ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

พักเหมือนกันค่ะ ราตรีสวัสดิ์ค่าทุกท่าน

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ป้า ปิด14 ก็ไม่ปิดด้วยนี่ ขึ้นถึง15ฝ่าๆด้วย

ขอโทษครับเจ้าป้า ดูไม่ทันง่า~ พรุ่งนี้กะได้ครับ order เดียว 10 $ ปัยเลย

สวัสดีทุกท่านเมื่อวานวุ่นกะส่งน้ายาซักผ้ากว่าจะเสร็จก็ สี่ทุ่มไปแล้ว เปิดมาเจอ 1310 กะจะแอลเหมือนกันเห็นห้องเงียบๆ ว่าจะไลน์

คุยกะปาม แต่ดูราคาแล้วนิ่งนานๆ เลยไปดูโฮรโมน อ้าวมันลงนี่หว่า ปิดไฟนอน กะว่าตื่นมาคงเห็น 20 ไหงเห็น 05 เมื่อวานเอสไว้ตรง 18 สวนชาวบ้าน เจอเด้งมากินคัท

โดนคัตแล้วจ้าคืนเจ้าไป13$เหอๆๆๆ

Sellstop1304แมทแล้วcut1310เป้า1277

ถูกแก้ไข โดย Trader Junior

เจ้ดันแอลตอน 07 คัท 03 เป้า12 ผิดแอลตอนแท่งใหม่ 08.9 สู้แค่คัท ขี้เกียจเอสประกบ เด๋วโดนสองทาง

ถูกแก้ไข โดย เกี้ยมอี๋

ลองไปซื้อของที่ tesco lotus แล้วให้พนักงาน ออกบิลเป็นภาษาอังกฤษดูมั้ยครับ ส่วนวิธีส่ง อาจจะ chat กับพนักงานของบริษัทก็ได้ครับ แล้วเค้าจะส่ง link ที่ใช้ในการส่งข้อมูลมาให้เราอีกที

ขอบคุณมากเลยค่ะที่แนะนำ :)

อู้ย760 มันที่น่าขายมากกว่าน่าซื้อ แต่500 กะ485 ขายได้ลำไยนี่คะ ฮี่ๆ ป้าเห็นลำไยเป็นต้องสอย ไม่มีเวลา ก็คาดๆว่าลำไยแค่ไหนพอใจตั้งๆไปเถอะ ดูแนวต้านที่กูรูให้ไว้เช่้าๆแล้วตั้งเด้อ เสียโอกาสโม้ด ดูคุณนุชก็ได้ เค้าขายซื้อราคาไหนจดๆ ลอกได้ลอกเลย อิอิ

ค่ะเจ้าป้า เข้ามาอ่านวิเคราะห์ข่าวเจ้าป้า และ6 ของเพื่อนๆประกอบ คงต้องตั้งไว้ไม่งั้นเสียโอกาสจริงๆ ขอบคุณนะจ๊ะ

โดนคัตแล้วจ้าคืนเจ้าไป13$เหอๆๆๆ

Sellstop1304แมทแล้วcut1310เป้า1277

โดนเช่นกันค่ะ ขอตามต่อนะคะ

กดคัตตัวเองครับได้ที่1305.7คืนอีก1.7$เห็นเช้าเปิดแกบmacd&rsiเกิดไดเวอจิ้นพร้อมขึ้นระวังกันด้วยน้า

เจ้ดันแอลตอน 07 คัท 03 เป้า12 ผิดแอลตอนแท่งใหม่ 08.9 สู้แค่คัท ขี้เกียจเอสประกบ เด๋วโดนสองทาง

ไอ้เวน มากินคัมตู 5 เหรียญกว่าแล้วก็มายืนจุดเดิมเยาะเย้ยเรา จำเอาไว้นะน้อง

ไอ้เวน มากินคัมตู 5 เหรียญกว่าแล้วก็มายืนจุดเดิมเยาะเย้ยเรา จำเอาไว้นะน้อง

ตรูก็โดนเหมือนกัน เมื่อวานโดน cut ไป 1 รอบ และตะกี้ cut ตัวเองไปอีก 1 รอบ เพราะคุณบาส cut ไปก่อน

โดนเช่นกันค่ะ ขอตามต่อนะคะ

พี่กบก็โดนพร้อมคุณบาส 2 รอบ เมื่อวานกับเช้านี้ค่ะ ถ้าตามเช้านี้ คุณบาส cut ไปแล้วนะคะคุณ Ying

เดี๋ยวลุ้นรอบหน้าต่อ

กดคัตตัวเองครับได้ที่1305.7คืนอีก1.7$เห็นเช้าเปิดแกบmacd&rsiเกิดไดเวอจิ้นพร้อมขึ้นระวังกันด้วยน้า

ขอบคุณที่มาบอก เมื่อวานพี่กบก็โดน cut

และตะกี้เห็นโพสต์คุณบาส พี่กบก็ cut แล้วค่ะ ที่ 1308.0 รู้แล้วรู้รอดไป เอิ๊กๆ

ขึ้นโลดดดไปก็ดีนะคะคุณบาสและหมู่เฮา

แต่เจ้าฮะทำไมมานเล่นเอาล่อเอาเถิดกิน cut ทั้งขาขึ้น ขาลง เพลียจริงๆ

ถูกแก้ไข โดย gejen

ยังเลยค่ะ หาบิลภาษาอังกฤษยังไม่ได้เลยค่ะ เลยยังไม่ได้คอนเฟริิ์ม แค่สมัครและทดลองเล่นเดโมไว้เฉยๆค่ะ ยังไม่รู้วิธีคอนเฟริ์มว่าส่งไปทางไหนเลยค่ะ เลี้ยงลูกไปด้วยยุ่งๆเลยยังหาวิธีไม่เสร็จเลยค่ะเจ้าป้า

เจ้าป้ามองลงใช่ไหมค่ะ จะได้รีบหาวิธีปิด เมื่อเย็นไม่ได้ดูเลยอดปิดเลย แอลไว้ 760 500 485 3 ไม้ค่ะ

คุณตุ๊กขรา

เรื่องการยืนยันตัวตน พี่กบเคยบอกไปในกระทู้ ว่าเราใช้บัตรประชาชนนี่ละค่ะ ไปดูซิคะ จะมีควบคู่ทั้งภาษาไทยและอังกฤษ

scan บัตรเข้าเครื่องคอมพิวเตอร์ แล้วก็คลิกส่งไปให้ตามช่องทางที่โบรกให้ส่งค่ะ

ถูกแก้ไข โดย gejen