ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

:031 มาหาต่ายทองด่วน จะพาไปอาบน้ำแร่แช่น้ำนม นวดอบสมุนไพร

สปาทั้งตัวแลหัวใจนะอิอิ :32

ถึงว่าคณต่ายทองของเรา สวยตล๊อดๆ

:031 ม่ายเป็นไร เริ่มใหม่นะ พอรต์ว่างกำไรแร้วต่ำกว่าที่ขายไป รอย่อซักหน่อยซื้อติดปลายนวมไว้ก้อไม่เสียหาย ลงอีกเว้นระยะห่าง200-300บาทซิ้อได้อีกนา ซื้อไล่มานลงไปเรื่อยๆ มานไม่ไปไหนหรอกขาใหญ่ เค้าต้องประคองไว้เดี๋ยวน้องทองไม่น่าสนใจอิอิ

ไล่ซื้อเสร็จ นั่งกินลมชมวิวิ จิบกาแฟ ฟังเพลงเบาๆ นอนพักผ่อน รอราคาดีดขึ้นมาให้ขายเป็นสเต็ปๆ จบข่าวทอง ทอง ทองอิอิ :aa

แนะนำดีอีกแล้ว ขอบคุณค่ะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

:17 คำคมวันเน้

เมื่อทองขึ้นแล้วไม่ได้ซื้อไว้เลย เหมือนถูกวิ่งราวลำใยไปซึ่งหน้า น่าเจ็บใจจริงๆ อิอิ

:uu เนเน่จะซื้อพร้อมคุณกบค่ะ เนเน่ไม่หวานค่ะ ออกจะฝาดเยอะด้วยค่ะ อิอิ

คิดถุงๆนะคร้าพี่กบ พวกเราชาวแก๊งค์ ช้าๆได้พร้าแทนลำไย 5555 เอาเป็นว่า ใจล่มๆรอน้องโป๊ปตะโกนกันดีก่านะคะ อิอิ

มาร่วมยืนทำหน้าจ๋อยๆ โบกรถด้วยครับ คราวนี้จะโดดเกาะเลย....

:Announce ขอบคุณต่ายทองและทุกคนนาคะ เฮงๆทุกคนค่า ------------------

จับมือไว้แล้วไปด้วยกัน.......(ร้องเป็นเพลง555)

ก็ขึ้นรถเป็นพวงไปด้วยกัน

น้องโป๊บตะโกนบอกด้วยน้า

สามีเเอบทำกราฟส่งอีเมล์มาให้

บอกว่า "เกิดไดเวอร์จิ้นในกราฟราย1ชม ตามกราฟ4-7-2012-1.gifมีจุดให้เลือกเข้า3จุด ให้เพื่อนๆดูตามฟิโบคะ "

สวัสดีน้อง pope และทุกท่าน ไปแว้ว ตื่นสาย น้องชายมีสอบ เย็นมีกิจกรรมเข้าจังหวะ วันนี้ไม่มาแต่ฝากใจไว้นะคะ ลำไยขอแบ่งมั่งน้า โชคดีๆๆๆๆ

แล้วเจอกันตอนค่ำค่า ระหว่างน้องชายอยู่มหาลัย ไมเจ้าป้าไม่เข้ามาคุยกันๆ

ขอบคุณมากๆค่ะคุณเอ๋และคุณบาส ช่วยพวกเราตล๊อดๆ^_________^

:Announce ขอบคุณน้องเอ๋กะน้องบาสมากๆจ้า แอบส่งอาหารหารข่าวมาให้ :gd

โถ... น้องโป๊ป ผู้น่าสงสาร. ป้ารีขอโทษ นะค่ะ ที่โทรไปตอนหนูกำลังหลับ ถึงว่าพูดวนไปวนมา. แล้ววันนี้ ชาร์ตแบตเต็มหรือยังจ๊ะ

เจ้านายชื่ออะไรทำไมใช้งานหนักขนาดนี้ น้องยิ่งเอวบางร่างน้อยอยู่. ไม่สงสารกันบ้างเล้ย. .....

พักผ่อนเยอะๆนะจะได้มีแรงสู้กับน้องทอง. เที่ยงนี้นอนต่อเลยนะ. ถ้ามีอะไรตื่นเต้น จะโทรไปปลุกอีกน้า...

