ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

รอbuylimit1272cut1262เป้า1311

ออเดอร์เก่า ยังคงไว้ใช่ปะครับพี่บาส

sell limit 1299 ยกเลิกไหมคะ หรือรอ match buy 1272 แล้วถึงยกเลิก

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เจ้าป้า คุนบาสค้าบบ เอสไป 1278 อ่ะค้าบบบงานเข้าอีกแล้ว ออกก่อนดีมั้ยคับ ออกตอนนี้บาทาุนบาทละ 100 ค้าบ

พี่กบล่ะค้าบปิดเอสไปยางอ่ะคับ เอสพร้อมพี่กบเลย

เจ้าป้าลำยองจบแล้วมาช่วยเก๊าก่อน :Wt

พี่กบล่ะค้าบปิดเอสไปยางอ่ะคับ เอสพร้อมพี่กบเลย

เจ้าป้าลำยองจบแล้วมาช่วยเก๊าก่อน :Wt

เห็นแล้วคร้าบที่เอสไป880 อ่ะคร้าบ รอจิคร้าบ คุณบาส ตั้งซื้อที่72 ก็รอพร้อมคุณบาสสิคะ

คุณบาสคะ.สวัสดีค่ะเจเจ มะได้เข้าออกเลยค่ะยุ่งๆอยู่ว่างก็แอบเข้ามาอ่าน

ตอนี้ซื้อได้ไม๊อ่ะคะ....?

เห็นแล้วคร้าบที่เอสไป880 อ่ะคร้าบ รอจิคร้าบ คุณบาส ตั้งซื้อที่72 ก็รอพร้อมคุณบาสสิคะ

ขอบคุนมากๆคับเจ้าป้า งั้นผมตั้งซื้อคืนแถวๆ 18900 เนอะ เสียดายเหน 1287 ไม่ได้เอสเพิ่ม เเบว่าประชุมอยุ งานก้อชอบมายุ่งวันที่เทรดเนี่ย รึว่าผมชอบเทรดวันที่งานยุ่งก้อไม่รุคับ

เจ้าป้า คุนบาสค้าบบ เอสไป 1278 อ่ะค้าบบบงานเข้าอีกแล้ว ออกก่อนดีมั้ยคับ ออกตอนนี้บาทาุนบาทละ 100 ค้าบ

คุณสลาตัน จิอยู่เป็นเพื่อน เอสมาตอน 1276 แฮ่ๆ

S ที่ 1276 พี่กบโดน cut ไปแล้วค่ะ เล่นไปเล็กๆ

เพราะพี่กบลุ้นแท่งขึ้นต่อ และพี่กบปิดกำไรแท่งไปไล่ๆเจ้าป้าที่ 1283

ตอนนี้รอ buy gs ที่ 1272 ค่ะพร้อมคุณบาส

พี่กบค่ะ.กำไรกันใหญ่เลยนะคะ เฮงๆรวยๆกันใหญ่เลย

เด๋ว ว่างจะมาลุยต่อนะคะ ต้องวางน้องทองไว้ก่อน..

ไม่งั้น จะเครียดมาก มะไหวอ่ะค่ะ

แท่งเสี่ยงขาย19015 1285 ซื้อคืนค่ะที่ 18960 1279 ลุ้นแทบตาย ไปเป็นลำยองดีก่า มีเสี่ยเจ้าของรง.กาละมังเลี้ยง เอิ้กๆ

ปิดแอลไปก่อนหน้าลงแรงตะกี้หรือเปล่าคะคุณจิ เป็นกำลังใจให้จ้า

ตะกี้ทองลงแรงกิน cut หมู่เฮาด้วยค่า

ขอบคุณพี่กบที่เป็นห่วงค่ะ ปิดไปก่อนแล้วมาโพสต์ พอกลับไปดูกราฟอีกที แอบดีใจที่ตัดใจทัน

พี่กบค่ะ.กำไรกันใหญ่เลยนะคะ เฮงๆรวยๆกันใหญ่เลย

เด๋ว ว่างจะมาลุยต่อนะคะ ต้องวางน้องทองไว้ก่อน..

ไม่งั้น จะเครียดมาก มะไหวอ่ะค่ะ

พี่กบ buy ทองแท่งวันศุกร์ตามคุณบาส และขายไปแล้วค่ะวันนี้

เฮงๆรวยๆด้วยกันค่า 555 คุณ jj

รักษาสุขภาพดีแล้ว คุยกันขำๆ มีจังหวะดีก็ค่อยเทรดเนอะ

ขอบคุนมากๆคับเจ้าป้า งั้นผมตั้งซื้อคืนแถวๆ 18900 เนอะ เสียดายเหน 1287 ไม่ได้เอสเพิ่ม เเบว่าประชุมอยุ งานก้อชอบมายุ่งวันที่เทรดเนี่ย รึว่าผมชอบเทรดวันที่งานยุ่งก้อไม่รุคับ

เดาว่าคืนนี้เค้ายังมะขึ้นหรอก แต่คงลงไม่ถึง ที่จะกำไร ตั้งแบบเท่าทุนหรือกำไรซัก5฿ ก็ยังดี 18875-850 ลุ้นบาทแข็งตอนเช้าๆ ไม่ได้ค่อยกดซื้อกลับ ถามหน่อย ป้าเคยบอก หลุด19000 น่าจะเป็นการรอซื้อ ใกล้20000ก็น่าจะขาย ลืมแน่เลย อิอิ

แหะๆคุณสลาตัน เที่ยงคืน ตี1 เค้ามีแก๊งค์มาฟาดแมงเม่าโดยเฉพาะ แท่งเราปิดคงทำอะไรไม่ได้ ไม่รู้เค้าจะทำอะไร พักผ่อนเถอะ

เดาว่าคืนนี้เค้ายังมะขึ้นหรอก แต่คงลงไม่ถึง ที่จะกำไร ตั้งแบบเท่าทุนหรือกำไรซัก5฿ ก็ยังดี 18875-850 ลุ้นบาทแข็งตอนเช้าๆ ไม่ได้ค่อยกดซื้อกลับ ถามหน่อย ป้าเคยบอก หลุด19000 น่าจะเป็นการรอซื้อ ใกล้20000ก็น่าจะขาย ลืมแน่เลย อิอิ

รอบนี้จาเมมไว้เลยคับเจ้าป้า เค้ากัวแล้ว