่า

ขอบคุณค่าคุณบอนไซ แล้วเข้ามาคุยมาวิเคราะห์ทองอีกน้า

ยังไม่ตำ่กว่า20000ค่ะ หวิดๆ โบรกตัวแสบกั้กราคาซะเว่อร์ 1421 20065/20140

กลับมาแล้วเรื่องแกบผมเปิดกราฟexnessดูมันมีแกบ

แต่ของผมfxopenไม่มีน่าจะเป็นความผิดพลาดทางข้อมูลที่ส่งมา

แท่งรอซื้อ1400ลงมานะครับที่เห็นคร่าวๆอาจลงถึง1370เลย

ส่วนgsผมรอปิด1400ครับ

แท่งผมขายหมดแล้วตอนหลุด1440รอเก็บใหม่ที่1400ลงมา

พี่กบเกือบจะ cut แท่งตามคุณบาสบอกแล้วค่ะตอนเห็น 1435

แต่ไม่เป็นไรเนอะ (พูดกับตัวเอง)

ขอบคุณคุณบาสมากจริงๆ แม่นเป๊ะ

ถูกแก้ไข โดย gejen

กลับมาแล้วเรื่องแกบผมเปิดกราฟexnessดูมันมีแกบแต่ของผมfxopenไม่มีน่าจะเป็นความผิดพลาดทางข้อมูลที่ส่งมา แท่งรอซื้อ1400ลงมานะครับที่เห็นคร่าวๆอาจลงถึง1370เลยส่วนgsผมรอปิด1400ครับแท่งผมขายหมดแล้วตอนหลุด1440รอเก็บใหม่ที่1400ลงมา

ที่หน้าเวปน้องจีก้อเปิดแก๊ปค่ะ แต่ fxpro ไม่เห็น คุณบาสว่าแท่งคัตตอนนี้ทันมั้ย ??

ใจจริงอยากให้ลงมาสุด ๆจะได้ปิดเหว แต่ถ้าลงลึก ก้อควรคัตแท่งดอยก่อน ว้า ๆๆ ทำไมไม่คัตพร้อมคุณบาสหนอ

ไม่มีใครทำแล้วไม่เคยหลาดหรอกค่ะ นอกจากคนที่ไม่ทำไร

ขอบคุณที่มาแนะแนวเป็นเพื่อนกันนะคะ วันเสาร์ไม่น่าจะขายแท่งค่ะ

เพราะเวปน้องจี ก้อประกาศหยุดวันเสาร์ไม่ทีกำหนด เพราะค่าเงินบาท ผังผวง

ผมไม่สนใจว่าจะเปิดเเกบรึป่าวเพียงแต่ถ้าหลุด1440ต้องคัตแท่งก่อนบวกข่าวคุณแพทเมื่อบ่ายว่าจะหลุดทางใดทางนึงส่วนตัวมองหลุดล่างเลยโทรบอกร้านไว้ว่าถ้าหลุด1440เอาราคานั้นเลยพอหลุดปุ๊บร้านก้อโทรมาปั๊บ5555ทันใจจริงๆกรณีคุณแพทถ้ามีเหวอยู่ลองดูจุดต่ำกว่า1400ทะยอยซื้อกลับดูนะครับแบ่ง20$ซื้อทีจนพอร์ทว่างก้อรอดูไปก่อน