ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ลูกเสือขอตัวพักผ่อนก่อนน๊า

อีกเรื่อง วันนี้ลูกเสือไปทำบุญที่วัดท่าซุง จ.อุทัยธานีมา ไงร่วมอนุโมทนาบุญด้วยกันนะครับ

อนุโมทนาบุญด้วยขอรับ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ที่หน้าเวปน้องจีเห็นแก็ปค่ะ แต่ที่กราฟ fxpro ไม่เห็น

ทีแรกคุณบาสก้อบอกเห็น แต่พอตอนเย็นว่าอีกกราฟไม่มีค่ะพี่นุช

แพทก้อไม่คิดว่าทองจะลงยาวจาก 1921-1321 = 600 เหรียญ เลยค่ะพี่นุช

แถมตอนลงบาทยังแข็งช่วยอีก พันกว่าบาท

ถ้า..คนที่ไม่มีดอยเลยเข้าซื้อจังหวะเดียวกะคุณลูกเสือ

ตอนนี้ทองรีบาวน์มา บาทอ่อนช่วยอีกแรง..อยากเป็นหนึ่งในนั้นจังเร้ยยย

พี่กบก็อยากเป็นหนึ่งในนั้นค่ะเจ๊แพ็ทที่ซื้อตอน 18,xxx แล้วลำใยเยอะๆ

รู้งี้ๆเนอะเจ๊แพ็ท แต่จริงๆพี่กบก็ไม่รู้

แอบมาเห็น เจ้าหลอกคืนเจ้าดันเบรคเนคไลน์1440ขึินไปครับ ซึ่งราคาจะไม่ถึงเป้าและจบแค่1420 ถ้าเราคัตตรง1440แล้วเจ้าเบรคขึ้นมาเราจะวางแผนซื้อกลับยังไง

ปล.ไปจิงๆแล้ว

แอบมาเห็น เจ้าหลอกคืนเจ้าดันเบรคเนคไลน์1440ขึินไปครับ ซึ่งราคาจะไม่ถึงเป้าและจบแค่1420

ถ้าเราคัตตรง1440แล้วเจ้าเบรคขึ้นมาเราจะวางแผนซื้อกลับยังไง

ปล.ไปจิงๆแล้

ขอบคุณมากๆๆค่ะคุณบาส

คุณพ่อน้องบีมเป็นห่วงเป็นใยหมู่เฮาจริงๆ ขอให้ครอบครัวคุณบาสมีความสุข สุขสันต์วันหยุดค่า^____^

ราตรีสวัสดิ์ค่าคุณบาส เจ้าป้า น้องต้นหญ้า คุณนุช เจ๊แพ็ท คุณลูกเสือ คุณ mint และทุกท่าน

หลับฝันดีนะคะ สุขสันต์วันหยุด ขอให้มีความสุขทุกวัน

bye bye

หลับฝันดีค่ะ ทุกคน

รอดูว่าจะถึง 43 มั๊ย

แอบมาเห็น เจ้าหลอกคืนเจ้าดันเบรคเนคไลน์1440ขึินไปครับ ซึ่งราคาจะไม่ถึงเป้าและจบแค่1420 ถ้าเราคัตตรง1440แล้วเจ้าเบรคขึ้นมาเราจะวางแผนซื้อกลับยังไง

ปล.ไปจิงๆแล้ว

เป็นคำถามที่ดีค่ะ และที่แพทติดดอย ติดเหว ก้อคงเพราะ เจ้าฮะทำแบบนี้ประจำใช่มั้ยคะ

ฝันดีนะคะคุณเอ๋ คุณบาส ฝากจุฟฟฟน้องบีมด้วยค่ะ

ขอบคุณสำหรับทุกอย่างนะคะ

ถูกแก้ไข โดย แพท

ค่ะคุณนุช

ราตรีสวัสดิ์คุณ kad คุณ Phar และทุกคน

ฝันดีค่า

พี่นุช มีแผน ชิมิ..

น้องเม่าสงสัย ปิดกราฟเลย ป่านนี้คงปั่นงาน กล่อมลูกนอน..

แพทขอถามเพื่อน ๆนะคะ ที่คุณบาสถามแพท

ว่าถ้าเจ้าหลอก เราควรจะทำไง

ถูกแก้ไข โดย แพท

เพิ่งมาไล่อ่านที่พี่ๆเพื่อนๆโพสกันตั้งแต่เช้าจบค่ะ คุณแพทค่ะ สู้ๆนะคะ วันนี้เปิดดูราคาเป็นพักๆเท่านั้นเองค่ะ เห็นราคากำลังขึ้น ยิ่งใจเสีย เลยปะดิดปะต่อ คิดเองเออเองว่า ราคาจะขึ้นพรวด เลยรีบคัต Short 20,290 ไปที่ราคา 20,460 (ทองแท่งออนไลน์) พอคัตแล้วก็สบายใจ เหมือนยกภูเขาออกจากอก แม้ว่าจะขาดทุนก็ตาม แล้วก็ทำบุญอย่างสบายใจค่ะ กลับมาเห็นราคาไหลลง ทำอะไรไม่ถูก เลยไม่ได้ทำอะไรเลยค่ะ เพราะความรู้สึกกลัวยังหลอนอยู่เลยค่ะ แต่ไม่เป็นไรค่ะ ยังไงก็จะไม่ท้อแท้และไม่ท้อถอยค่ะ

ขอบคุณเพื่อนๆพี่ๆทุกท่านที่เป็นห่วง และได้ให้คำแนะนำปรึกษาด้วยความห่วงใยมาตลอดนะคะ เอาบุญมาฝากค่ะ

ปล. วันนี้ไปกราบท้าวสุรนารี (คุณหญิงย่าโม) ที่โคราช แล้วก็กราบท่านศาลหลักเมืองมาค่ะ สบายใจจริงๆเลยค่ะ ถึงแม้ว่าอากาศภายนอกจะร้อนมาก แต่เหมือนมีน้ำทิพย์มาชโลมใจให้ยิ้มได้อย่างมีความสุข และ พร้อมที่จะเริ่มต้นเดินต่อไปค่ะ ถ้าใครมีโอกาสอยากชวนทุกท่านไปกราบท่านกันนะคะ

:21 :21 :21 :21 :21

มะกี้ บอกใครไม่รู้ ว่าเท หยุดให้กดซื้อกลับ ลงเกิน2%ในวันมันเกินไป ต้องมีเด้ง เค้าเด้งเกินเพื่อกินเอส เราก็ไปรอแอลตำ่ๆ เพราะถ้าเค้าจะกินแอล เค้าต้องเทให้เกินแอลสต้อป คุณนุชตั้งข้ามคืนได้ เผลอๆเช้าวันจันทร์ มีราคาตี๋ตกใจ ป้าคงไม่ทำไร แล้ว โชคดีค่ะ ลืมถาม ตอนที่คุณนุชซื้อเห็นทิงอ่ะป่าว ดูไม่ค่อยเป็น ก่อนซื้อก็เล็งเห็น แต่ไม่มีใครให้ถามอ่ะ

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับเจ้าป้า

อือ..พอโบรกปิดปุ๊บราคาเด้งขึ้นปั๊บทันตาเลย