ขอบคุณกราฟคุณบาสและคุณเอ๋ที่มาโพสให้ค่ะ เอ....จำชื่อถูกอ่าป่าว

:17 คำคมวันเน้

เมื่อทองขึ้นแล้วไม่ได้ซื้อไว้เลย เหมือนถูกวิ่งราวลำใยไปซึ่งหน้า น่าเจ็บใจจริงๆ อิอิ

เดี๋ยวมานก้อลงมาให้ซื้อ SPDR ก้อยังถือทองเท่าเดิม ยังไม่ได้ซื้อเหมือนกันคะพี่น้องอิอิ :gvme

ข้าน้อยต้องตรากตร่ำ กลางวันตากแดด ทำงานขายลูกชิ้นกลางป่าเขาลำเนาไพร ขอรับ ออกจากป่า แวะไปกินหอยหวานกะเบียร์วุ้น ที่หาดเจ้าสำราญ ขากลับ เจอพายุแถวๆ ดอนหอยหลอด อีกเรยต้องแวะกินกุ้งแช่น้ำปลาแก้เคล็ด ตากฝน นั่งรถ กระเด้งกระดอน กำลังหลับๆ ป้ารีทรอมาตื่นเรยขอรับ ถึงบ้านพอดี ดูกราฟ 2 นาที มาโพสบอกป้าๆๆ ดูแร้วมานไม่มีไร ตื่นเต้นจึงหลับขอรับ 5555 ถ้าข้าน้อยบอกแร้ว และไม่ได้เข้ามาบอกซ้ำ หรือเปลี่ยนแผน คือยังไม่มีอะไรขอรับ

มานกลับตัวแร้ว แต่ไม่ยอมลงขอรับ ก้อเรยต้องรอ มานทุบแร้ว เข้าซื้อ แต่ ถ้าจะซื้อ เราก้อไม่ตามซื้อเพราะมานไปไม่ได้ไกลขอรับ ต้องย่อลงมาก่อนขอรับ คราวนี้ ถ้าย่อลงมาต่ำกว่า 1600 ให้พวกป้าเตรียม สวิง ช้อน รถ แบคโฮ ไว้ตักทองกานเรยขอรับ

ขับรถแบคโฮมารอแล้วจ้า น้องโป๊ป

:031 ม่ายเป็นไร เริ่มใหม่นะ พอรต์ว่างกำไรแร้วต่ำกว่าที่ขายไป รอย่อซักหน่อยซื้อติดปลายนวมไว้ก้อไม่เสียหาย ลงอีกเว้นระยะห่าง200-300บาทซิ้อได้อีกนา ซื้อไล่มานลงไปเรื่อยๆ มานไม่ไปไหนหรอกขาใหญ่ เค้าต้องประคองไว้เดี๋ยวน้องทองไม่น่าสนใจอิอิ

ไล่ซื้อเสร็จ นั่งกินลมชมวิวิ จิบกาแฟ ฟังเพลงเบาๆ นอนพักผ่อน รอราคาดีดขึ้นมาให้ขายเป็นสเต็ปๆ จบข่าวทอง ทอง ทองอิอิ :aa

ขอบคุณค่ะ เซียนต่ายคนงาม เล่นไม่เครียด สยายอารมณ์ ฮิฮิ

แล้วเจอกันตอนค่ำค่า ระหว่างน้องชายอยู่มหาลัย ไมเจ้าป้าไม่เข้ามาคุยกันๆ

ตอนนี้ถ่าหนักอยุ่ก็มาคุยไง หอมมั้ย อิอิ ตอนเย็น ตัวเองมีกิดจากำ อ่ะ

สามีเเอบทำกราฟส่งอีเมล์มาให้

บอกว่า "เกิดไดเวอร์จิ้นในกราฟราย1ชม ตามกราฟ4-7-2012-1.gifมีจุดให้เลือกเข้า3จุด ให้เพื่อนๆดูตามฟิโบคะ "

ขอบคุณค่ะ คุณแม่น้องบีม ขอให้รวยๆ นะคะ

ตอนนี้ถ่าหนักอยุ่ก็มาคุยไง หอมมั้ย อิอิ ตอนเย็น ตัวเองมีกิดจากำ อ่ะ

แว๊กกกกกก เจ้าป้าาาาาาาา