ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

พี่ตี่ รีบแผนเอเรยน๊ะเด๋วตกรถ

พี่เนเน่ ทำไรไปยังขอรับ

พี่กบ รอรับ ยาดมพม่า 1 กระปุกขอรับ

ขอบคุณขอรับ

เมื่อคืน แม่ทัพใหญ่เข้ามาแนะแนวแล้วเอ่ยปากแค่ 2-3 ประโยคแล้วเงียบไป ท่าทางแม่ทัพจะหลับสบายมากนะขอรับ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

อรุณสวัสดิ์ คร้าบ น้องโป๊ป คุณต่าย คุณป้าข้างบ้าน คุณป้ารี คุณพี่กบ คุณนุช คุณตี๋ น้องญ่า คุณบอย คุณ ด.ช.เม่า คุณเค คุณกีร์ คุณพวง คุณAlan ป้าหนู คุณ Pat คุณ seki คุณนุช คุณก๊อปแก๊ป คุณ nelo คุณkeng_jung คุณthekops คุณตาปี คุณเนเน่ คุณขุนศึกปทุม คุณ Soundheaven และน้องมะยม ตลอดจนทุกๆ ท่านครับ.......

อยากจะบอกว่าพลาดราคางามๆ ช่วงหัวค่ำไปหลายครั้งเพราะช่วงนี้บ้านผมไฟดับบ่อยมาก ช่วง 6 โมงเย็น - 3 ทุ่ม ดับมา 3-4 วันละใครรู้จักกับการไฟฟ้าอินทร์บุรีช่วยดูให้หน่อยเถอะ.......

แจ้งนัองโป๊บไปซ่อมเลยพี่หลวงอาท

แจ้งนัองโป๊บไปซ่อมเลยพี่หลวงอาท

ใช่ครับคุณ pat ถึงได้ออกมาบ่นเผื่อท่านแม่ทัพจะมาขายลูกชิ้นแถวนี้บ้าง....อิอิ...

พี่ตี่ รีบแผนเอเรยน๊ะเด๋วตกรถ

พี่เนเน่ ทำไรไปยังขอรับ

พี่กบ รอรับ ยาดมพม่า 1 กระปุกขอรับ

:ghost แง--แง พี่เนเน่มะได้ทำไรอ้ะ รอซื้อ อ้ะ ซื้อได้อ๊ะยาง------------- :033

อรุณสวัสดิ์ คร้าบ น้องโป๊ป คุณต่าย คุณป้าข้างบ้าน คุณป้ารี คุณพี่กบ คุณนุช คุณตี๋ น้องญ่า คุณบอย คุณ ด.ช.เม่า คุณเค คุณกีร์ คุณพวง คุณAlan ป้าหนู คุณ Pat คุณ seki คุณนุช คุณก๊อปแก๊ป คุณ nelo คุณkeng_jung คุณthekops คุณตาปี คุณเนเน่ คุณขุนศึกปทุม คุณ Soundheaven และน้องมะยม ตลอดจนทุกๆ ท่านครับ.......

อยากจะบอกว่าพลาดราคางามๆ ช่วงหัวค่ำไปหลายครั้งเพราะช่วงนี้บ้านผมไฟดับบ่อยมาก ช่วง 6 โมงเย็น - 3 ทุ่ม ดับมา 3-4 วันละใครรู้จักกับการไฟฟ้าอินทร์บุรีช่วยดูให้หน่อยเถอะ.......

ร้องเรียน ผจก. เรย ขอรับพี่อาท บ้านผมไฟดับ เทรดทองไม่ได้

ถูกแก้ไข โดย popedern

สวัสดีค่ะ ท่านผู้กล้าทุกๆท่าน หลังจากเสร็จภาระกิจประจำวัน ก็คุยกานขำๆ ค่ะ. ที่ขำก็เพราะป้ารีคิดว่า ป้ารีตกรถ ค่ะ แล้วก็ยังติดเหวอีก โฮ โฮ โฮ

ขนาดอาศัยว่าเป็นเด็กเส้น โทรหาน้องโป๊ป บ่อยๆ ยังมิอาจทำอะไรได้ คงต้องนั่งดูไปสักระยะนึง

ขอบคุณ คุณเอ๋ คุณแม่น้องบีมค่ะ

น้องนี้ น้องบีม เป็น ซุป'ตาร์ มานานแล้วนะค่ะ

ขอบคุณข่าวสารจากคุณกระต่ายทอง นักข่าว รางวัลเหรียญทองค่ะ

ขอบคุณน้องโป๊ป ค่ะ ( ช่วยติวเข้มป้ารีหน่อยซิค่ะ)

