ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

สวัสดีค่ะ น้องโป๊ป พี่วิ กระต่ายทอง คุณดราก้อนฟลาย คุณกบ เจ้าป้า คุณรี คุณบาส คุณพิพพา น้องบอย นู๋ญ่า คุณดอด น้องนุ่น

น้องกี้และพลทหารมะยม ป้าหนู คุณเนเน่ คุณเก่ง คุณนุช คุณแพท คุณเม่า คุณอาร์ท และทุกคน

ขอย้อนอ่านก่อนนะคะ โชคดี มีลำไยเยอะๆทุกคนค่ะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

:047พี่ขุน ก็ซื้อ เก็บแท่งไว้บ้างเล็กน้อย ยังมิมี ประสบการณ์ S และ L เลย ขอรับ แต่ก็พอได้กำไรบ้างเล็ก น้อย ว่าง ๆ กำลังหาโอกาส ศึกษา เรื่อง S L อยู่นะขอรับ :uu

เล่นเหมือนกันเลยค่ะ หนูก้อเล่น S L ไม่ค่อยประสา เล่นแต่แท่งซื้อเก็บ แต่หนูอ่ะ บ๊วยของห้องนี้ 555 มาอยู่เป็นเพื่อนกันก้อได้นะคะ 55

อ้า :_02 ลูกติดวิศวะแล้วหร๋่อครับเนี่ย ยินดีด้วยๆ :01 ครับ

เห็นรูปพี่ต่ายทองนึกว่าอายุ แค่30ปลายๆเองนะเนี่ย ไม่คิดว่าลูกจะโตเป็นหนุ่มหล่อ และเก่งขนาดนี้ :Announce

คุณแม่ยังสาวอยู่เลย :gd

สวัสดีค่ะ น้องโป๊ป พี่วิ กระต่ายทอง คุณดราก้อนฟลาย คุณกบ เจ้าป้า คุณรี คุณบาส คุณพิพพา น้องบอย นู๋ญ่า คุณดอด น้องนุ่น

น้องกี้และพลทหารมะยม ป้าหนู คุณเนเน่ คุณเก่ง คุณนุช คุณแพท คุณเม่า คุณอาร์ท และทุกคน

ขอย้อนอ่านก่อนนะคะ โชคดี มีลำไยเยอะๆทุกคนค่ะ

ถูกแก้ไข โดย กระต่ายทอง

หน้าห้อง ? อยู่ตรงไหนอ่ะพี่บอย พี่กบไม่รู้จริงๆ

หน้าห้อง ก้อหมายถึง หน้าเพจ นี้ ขอรับ กระทู้เราไปไวมาก

เล่นเหมือนกันเลยค่ะ หนูก้อเล่น S L ไม่ค่อยประสา เล่นแต่แท่งซื้อเก็บ แต่หนูอ่ะ บ๊วยของห้องนี้ 555 มาอยู่เป็นเพื่อนกันก้อได้นะคะ 55

กินบ๊วยเค็ม แร้ว เป็นซุปเปอร์แมน หรอป่าวขอรับ

ติดดอยก้อไม่ว่า ถ้าจะลงก้อลงไปเลยอิอิ.. แอบมีความหวัง อยากเห็น 14xx...ei..ei..

อยากเห็นต้องแอล เยอะๆๆ ขอรับ

คุณพี่มังกรบินฝากวีดีโอมาให้เจ้าป้าทุกท่าน พี่ๆน้องๆเพื่อนๆคร้าบ^^ ขอบพระคุณคุณพี่มังกรบินของเราด้วยคร้าบ

http://youtu.be/45Uaj_hXG4k

ว้าว!!! เสียงน่าฟัง อธิบายดีมีเหตุผลและกราฟประกอบในการชี้แนะด้วย สุดยอดๆ มีน้ำใจมากๆ

