ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ผมรอลุ้นด้วยครับๆๆกดไปตอน 1311 ลุ้นพุดๆๆๆๆๆๆ :21 :21 :21 :21 :21 :21

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณคะพี่กบ

ทำงานเสดแล้ว มีเวลามาลุ้นๆเล่นๆหน้าจอล่ะทีนี้ อิอิ

ทำงานเก่งจังคุณปอง ทั้งงานบ้าน ดูแลลูก สู้รบตบมือกับน้องทอง :gd

ได้ปลาตัวเล็ก ตัวใหญ่ มีแนวทางพินาซื้อขาย แบบมีระบบ 555

ลุ้นๆต่อด้วยกันค่าคุณบาส คุณหญิง คุณปอง และหมู่เฮา

ลุ้นๆๆกันต่อค่ะ :21

ไปทดสอบกันที่ไหนคะ

น้องคุณบาสหนักหนาปวดเข่ารับไม่ไหว เข้าไปทำจริงอาจโดนโหดกว่านี้ อย่างนี้ไปเป็นทหารหน่วยอื่นก็น่าจะดีนะคะ

ทหารราชองครักษ์ครับ

สมัยเรียนเป็นนักกีฬามหาลัยแต่เคยมีปัญหาเรื่องเข่าครับ

ผมรอลุ้นด้วยครับๆๆกดไปตอน 1311 ลุ้นพุดๆๆๆๆๆๆ :21 :21 :21 :21 :21 :21

กดเพื่อลงใช่ไหม เอ้าช่วยลุ้นๆๆ :downstrong:

กดเพื่อลงใช่ไหม เอ้าช่วยลุ้นๆๆ :downstrong:

ลงมาเลยจะเก็บของมาแถวๆ1287-1270โลด

ทหารราชองครักษ์ครับ

สมัยเรียนเป็นนักกีฬามหาลัยแต่เคยมีปัญหาเรื่องเข่าครับ

สถานที่คัดตัวอยู่ที่ไหนคะ

มีปัญหาเข่าเพราะบาดเจ็บจากการเล่นกีฬาอะไร

ลงมาเลยจะเก็บของมาแถวๆ1287-1270โลด

คุณบาสจะเก็บ 1 ก้อนก่อน หรือ 2 ก้อนคะ ที่ 1287-1270

ขออนุญาต ตามมาเก็บด้วยคน

2 แนะนำรอซื้อbuy limit1299 cut 1294 เป้า 1310

3 หากถูกกินcutข้อ2 แนะนำรอซื้อbuy limit1287 cut 1280 เป้า 1305

4 หากถูกกินcutข้อ3 แนะนำรอซื้อbuy limit1270 cut 1251 เป้า 1368

5 หากถูกกินcutข้อ4 แนะนำรอดูสถานกาณ์ต่อไป

สำหรับคนขาย

1 รอขายsell limit 1319 cut 1324 เป้า 1298

2 หากถูกกินcutข้อ1 แนะนำรอขายsell limit 1338 cut 1344 เป้า 1299

3 หากถูกกินcutข้อ2 แนะนำรอขายsell limit 1346 cut 1355 เป้า 1299

4 หากถูกกินcutข้อ3 แนะนำรอดูสถานกาณ์ต่อไป

ส่วนฝั่งซื้อตั้งตามข้อ234และขายตามข้อ123

ส่วนทองแท่งรอเก็บ1287 และ1270 ครับ

---------------------------------------------------------------------------

อัพเดทล่าสุดคุณบาส

ถูกแก้ไข โดย gejen

พี่กบน่ารักที่สุดเลยคะ อัพเดทให้น้องๆตลอดเลย วันนี้ยังไม่เห็นเจ้ป้าเลย คิดถึงแล้วนะ

ทำงานเก่งจังคุณปอง ทั้งงานบ้าน ดูแลลูก สู้รบตบมือกับน้องทอง :gd

เดี๋ยว16.55ตลาดจะปิด

ห้าโยงเย็นเด็กๆก้อกลับมาจากรร.ล่ะคะ

เปิดอีกทีทุ่มครึ่ง..ระหว่างทางพี่กบและหมู่เฮาคงได้เก็บสมใจแน่ๆเลย อิอิ

ขอตัวไปรอลูกๆก่อนนะคะ

ปล.ลืมบอกม่ะกี้ปิดเอสแล้วนะคะ(ตั้งแต่ 1310)

กลัวเปิดทุ่มครึงจะชอค กำไรจะหาย555

โชคดีๆทุกคนคะ

พี่กบน่ารักที่สุดเลยคะ อัพเดทให้น้องๆตลอดเลย วันนี้ยังไม่เห็นเจ้ป้าเลย คิดถึงแล้วนะ

พี่กบไม่อัพ คุณหญิงก็อัพแอนด์ด๋าว แข็งแรงๆ และอัพเดทวิเคราะห์คุณบาส เจ้าป้า และหมู่เฮาโตยนะเจ้า 555

เดี๋ยว16.55ตลาดจะปิด

ห้าโยงเย็นเด็กๆก้อกลับมาจากรร.ล่ะคะ

เปิดอีกทีทุ่มครึ่ง..ระหว่างทางพี่กบและหมู่เฮาคงได้เก็บสมใจแน่ๆเลย อิอิ

ขอตัวไปรอลูกๆก่อนนะคะ

ปล.ลืมบอกม่ะกี้ปิดเอสแล้วนะคะ(ตั้งแต่ 1310)

กลัวเปิดทุ่มครึงจะชอค กำไรจะหาย555

โชคดีๆทุกคนคะ

คุณแม่น้องคิดตี้มาอัพสถานการณ์บ่อยๆนะทั้งทอง และลูกๆที่แสนจะน่ารัก 555 หมู่เฮาจะได้มีไอเดียกัน ขำๆโตย

กำไร gf แล้วนะ ดีใจด้วย ปิด S ไปแล้ว

ว่าแต่เปิด S ที่ spot เท่าไหร่ พอเจอค่าเงินบาทแล้วเป็นยังไง

ถูกแก้ไข โดย gejen