สวัสดีคุณ กบ

คุณพวง

คุณwann

คุณอาร์ท

น้องตี๋ วันนี้มาแต่เช้านะค่ะ

น้องkaykee

คุณนุชบา

คุณหนูนุ่น

คุณ pat

คุณsoundhaven

ท่าขุนศึกปทุม

คุณเนเน่ ตกรถเป็นเพื่อนกันนะค่ะ

คุณป้าข้างบ้าน

และท่านอื่นๆอีกมากมาย

สวัสดีทุกๆท่านค่ะ

สวัสดีคุณ ดช เม่าด้วยค่ะ

สวัสดีคุณพลอยสีสวยค่ะ

สวัสดีคุณmai

สวัสดีคุณbigbag ด้วยค่ะ

:ghost แง--แง พี่เนเน่มะได้ทำไรอ้ะ รอซื้อ อ้ะ ซื้อได้อ๊ะยาง------------- :033

เมื่อวานไม่ได้ซื้อซักไม้เลยรึ :17

:gdคุณกระต่าย รู้สึกจะเก่ง เรื่องกราฟ และบทวิเคราะห์ เยอะจังเลยนะ ขอรับ ว่าง ๆ พี่ขุน ต้องวานให้ช่วยสอนหน่อยเถอะ เพราะดูยังไง ก็ไม่รู้เรื่องเลย ขอรั :45

พี่เนเน่ มารอซื้อพร้อมกะหนูละกันค่ะ :17

ขอบคุณค่ะ น้องโป๊ป พี่วิ กระต่ายทอง dragonfly นู๋ญ่า น้องบอย คุณบาส คุณเอ๋และน้องบีม และทุกๆคน

สวัสดีค่ะ เพื่่อนๆทุกๆคน โชคดี มีสุขนะคะ ลำไยเยอะแยะค่ะ

ถูกแก้ไข โดย พวงชมพู

เมื่อวานไม่ได้ซื้อซักไม้เลยรึ :17

:_cd ไม่ด้ายสักไม้อ้ะ ต่ายทองจ๋า เหลือแต่ไม้หน้าสามติดที่หน้าผากเนเน่ :_02

ขอบคุณขอรับ

เมื่อคืน แม่ทัพใหญ่เข้ามาแนะแนวแล้วเอ่ยปากแค่ 2-3 ประโยคแล้วเงียบไป ท่าทางแม่ทัพจะหลับสบายมากนะขอรับ

ข้าน้อยต้องตรากตร่ำ กลางวันตากแดด ทำงานขายลูกชิ้นกลางป่าเขาลำเนาไพร ขอรับ ออกจากป่า แวะไปกินหอยหวานกะเบียร์วุ้น ที่หาดเจ้าสำราญ ขากลับ เจอพายุแถวๆ ดอนหอยหลอด อีกเรยต้องแวะกินกุ้งแช่น้ำปลาแก้เคล็ด ตากฝน นั่งรถ กระเด้งกระดอน กำลังหลับๆ ป้ารีทรอมาตื่นเรยขอรับ ถึงบ้านพอดี ดูกราฟ 2 นาที มาโพสบอกป้าๆๆ ดูแร้วมานไม่มีไร ตื่นเต้นจึงหลับขอรับ 5555 ถ้าข้าน้อยบอกแร้ว และไม่ได้เข้ามาบอกซ้ำ หรือเปลี่ยนแผน คือยังไม่มีอะไรขอรับ

มานกลับตัวแร้ว แต่ไม่ยอมลงขอรับ ก้อเรยต้องรอ มานทุบแร้ว เข้าซื้อ แต่ ถ้าจะซื้อ เราก้อไม่ตามซื้อเพราะมานไปไม่ได้ไกลขอรับ ต้องย่อลงมาก่อนขอรับ คราวนี้ ถ้าย่อลงมาต่ำกว่า 1600 ให้พวกป้าเตรียม สวิง ช้อน รถ แบคโฮ ไว้ตักทองกานเรยขอรับ

พี่เนเน่ มารอซื้อพร้อมกะหนูละกันค่ะ :17

:uu หนูเก๋บอกพี่เนเน่ด้วยนะ จริงนะ พีเอ็มมากะดั้ย นะ อย่าลืมนาจ๊า --- :32

ไม่ซื้อดีแร้วขอรับ เด๋ว รอย่อมาครั้งนี้ ค่อยซื้อขอรับ ยังไม่มีใครตกรถ ขอรับ