ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ศสิซื้อไว้20150ทำไงดีคะพี่กบ..ดอยแหงมๆ

อาจไม่ดอยนะคะ 20150 น้องศสิกดซื้อ spot 1424 ใช่ม๊าย

ยามนี้ยังเป็นสาวมั่นนะคะ ขยันกดซื้อกดขายตลอด ช่วงนี้เอาคืนเจ้ามือมาได้บ้างหรือยัง

ว่าแล้วจะถามคุณบาสดูอีกทีๆค่า^____^

อ้าว ไม่ทันไร คุณบาสบอกให้ดูเส้นสีขาว 1394

ถูกแก้ไข โดย gejen

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ดูเส้นสีขาวครับนั่นคือการลง1394

ทองจะลง 1394 หรือคะคุณบาส

ป้าก็อยากเปนแบบคุณบาส ตรง ตั้งราคาแล้วไปล้างขวดนม ใจเฉยๆได้ ส่วนคุณนุช อยากเปนตรง กล้าได้ ไม่รู้จักคำว่าเสีย เอาคำว่าเฮงกะเก่งไปแปะกะตัวหมดเลย อิอิ

เป็นเจ้าป้าอย่างที่เป็นอยู่ตอนนี้

เจ้าฮะก็อยากปิดโบรกหนีแล้วค่ะ

สรุปแล้วเจ้าฮะบอก อาคุงแพท ลื้อเอาตังค์มาให้เยอะ ๆ หน่อย จ่ายเจ้าป้าไม่ไหวแล้ววว

" ไร้ใจ ปล่อยไปตามระบบ "

แต่ก่อนจะไร้ใจ ต้องเข้าใจในระบบนั้นๆก่อน .. โชคดีครับอาคุงแพท และ เพื่อนๆทุกท่าน

เอา ใจ มาฝากไว้ที่นี่ มีกำแพง กะนำ้ตก เลืือกให้เหมาะ อิิิอิ

" ไร้ใจ ปล่อยไปตามระบบ "

แต่ก่อนจะไร้ใจ ต้องเข้าใจในระบบนั้นๆก่อน .. โชคดีครับอาคุงแพท และ เพื่อนๆทุกท่าน

ขอบคุณค่ะคุณลูกเสือ แอบน่ารักนะคะ

คุณลูกเสือรอซื้อราคาเซลล์ เท่าไหร่คะ

ดูเส้นสีขาวครับนั่นคือการลง1394

ราคาเดียวกะ ดร.จ๋า เสี่ยบอย เลยอ่ะ

ไทยได้หลินปิงอยู่ต่อ 15 ปี

แต่ต้องกลับไปหาคู่เพื่อมีลูกที่เมืองจีน 1 ปี แล้วค่อยกลับมาพร้อมคู่ครองอยู่ในไทยด้วยกันรวม 15 ปี

แต่ต้องจ่ายให้จีน 30 ล้านบาท เจียงใหม่ดีแต้ๆมีหลินปิงโตย^____^

((((น้องศสิจ๋า))))เห็นแววลำใยแล้วนะคะ

1432 แล้วค่า

มาก่อนเที่ยงคืนคืนนี้มั้ยค่ะ คุณบาส โบรคปิดเที่ยงคืนค่ะ กลัวกดซื้อก่อนเที่ยงคืนแล้ว มันลงไป 1394 หลังเที่ยงคืน แล้วติดดอยอีกค่ะ มีดอยเก่า 525 ค่ะ

คุณบาสคะ ที่คุณบาสบอกว่าเด้งมาติด 1440 แล้วลงต่อ เป็นแชมพูสระผมใช่หรือปล่าวคะ

ถ้าเข้าใจถูกต้อง อาจจะคัตดอย 1440 ค่ะ คุณบาสว่าดีมั้ยคะหรือปล่อยไว้ก่อน

ถูกแก้ไข โดย แพท

ขอบคุณค่ะคุณลูกเสือ แอบน่ารักนะคะ

คุณลูกเสือรอซื้อราคาเซลล์ เท่าไหร่คะ

อย่างที่เคยบอกอาคุงแพทไปว่า ลูกเสือไม่ได้เทรดออนไลน์ ลูกเสือซื้อแต่แท่งเก็บไว้ทำงาน ... ถ้าลูกเสือจะซื้อครั้งหน้าคงเริ่มมองๆ ถ้าหลุด Low 1320 ลงไป ( เริ่มมองๆ ไม่ได้แปลว่าจะซื้อ .. เริ่มมองๆ คือ พิจารณาว่าควรจะเข้าซื้อหรือยัง แล้วแบ่งเข้าทีหละกี่ % ของพอร์ท ) เพราะเทรนตอนนี้ก็ยังเป็นขาลงอยู่ ลูกเสือไม่มีความจำเป็นต้องเก็บทองไว้กับตัว ถ้าลูกค้าสั่งก็ค่อยไปหาซื้อ ( ปกติคิดราคาทอง ณ วันนั้นๆอยู่แล้ว ) ซึ่งผิดกับช่วงทองขาขึ้น .. ถ้าเป็นขานั้นลูกเสือถึงจะแอบเก็งกำไรเก็บไว้บ้าง

*** ลูกเสือไม่ได้เทรดแบบเพื่อนๆ คงให้แนวทางมากไม่ได้ ลูกเสือซื้อทองไว้ทำงานจ๊า ***

ถูกแก้ไข โดย ลูกเสือสำรอง

ไม่ได้ตามอ่านนะคะ อ่านไม่ไหวค่ะ

เจ้าป้าเอาไงต่อดีคะ หรือหยุดดีกว่า

ซื้อทีเดียวกันเป๊ะ 20100 1422 ขายแล้วค่ะ20190 1434 ตอบช้า เล็งกดอยู่

คุณนุช ว่าไงอ่ะ ถ้าขายก่อน บาทจะแข็งวันจันทร์ ทองย่อ ก็เสมอตัว คุณนุชไปตั้งซื้อตำ่ๆดิ