ขอบคุณมากๆนะค้าคุณ dragonfly เป็นวิดีโอดีจริงๆจะได้ฟังซ้ำ

กินบ๊วยเค็ม แร้ว เป็นซุปเปอร์แมน หรอป่าวขอรับ

เดวจะหาชุดซูเปอร์แมนให้พลทหารขอรับ เผื่อพาแม่หนีไปจากดอยได้บ้าง อิอิ

หน้าห้อง ก้อหมายถึง หน้าเพจ นี้ ขอรับ กระทู้เราไปไวมาก

หน้าเพจนี้คือหน้า 1 ใช่ไหม ขอบคุณมากขอรับ

ว้าว!!! เสียงน่าฟัง อธิบายดีมีเหตุผลและกราฟประกอบในการชี้แนะด้วย สุดยอดๆ มีน้ำใจมากๆ

ขอบคุณมากๆนะค้าคุณ dragonfly เป็นวิดีโอดีจริงๆจะได้ฟังซ้ำ

พี่กบเปิดดูได้ใช่ม้าค่ะ พอดีเครื่องหนูโพสแล้วไม่ขึ้นหน้าจอ เลยกัวพีพีอ่านดูกันไม่ได้ คุณพี่มังกรยังมีบอกอีกว่า เสียงไม่เพราะ พี่กบยังว่าน่าฟังเลยใช่ม่ะค่ะ

เด๋วถ้าคุณพี่ใังกรมีอะไรดีดีอีก น้องจะเอามาโพสให้ได้ดูกันอีกน่ะคร้าบบบ

คุณพี่มังกรบินฝากวีดีโอมาให้เจ้าป้าทุกท่าน พี่ๆน้องๆเพื่อนๆคร้าบ^^ ขอบพระคุณคุณพี่มังกรบินของเราด้วยคร้าบ

http://youtu.be/45Uaj_hXG4k

พี่มังกรบิน ต้องโพส เองขอรับ โพสไรก้อได้ ทุกวันๆ จน กว่า หมดโควต้า แรกๆๆก้อเป็น ขาอ่อนขอรับ โพสไม่ได้เหมือนกัน ไปๆมาๆๆ เป็นขาใหญ่ไปเรยขอรับ

:Announceไชโย มีเพื่อนแว้ว ที่ยังไม่ประสาเรื่อง S L ไว้ ว่าง ๆ แชร์ ความรู้กันนะขอรับ

:17

แผนเอ รอย่อเข้าแอล

แผนบี รอพีค เข้าเอส

แผนซี ออกนอกตลาดรอทิศทางชัดเจนแร้ว เล่น

แผนดี งง ใบ้กิน ขอรับ 5555

แผน e นั่งหลับรอไปก่อน. เอางัยดี

พี่กบเปิดดูได้ใช่ม้าค่ะ พอดีเครื่องหนูโพสแล้วไม่ขึ้นหน้าจอ เลยกัวพีพีอ่านดูกันไม่ได้ คุณพี่มังกรยังมีบอกอีกว่า เสียงไม่เพราะ พี่กบยังว่าน่าฟังเลยใช่ม่ะค่ะ

เด๋วถ้าคุณพี่ใังกรมีอะไรดีดีอีก น้องจะเอามาโพสให้ได้ดูกันอีกน่ะคร้าบบบ

พี่กบกำลังจะขอบคุณสาวงามกีร์ที่นำพาวิดีโอมาเจาะใจพวกเราอยู่พอดี

ขอบคุณมากๆค่าคุณแม่มะยม

มีอะไรดีๆมาอีก พวกเราชอบเสพ5555

พี่กบกำลังจะขอบคุณสาวงามกีร์ที่นำพาวิดีโอมาเจาะใจพวกเราอยู่พอดี

ขอบคุณมากๆค่าคุณแม่มะยม

มีอะไรดีๆมาอีก พวกเราชอบเสพ5555

ได้เรยขอรับ ช่วยคุณพี่มังกรโพส ขกยกคุณพี่มังกรให้เป็น...........ผู้ปิดทองหลังพระ คร้าบบบบบบ ฮูเรรรรร