ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

วันเสาร์นี้น้องโป๊ป มาเรียนกับอ. ซี ที่ royal river อีกรึ เปล่า วันเสาร์นี้ในหลวงจะเสด็จ โดยเรือ ไปเกาะเกร็ด เพื่อตรวจดูน้ำท่วม

เสด็จลงเรือที่ท่าวาสุกรี. เวลา16.30น ผ่านหน้า the royal river แลัวก็มาถึงหน้าบ้านป้ารี ประมาณ 5 โมงเย็น ค่ะ

ตอนนี้ป้ารีกำลังติดต่อทำป้าย. " ทรงพระเจริญ " มาติดหน้าบ้าน พร้อมธง สัญลักษณ์ และจะไปรอรับเสด็จพระองค์ที่ริมแม่น้ำด้วยค่ะ

ขอพระองค์ "ทรงพระเจริญ" ค่ะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

"ทรงพระเจริญ"

ดีใจด้วยค่ะ คุณรี ได้รับเสด็จในหลวง

วันเสาร์นี้น้องโป๊ป มาเรียนกับอ. ซี ที่ royal river อีกรึ เปล่า วันเสาร์นี้ในหลวงจะเสด็จ โดยเรือ ไปเกาะเกร็ด เพื่อตรวจดูน้ำท่วม

เสด็จลงเรือที่ท่าวาสุกรี. เวลา16.30น ผ่านหน้า the royal river แลัวก็มาถึงหน้าบ้านป้ารี ประมาณ 5 โมงเย็น ค่ะ

ตอนนี้ป้ารีกำลังติดต่อทำป้าย. " ทรงพระเจริญ " มาติดหน้าบ้าน พร้อมธง สัญลักษณ์ และจะไปรอรับเสด็จพระองค์ที่ริมแม่น้ำด้วยค่ะ

ขอพระองค์ "ทรงพระเจริญ" ค่ะ

"ทรงพระเจริญ"

ดีใจด้วยค่ะ คุณรี ได้รับเสด็จในหลวง

ใช่เลยคุณพวง

ดีใจกับป้ารีด้วยค่ะ

ป้ารีๆ

ป้ารีจะได้รับเสด็จในหลวงด้วย ^________^

เป็นบุญของพสกนิกรอย่างเราๆและของป้ารีจริงๆ

ขอพระองค์จงทรงพระเจริญ

" ทรงพระเจริญ " _/|\_

ยินดี กับป้ารีด้วยนะคะ ถือเป็นมงคลกับชีวิตจริงๆ ค่ะ

พี่ต่ายๆๆไปสปากันมั้ยขอรับ ตอนนี้เมื่อยไปทั้งตัว สปาจาได้หลับสบาย

มะกี้เห็นป้ารีมีไข่เค็ม เรยไปหยิบของแม่ค้าข้างๆมา 1 ใบ กินกับอาหารสิ้นคิด กระเพราะไก่ไข่ดาว ขอรับ

พี่อาทไข่เจียวใส่ไข่มดแดง ก้ออร่อย ขอรับ

กว่าจะอ่านจบ หิวแล้วค่ะ

อยากกินทุกอย่างเลย ส่งมาทางนี้มั่งสิคะ

มาดิเดี๋ยวจัดชุดใหญ่ให้ แถมดริ้งกลางคืนให้ลั้ลล้าชุ่มช่ำหัวใจด้วยนาคริคริ :gvme

คุณต่ายน่ารักมากอ่ะ

มีอีกหลายคนจะไปจอยด้วย ไหวเปล่าคะคนสวย^_______^

มาดิเดี๋ยวจัดชุดใหญ่ให้ แถมดริ้งกลางคืนให้ลั้ลล้าชุ่มช่ำหัวใจด้วยนาคริคริ :gvme

เดี๋ยวไปจริงน้า นัดกันไปถล่มกระต่ายทอง 555

สามีเเอบทำกราฟส่งอีเมล์มาให้

บอกว่า "เกิดไดเวอร์จิ้นในกราฟราย1ชม ตามกราฟ4-7-2012-1.gifมีจุดให้เลือกเข้า3จุด ให้เพื่อนๆดูตามฟิโบคะ "

ถ้าจะขึ้นต่อไม่ควรลงไปเยอะนะครับ

เพราะมีกฎของ EW ที่บอกว่า 4 ไม่ overlap 1

:Announce เก็บมาฝากอยากให้สดชื่่นคริคริ :gvme

สัญญาณ 15 นาทีมี Divergence แล้วขอรับ

ตอนนี้เราอยู่คลื่น4ใช่ไหมครับ ลงได้1600หรือป่าว

อิจฉาป้ารีจังค่ะ วาสนาดีจังมีโอกาสรับเสด็จท่าน

โชคดีสุดๆๆๆเลย

สภาวะอากาศที่สิงห์บุรีตอนนี้ เมฆมืด ลมแรง ฟ้าร้องฟ้าผ่าเป็นระยะ เตรียมตัวไฟดับ.....

:17 คำคมวันเน้

เมื่อทองขึ้นแล้วไม่ได้ซื้อไว้เลย เหมือนถูกวิ่งราวลำใยไปซึ่งหน้า น่าเจ็บใจจริงๆ อิอิ

:17

อรุณสวัสดิ์ คร้าบ น้องโป๊ป คุณต่าย คุณป้าข้างบ้าน คุณป้ารี คุณพี่กบ คุณนุช คุณตี๋ น้องญ่า คุณบอย คุณ ด.ช.เม่า คุณเค คุณกีร์ คุณพวง คุณAlan ป้าหนู คุณ Pat คุณ seki คุณนุช คุณก๊อปแก๊ป คุณ nelo คุณkeng_jung คุณthekops คุณตาปี คุณเนเน่ คุณขุนศึกปทุม คุณ Soundheaven และน้องมะยม ตลอดจนทุกๆ ท่านครับ.......

อยากจะบอกว่าพลาดราคางามๆ ช่วงหัวค่ำไปหลายครั้งเพราะช่วงนี้บ้านผมไฟดับบ่อยมาก ช่วง 6 โมงเย็น - 3 ทุ่ม ดับมา 3-4 วันละใครรู้จักกับการไฟฟ้าอินทร์บุรีช่วยดูให้หน่อยเถอะ.......

สวัสดีค่ะคุณartjar

น่าฟ้องการไฟฟ้า ที่ทำให้เสียรายได้นะคะ

มีบ้านดาราแถวน้ันมั้ย ให้เค้าออกสื่อนะคะ ให้ส่ือช่วยกระพือข่าวจาดังเร็วค่ะ คริคริ คิดได้น๊าเรา