ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ลงซื้อ ขึ้นขาย 68-66 นี่สั้นที่สุดเล่นอย่างไว 62 กะ 78 82 88 จุดวัดใจ72-73 เดา

วันนี้ สิงคโปร์ อินโด ปิด ขาดขาใหญ่ ตัวเลขถึง15.30 น่าจะออกแนวบวกกะทอง 16.00ไปเรื่อยมีแววออกข้างลบ 19.30ลบ 21.00 ประธานFOMC ดัดลี่พูด คนนี้ LoveQE เพราะงั้น คำ่ถึงดึก เราไปดู คุณพระช่วย สำแดงสดกัน มะคืน ข่าวออกทีืทองก็กระเด็นกระดอน แล้วมาได้เวลาที่ไทยเราปิด แหมมันน่านัก อิอิ

ลงซื้อ ขึ้นขาย 68-66 นี่สั้นที่สุดเล่นอย่างไว 62 กะ 78 82 88 จุดวัดใจ72-73 เดา

วันนี้ สิงคโปร์ อินโด ปิด ขาดขาใหญ่ ตัวเลขถึง15.30 น่าจะออกแนวบวกกะทอง 16.00ไปเรื่อยมีแววออกข้างลบ 19.30ลบ 21.00 ประธานFOMC ดัดลี่พูด คนนี้ LoveQE เพราะงั้น คำ่ถึงดึก เราไปดู คุณพระช่วย สำแดงสดกัน มะคืน ข่าวออกทีืทองก็กระเด็นกระดอน แล้วมาได้เวลาที่ไทยเราปิด แหมมันน่านัก อิอิ

ขอบคุณครับเจ้าป้า ช่วงค่ำถึงดึกน่าลุ้นครับ!!

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

อ่อ สรุปเองขึ้นมาขายถ้าจะดี มะวานเอส69 ยังปิดได้ คุณพระช่วย อิอิ

orderนี้ มิได้ตั่งใจ มันตั้งinstant อยู่ในกระเป๋า คงไปโดนเข้า แงๆ ได้ยินเสียงconfirm รู้เลยว่างานเข้า มาปิดมะเช้าอ่ะ

ซื้อแล้วค้าบเจ้าป้า แต่ซื้อ 870 เล่นรอบนี้กำไรตั้ง 10.0000000000000 ต่อบาททองเเน่ะ รวยเลย 555

ขอบคุนเจ้าป้ามากคับพ้ม รอเล่นรอบใหม่ค้าบ

เวลาจะกำไรล่ะ รีบปิด ทีขาดทุนขยั้นขยันกด ไปทำงานเต้อะ ตอนนี้ ป้าขับรถ คิดไรได้ เด๋วมาpostค่ะ

ซื้อแล้วค้าบเจ้าป้า แต่ซื้อ 870 เล่นรอบนี้กำไรตั้ง 10.0000000000000 ต่อบาททองเเน่ะ รวยเลย 555

ขอบคุนเจ้าป้ามากคับพ้ม รอเล่นรอบใหม่ค้าบ

ดีใจด้วยจ้าสลาตัน ปิดได้ซะที

https://www.facebook.com/pope.dern

ทองคำวันนี้

ตามกราฟ สวิง 1260-1289 หลุดทางไหนไปทางนั้น ตามรายวัน ราย 4 ยังไซค์เวย์ดาวน์ หมายความว่า ค่อยๆ ลง ระหว่างทางอาจมีดีด บ้างเป็นระยะ ตามคาบเล็ก 1 ชม ลงไป แต่ก้อคือ ค่อยๆลง แนวรับที่น่าสนใจคือ 1245-1330 หรือ รอซื้อเมื่ออินดี้รายวันลงแร้วตัดขึ้นซึ่งยังไม่ใช่ตอนนี้ขอรับ ตอนนี้ไม่น่าทำไร อยู่เฉยๆ ก่อน ควรรอซื้ออย่างใจเย็น

ตามดวงจีน ให้ไปรอซื้อวัน 16-17*-18 ต้องดู คาบเวลาระหว่างวันอีกที ขอรับ เพราะ วันจันทร์ที่ 21 ทองจะขึ้นแรง

บาทแนวโน้มแข็ง จะอ่อนเป็นระยะ ราคาทองลง แต่ขึ้นเป็นระยะ

ดอลล่าอ่อนค่า แข็งเป็นระยะ ให้รอซื้อทอง ขอรับ

ดีใจด้วยจ้าสลาตัน ปิดได้ซะที

ฟ้องๆ มะคืน900 ยังจะเอาคืน คนอาไร้ ดีที่ห้ามทัน อิอิ

ขอบคุณครับเจ้าป้า ช่วงค่ำถึงดึกน่าลุ้นครับ!!

ลอกการบ้าน แล้วทำโพยให้ดี ท่องไว้แม่นๆ เวลามันปรู้ดปร้าด จะได้กดทันนะคะ โชคดีค่ะ

คุณนุชเล็งไรคะ

ยังไม่รู้จะทำไรเลยค่ะ ต่อไม่ติด

เจ้าป้าเล็งเป้า บน-ล่าง ที่เท่าไรคะ ขอลอกค่ะ สมองมรึน งง มาก ตอนนี้

โดนเหยียบจมูกฉิวเฉียด ยังโกรธไม่หาย

ถูกแก้ไข โดย nuchaba

สวัสดีครับคุณเจเจ ตอนนี้ทองที่อยู่บนดอยคุณเจเจขนลงมาหมดยังคับ เห็นบอกว่าจะสอยเพิ่มแถวๆนี้อีก

5555555 คุณsตอนนี้ งง มากนี่เรามีอะไรบ้างนี่

เด๋วว่างๆ คงต้องเครียร์กับตัวเองและน้องทองอีกที

(ช่วงนี้งานเข้ายุ่งๆอ่ะค่ะ)

สวัสดีครับ คุณบาส เจ้าป้า พี่กบ และเพื่อนๆพี่ๆทุกท่าน

วันนี้พอจะหายใจโล่งหน่อย พอจะขยับเนื้อขยับตัวได้บ้าง 555+

เมื่อวานกอด S76กับS70 ไปไกลแสนไกล ลมแทบจับ :_cd ตั้ง S/Lซะไกลเลย ร้อนๆๆหนาวๆ ( เล่นเอาเดอะฮัคตัวซีดเลย :_10 )

และแล้วสุดท้ายมาตื่นมาปิดตี 5 สำเร็จ......เหมือนตายแล้วเกิดใหม่เลยอ่ะครับ :uu แหะๆๆๆ

ขอเป็นกำลังใจให้กับทุกๆคนครับ

สู้ๆนะครับ

เย้ๆ พี่กบเมื่อวานเอสฟิวเจอร์ไว้ 1277 จากติดลบเมื่อวานทนถือจนปิดได้กำไรแล้วค่ะ แต่ว่าสงสัยจะขายหมูแน่เลยค่ะ

เจ้าป้าครับ ผมเข้าBuy ที่ 1270 ตามคุณบาสไปแล้วครับ รอปิดแถวๆไหนดีอ่ะคับ ใจสั่นๆ กลัวลงต่อ

เมื่อวานกอด S76กับS70 ไปไกลแสนไกล ลมแทบจับ :_cd ตั้ง S/Lซะไกลเลย ร้อนๆๆหนาวๆ ( เล่นเอาเดอะฮัคตัวซีดเลย :_10 )

พูดซะเห็นภาพเลยครับ :_08

L72.54 SL65 TP85 ครับ

ทายดิจะได้หรือโดน

:32