ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

Sinsae Sompreaw

11 กพ 14 -- 7.55

สวัสดีคะ

ก่อนอื่น ส้มเปรี้ยวขอขอบพระคุณทุกๆ กำลังใจ และคำอวยพรให้อาม่าส้มเปรี้ยวนะคะ -- พี่ๆ เพื่อนๆ ทุกท่านเมตตากับส้มเปรี้ยวเสมอ คอยให้คำปรึกษา และเป็นกำลังใจให้ -- รักๆ ทุกท่านนะคะ ^__^

ทุกท่านน่ารักแบบนี้ ส้มเปรี้ยวจะพยายามเก่งๆ และนำข้อมูลดีๆ มาแชร์ความรู้ให้กันนะคะ

เอาละคะ ที่นี้มาถึงน้องทอง -- อย่างที่บอกว่าถ้าทะลุกรอบสามเหลี่ม ก็น่าจะไปได้อีก 10-15 เหรียญ

เนื่องจากเมื่อวานขึ้นแรง เช้านี้อาจจะย่อมาก่อน แต่ถ้าไม่หลุด 1260 น่าจะเด้งขึ้นต่อได้

แต่ขอให้ระวังนะคะ เพราะน้องทองขึ้นยังไม่พักเลยย ถ้าวันไหนขึ้นแรงๆ อย่าเพิ่งซื้อตามนะคะ เพราะน่าจะมีย่อลงมาได้

แนวต้าน 1282/1292 -- 1304

แนวรับ 1270/1260 -- 1250

ซินแซ ส้มเปรี้ยว ^^

นางเยลเลน แถลงการณ์วันนี้นะคะ อาจมีอะไร surprise -- ส่วนค่าเงินเทียบดอลลาร์มีการแข็งค่านำขึ้นมาก่อน ส้มเปรี้ยวว่าน่าจะมี some thing

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ติดดอยทองแท่งอยู่ 20 @ 23,510 จะขายที่ราคานี้ดีมั้ยคะ ติดมาปีนึงแล้วค่ะ

ทนถือ ถือทนมานานแล้ว ทนถืออีกนิด สู้ๆนะคะ

:Announce L72 ปิด87 (ปิดทำกำไรก่อนบางส่วน) :57

หัวใจไปพันสามแร้วววว555+

ถูกแก้ไข โดย ปิงปอง

ประกาศ :Announce คุณบาสหาย มารอคุณบาสค่ะ

ว่างแล้วออกมาส่งการบ้านด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ

:57 น้องทองมาตามสัญญา ทะลุ80 แล้วขึ้นมายืนได้กลายเป็นแนวรับไปซะแร๊วววววววม๊าาง :gd

ขึ้นมาขนาดนี้มุมส่วนตัวฟอลโล่แล้วกอดแอลแน่นๆดูดีกว่าคะ 90 95 กันไปเลยลวกเพ่ :uu 76/95 (วิเดาส่วนตัวน๊า)

ปล.L72 ฮิ้วววววววววว!!

คุณปองรอปิด L72 ที่เท่าไหร่อ่ะ

จิ L73 กอดข้ามคืนมา ปิด 85 แล้วค่ะ

เดี๋ยวเล็งใหม่ลูกไปโรงเรียนแล้ว

(อ้าว! บอกว่าอบรมเสร็จก่อนแล้วค่อยเทรดไงคุณจิ)

ทนถือ ถือทนมานานแล้ว ทนถืออีกนิด สู้ๆนะคะ

คุณปองรอปิด L72 ที่เท่าไหร่อ่ะ

จิ L73 กอดข้ามคืนมา ปิด 85 แล้วค่ะ

เดี๋ยวเล็งใหม่ลูกไปโรงเรียนแล้ว

(อ้าว! บอกว่าอบรมเสร็จก่อนแล้วค่อยเทรดไงคุณจิ)

ปิด87 ตอนตลาดเปิดเลยคะ(ยังแอบเหลือกอดอยู่นะ555+)

ปล1คุณจิกำไรๆยินดีด้วยคะ

ปล.2 ขึ้นมาติดต้าน87 โดนเตะ :Kk เลยต้องไปตั้งหลักรวมรวบพลังใหม่ก่อนนะน้องทอง อิอิ :_02

ติดดอยทองแท่งอยู่ 20 @ 23,510 จะขายที่ราคานี้ดีมั้ยคะ ติดมาปีนึงแล้วค่ะ

ถ้าไม่ได้รีบใช้เงินก็รอก่อนนะคะ

จิเองก็มี 21,090 @ 25 บาท

ร้องเพลงรออยู่เหมือนกันค่ะ

ถอยหน้าถอยหลังเป็นคนเมาอยู่เนี่ย ไม่ถึงซ๊ากที

ปิด87 ตอนตลาดเปิดเลยคะ(ยังแอบเหลือกอดอยู่นะ555+)

จิเล่นทีละไม้ตามประสาคนขี้ป๊อด อิอิ

ถ้าไม่ได้รีบใช้เงินก็รอก่อนนะคะ

จิเองก็มี 21,090 @ 25 บาท

ร้องเพลงรออยู่เหมือนกันค่ะ

ถอยหน้าถอยหลังเป็นคนเมาอยู่เนี่ย ไม่ถึงซ๊ากที

ขอบคุณทุกคนนะคะ รอก็รอค่ะ

จิเล่นทีละไม้ตามประสาคนขี้ป๊อด อิอิ

คุณจิเล่นจีเอส จีเอฟ หรือทองแท่งคะ

ห้องเราเทรดกันหลายแบบปองจำไม่ค่อยได้ แฮ่ๆ :17

คุณจิเล่นจีเอส จีเอฟ หรือทองแท่งคะ

ห้องเราเทรดกันหลายแบบปองจำไม่ค่อยได้ แฮ่ๆ :17

gs ค่ะ ส่วนไอ้ที่ดอยไว้เนี่ย ใบจอง 555

อยู่บนถนน บางทีเข้าห้องไม่ได้เลยไม่ได้แวะมาคุยนะคะ ดีใจกับลำไยทุกท่านค่ะ

แอลมะเช้า75 ปิด87 เอส87 ปิด83.6 ช่วงกลางวันคงเล่นด้านสูงจึงเดา81/90 จุดเปลี่ยน85

ตัวเลขจนถึงก่อนเยลเลนพูด22.00 เดาว่าให้ค่าบวกกะทอง เราน่าจะเห็นแท่งเขียวยาวๆแดงยาวๆ เหมือนทุกครั้งก่อนจะพูด ระหว่างพูด พูดเสร็จ หาราคาตัวสุดเทรนบนล่างให้เหมาะกะใจ ตั้งรอค่ะ ใครเล่นไร ขอลอกน้า โชคดีกันค่ะ

ดีจ้าเจ้าป้า ขอบคุณสำหรับวิฯค่ะ ดีใจกะลำใยของคุณปิงปองกะเจ้าป้าและคุณปาล์มด้วยค่ะ

วันนี้คงได้ลุ้นแบบที่ว่า เป็นพวกป๊อดแบบคุณจิเหมือนกันค่ะ แบบไม่กล้า งึกๆงักๆอยู่นั่นแหละ

ราคาไปเลย พอจะเหวจะดอยเนี่ยกล้ากดซะไวเลยค่ะ มีเหวให้มอง มีดอยให้กอดประจำค่ะ

วันนี้หมดโควต้าเร็วจัง แปะไว้ก่อนเนอะ

ไปทานข้าวเที่ยงกันค่ะ >///////<