ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

หวัดดีค่ะทุกคน

วันนี้ขอให้ได้ลำไยกันเยอะๆ นะคะ

ส่วนตัวเองรอซื้อกลับค่ะ เมื่อวานตอนค่ำๆ ที่ดีดขึ้นไปเอสไว้ก้อนนึงค่ะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

https://www.facebook.com/WealthStation

ทิศทางราคาทองย่อตัวลงมาอีกครั้งหลังจากที่ีมีการฟื้นตัวได้เล็กน้อยแต่แนวต้านยังทำงานได้ดี ซึ่งก็ยังคาดว่าจะทำงานได้ดีอยู่อย่างน้อยก็ครั้งสองครั้งจากนี้

เนื่องจากมีสัญญาณซื้อที่น่าจะทำให้เด้งตัวได้ เลยมองว่าน่าจะซื้อไปขายที่กรอบบนบริเวณ 1,285 - 1,295

และโดยรวมสำหรับวันนี้ไม่น่าเกินกรอบนี้ไป ถึงเป้าก็ขายเลยนะครับ

ซึ่งเมื่อมองในภาพหลักแล้วต้องถือว่ามีโอกาสลงต่ออยู่ด้วยแม้ว่าจะโดยทรงกราฟจะดูดีขึ้นแล้วก็ตาม

ในกรณีที่จะลงต่อ หรือขึ้นต่อคงต้องดูที่ทรงกราฟว่าเอนเอียงไปทางไหนมากกว่ากัน เมื่อมีรูปแบบที่คาดเดาได้ค่อยว่ากันอีกที

เสียดายซื้อตามคุณบาส 68.9 ขับมาถึงปั๊มปอดเลยปิฏ่อนที่ 70 มาถึง รพ.เปิดดู มา72 เสียดายจัง

หวัดดีค่ะทุกคน

วันนี้ขอให้ได้ลำไยกันเยอะๆ นะคะ

ส่วนตัวเองรอซื้อกลับค่ะ เมื่อวานตอนค่ำๆ ที่ดีดขึ้นไปเอสไว้ก้อนนึงค่ะ

ซื้อกลับแล้วนะคะ กลัวดีด ได้กำไรพอใจละ ออกก่อนดีกว่า

ซื้อกลับแล้วนะคะ กลัวดีด ได้กำไรพอใจละ ออกก่อนดีกว่า

เยี่ยมเลยครับ ดีใจกับลำใยพวงใหญ่รอบนี้ด้วยครับ

อีก2ไม้ค่ะ..ขอบคุณนะคะ

สวัสดีครับคุณเจเจ ตอนนี้ทองที่อยู่บนดอยคุณเจเจขนลงมาหมดยังคับ เห็นบอกว่าจะสอยเพิ่มแถวๆนี้อีก

สวัสดีครับเจ้าป้า วันนี้มารอขอแนวทางการเล่นจากเจ้าป้าหน่อยครับ

สวัสดีค่ะคุณกบ เจ้าป้า คุณบาส และเพื่อนๆ

ช่วงนี้ใช้ตั้งราคาไม่ได้ดู โดนเหยีบยจมูกเมื่อคืนเจ็บใจสุดๆ

ขายไว้ 875 ตั้งซื้อ 800 ที่ 65.9 เซ็งจริงๆ ตอนนี้เลยไม่รู้จะเอาไงดี ซื้อเลยดีมั้ยคะ หรือรอดี

วันนี้งานเยอะ ไม่อยากเฝ้าเลยค่ะ

เมื่อคืนได้มาไม้นึง ขาย 19072 ซื้อ 19023 ค่ะ

เจ้าป้าจ๋า คิดว่าวันที่ 17 จะเป็นไงคะ

สวัสดีครับเจ้าป้า วันนี้มารอขอแนวทางการเล่นจากเจ้าป้าหน่อยครับ

ลงซื้อ ขึ้นขาย 68-66 นี่สั้นที่สุดเล่นอย่างไว 62 กะ 78 82 88 จุดวัดใจ72-73 เดา

วันนี้ สิงคโปร์ อินโด ปิด ขาดขาใหญ่ ตัวเลขถึง15.30 น่าจะออกแนวบวกกะทอง 16.00ไปเรื่อยมีแววออกข้างลบ 19.30ลบ 21.00 ประธานFOMC ดัดลี่พูด คนนี้ LoveQE เพราะงั้น คำ่ถึงดึก เราไปดู คุณพระช่วย สำแดงสดกัน มะคืน ข่าวออกทีืทองก็กระเด็นกระดอน แล้วมาได้เวลาที่ไทยเราปิด แหมมันน่านัก อิอิ

เจ้าป้าจ๋า คิดว่าวันที่ 17 จะเป็นไงคะ

มะคืนข่าวตี1 พี่โอ เรียกประชุม ไม่มีใครมาอ่ะ ฝ่ายรีพับ เค้าไม่เอาด้วย จะยังไงก็ไม่รุ้อ่ะ แต่ใจคิดว่าต้องจบได้ แล้วถ้าจบได้ิหุ้นเมกาก็ขึ้น แล้วทองเค้าจะตีความยังไง เด๋ว safe เด๋วเสี่ยง ดูๆเหมือนทองไม่ค่อยมีอนาคต

อ่อ สรุปเองขึ้นมาขายถ้าจะดี มะวานเอส69 ยังปิดได้ คุณพระช่วย อิอิ

ถึงคุณสลาตัน ซื้อคืนยัง 850

ซื้อแล้วค้าบเจ้าป้า แต่ซื้อ 870 เล่นรอบนี้กำไรตั้ง 10.0000000000000 ต่อบาททองเเน่ะ รวยเลย 555

ขอบคุนเจ้าป้ามากคับพ้ม รอเล่นรอบใหม่ค้าบ