ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

เปิดหน้าซื้อที่ 1545 ถ้ามีสัญญานให้ซื้อเมื่อไหร่ คุณ dragonfly น้องโป๊บ คุณบาส และผู้เชี่ยวกราฟบอกกันด้วยเน้อ

ขอบคุณล่วงหน้าค่า

พี่กบรอเข้าด้วยกันน้า ไม้สุดท้ายแล้วเจ้าข้าเอ๊ยยยย

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

พี่กบรอเข้าด้วยกันน้า ไม้สุดท้ายแล้วเจ้าข้าเอ๊ยยยย

โอเลยตะเอง พี่กบชอบเข้าพร้อมๆกับคนน่ารักแบบคุณกีร์แม่มะยมค่า

ไปแหล่ว เจอกันคำ่ๆนะคะ รอซื้อเหมียนเดิม ตามแนวที่ท่านๆให้ไว้ สาธุ

พี่กบเปิดดูได้ใช่ม้าค่ะ พอดีเครื่องหนูโพสแล้วไม่ขึ้นหน้าจอ เลยกัวพีพีอ่านดูกันไม่ได้ คุณพี่มังกรยังมีบอกอีกว่า เสียงไม่เพราะ พี่กบยังว่าน่าฟังเลยใช่ม่ะค่ะ

เด๋วถ้าคุณพี่ใังกรมีอะไรดีดีอีก น้องจะเอามาโพสให้ได้ดูกันอีกน่ะคร้าบบบ

ขอบคุณ น้องเก๋ จ๊ะ. ที่เป็นแม่สื่อ ระหว่างคุณมังกรบินกับพวกเรา. มิเช่นนั้นอดกินลำไยแน่ๆ

ทองก็จะลง ข้าวเที่ยงยังไม่ได้กินเลย

ทานข้าวกลางวันกันด้วยนะคะทุกคน แต่ส่วนใหญ่คงทานกันแล้วชิมิ

น้องญ่าล่ะเจ้า กิ๋นข้าวตอนแล้วก๋า :D

เออใช่เนอะ เจ้าป้าไม่ทัก ก็แปลชื่อกันผิด ตกภาษาอังกฤษกันเป็นแถวๆค่ะ

เรียกคุณมังกร ดีกว่าค่ะ ดูยิ่งใหญ่ดี

โอเลยตะเอง พี่กบชอบเข้าพร้อมๆกับคนน่ารักแบบคุณกีร์แม่มะยมค่า

เค้าเขิลลลน้าคุณพี่กบ ว่าแต่เข้าพร้อมกันกะหนู พี่กบอาจเซงเพราะหนูชอบยึกยัก555

ขอบคุณ น้องเก๋ จ๊ะ. ที่เป็นแม่สื่อ ระหว่างคุณมังกรบินกับพวกเรา. มิเช่นนั้นอดกินลำไยแน่ๆ

ได้เรยคร้าป้ารี ยังบอกพี่เค้าเลยว่า ปกติหนูโพสแต่เรื่องไร้สาระ อยากช่วยโพสอะไรเป็นการเป็นงานบ้าง อิอิ

เค้าเขิลลลน้าคุณพี่กบ ว่าแต่เข้าพร้อมกันกะหนู พี่กบอาจเซงเพราะหนูชอบยึกยัก555

ได้เรยคร้าป้ารี ยังบอกพี่เค้าเลยว่า ปกติหนูโพสแต่เรื่องไร้สาระ อยากช่วยโพสอะไรเป็นการเป็นงานบ้าง อิอิ

^__________^

นึกว่าจะเข้า 1400 ขอรับ รออีกที 1200 ไปเรย 5555

ตอบมาแบบนี้ -*- เดินเล่นไปขายตูดต่อดีก่า 5555 :uu

หง่ะ ขุนศึกเสมาตี๋ นึกว่าเลื่อนขั้นเป็นพระยาแร้วจะไม่กลับมาเยี่ยมพวกเรา

กลับมาก้อดีแร้วค่ะ เพราะตั้งแต่พี่ตี๋ ไม่อยู่ ข้อยเข้าไม่ถูกทางสักที..ยินดีต้อนรับกลับบ้านเด้อ..

พูดแบบนี้ นี้คือจะรอสวนพี่ใช่ไหม :_02

จิงด้วยคับ ลืมไปเรย dragonfly คือ แมงปอนิ ไม่เกี่ยวกับมังกร ขอเรียก คุณปอ แบบเจ้าป้าดีกว่านะคับ สั้นดี บอยเรียก คุณดรากอนฟลาย เต็มยศเรย ลป. เจ้าป้าคับ แมงปอ หรือ แมลงปอ อ่ะคับ อันไหนถูก ไปนับขาแมงปอก่อน อิอิ

เราก้อนึกว่า จะเป็นมังกร น๊ะ ขอรับ เรยจัดหั้ยพี่ทั่นซะ ตกลงพี่มังกรบิน เป็นใครหรอ ขอรับ คนเก่า แร้วชื่อใหม่ หรือ คนใหม่เรยขอรับ

คุณพี่มังกรของชาวเราฝากบอกว่า เรียกคุณพี่เค้าว่าอะไรก็ได้คร้า คุณพี่น้อมรับไว้ทั้งหมด หนูก็จะคอยเป็นผู้มาช่วยโพสให้นะคร้า อีกหน่อย แฟนคลับคุณพี่เราตรึมแหงๆๆๆ :uu

บอกพี่มังกร โพสเองเรยขอรับ ป้าๆๆชอบ เสียงหล่อ 555

ตอบมาแบบนี้ -*- เดินเล่นไปขายตูดต่อดีก่า 5555 :uu

ว่าจะขายตามแร้วเนี้ย 555555 สงสัย จะไป ให้พี่ตี๋เก็บที่ 1530 น๊ะ ขอรับ

บอกพี่มังกร โพสเองเรยขอรับ ป้าๆๆชอบ เสียงหล่อ 555

:Announce :Announce คุณพี่ แฟนคลับเรียกหาคร้าาาาาาาา^^