ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

+like ขอรับ บ้านป้ารีหยั่งกะ โรงแรม เด๋ววันหลัง จะขอยืมสกู๊ตเตอร์พรรคพวก ขี่ไปหาป้ารีน๊ะขอรับ เห็นบ้านป้ารีแร้วอยากไปบ้านเพื่อน เป็นบ้านสวนริมน้ำที่บางกรวย ไปนั่งรอ กินโจ๊กบนเรือแจว ตอน 3 ทุ่ม พอ 4 ทุ่ม มีก๋วยเต๋วมาเสริฟถึงท่าน้ำอีก แร้วก้อนอนบนศาลาริมน้ำ ฟังเสียงจิ้งหรีด อึ่งอ่าง หลับสบายขอรับ

สวัสดีค่ะ น้องโป๊ป. บ้านป้ารีไม่สวยและก็ไม่ใหญ่จ้า ที่ใหญ่นั่นสระว่ายน้ำจ้า บ้านเก่าแล้วอยู่มา20ปี. ที่เห็นเป็นแค่ภาพลวงตา เรือขายของใดๆก็ไม่มา เพราะเป็นแม่น้ำใหญ่

มีเรือด่วนเจ้าพระยาวิ่งผ่าน คลื่นเลยแรง เรือเล็กต้านคลื่นไม่ไหว. ริมแม่น้ำดินทรุดลงไปทุกปี. เลยจ้า. สรุปอย่ามาเลย 555

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สวัสดีค่ะ น้องโป๊ป. บ้านป้ารีไม่สวยและก็ไม่ใหญ่จ้า ที่ใหญ่นั่นสระว่ายน้ำจ้า บ้านเก่าแล้วอยู่มา20ปี. ที่เห็นเป็นแค่ภาพลวงตา เรือขายของใดๆก็ไม่มา เพราะเป็นแม่น้ำใหญ่

มีเรือด่วนเจ้าพระยาวิ่งผ่าน คลื่นเลยแรง เรือเล็กต้านคลื่นไม่ไหว. ริมแม่น้ำดินทรุดลงไปทุกปี. เลยจ้า. สรุปอย่ามาเลย 555

พี่นึกปืนลุงทองไม่ออกแระ เคยเห็นแต่ลืม ใช่ที่ลำกล้องงอๆ รึป่าวอ่ะ 55

มันก้อน่าให้เสียกำลังจัยเนาะ คนทำ ทำโดยไม่ได้ประโยชน์รัยเรยซักนิส

ตื่นเช้ามาก้อเสียสละเวลามาแปะให้ตั้งมากมาย

นั่งแปะวิ.มันใช้เวลานะ พี่เคยทำ พี่รู้ดี แต่กลับมาโดนว่าแบบนี้

:Hi

http://www.globlexholding.co.th/fileuploads/pdf_news/GF_090712.pdf

http://www.globlexholding.co.th/fileuploads/pdf_news/GBX_Gold&Silver_Daily_090712.pdf

อรุณสวัสครับเพื่อนๆ พี่ๆ ทั้งหลาย

เข้ามาสิง 2 อาิทิตย์ละ ยังไม่ได้แนะนำตัวจิงๆเลย ผมชื่อ ตี้ นะครับผม อายุ 29หมาดๆ ตำแหน่งงาน CAD ,Desire Engineer จนๆครับ ^ ^

วันนี้ผมคงได้แต่ ลุ้น เพราะกระสุนหมดแล้ว รอขึ้นอย่างเดียว

สวัสดีค่ะ คุณ ตี้ ยินดีที่ได้รูุ้จัก อย่างเป็นทางการค่ะ

อรุณสวัสดิ์ เช้าวันพักผ่อน คร้าบ น้องโป๊ป คุณต่าย คุณป้าข้างบ้าน คุณป้ารี คุณพี่กบ คุณนุช คุณตี๋ น้องญ่า คุณบอย คุณ ด.ช.เม่า คุณเค คุณกีร์ คุณพวง คุณAlan ป้าหนู คุณ Pat คุณ seki คุณนุช คุณก๊อปแก๊ป คุณ nelo คุณkeng_jung คุณthekops คุณตาปี คุณเนเน่ คุณขุนศึกปทุม คุณ Soundheaven คุณDragonfly และน้องมะยม ตลอดจนทุกๆ ท่านครับ......

มาขอกินโจ๊กกับน้องโป๊ปและคุณแพทด้วย....

สวัสดีคุณ อาร์ทค่ะ เช้าทานข้าวต้มแล้ว. กลางวันมาทานข้าวผัดกุ้ง กับป้ารีนะค่ะ ของฟรีที่ออฟฟิตค่ะ

น้องpope ประกาศไปดังๆเลย ห้องนี้ทั้งสวย ทั้งหล่อ แถมรวยด้วย ดูบ้านพี่รีเป็นตย. นำ้ใจก็ง้ามงาม อิอิ

สวัสดีคุณป้าฯค่ะ ขอบคุณสำหรับบทวิจารณ์และคำชมคร้า

น้องpope ประกาศไปดังๆเลย ห้องนี้ทั้งสวย ทั้งหล่อ แถมรวยด้วย ดูบ้านพี่รีเป็นตย. นำ้ใจก็ง้ามงาม อิอิ

แม่นแร้วขอรับ

สวัสดีคะเพื่อนๆทุกคน :01 สามีเซฟกราฟส่งเมล์มาให้แล้วคะ กราฟที่1 9-7-2012-1.gifกราฟที่29-7-2012-2.gifพร้อมข้อความสั้นๆว่า " เกิดไดเวอร์จิ้นเล็กๆในกราฟที่1 ราคาลงมาถึง1577เป้าหมายที่3 แต่ยังไม่ถึงเป้าหมายทที่4 h&S ที่1565 แต่อย่าคาดหวังว่าจะมาถึงครับ ให้แบ่งพอร์ทซื้อตามจุดต่างๆที่ให้ไว้กันตฃกรถ stopless1547 กราฟที่2 rsiลงสุดแล้ว จะรีบาวแล้วย่อลงทำไดเวอร์จิ้นรึป่าว อันนี้ต้องลุ้นกัน แต่ส่วนตัวคิดว่าไม่เพราะเป็นคลื่นย่อยไม่ใช่คลื่นใหญ่ครับ"

ข้อความจบแล้วคะ ขอให้เพื่อนๆโชคดีในการลงทุนนะคะ :bye

ปล. เห็นหลายๆท่านอยากเห็นภาพน้องบีมเลยเอารูปที่ถ่ายกะสามีตอนครบ3เดือน1วัน เมื่อวันเสาร์มาให้ชมคะ

สามีไว้หนวด ดูดุน่าดู :uu

ขอบคุณ คุณเอ๋ และคุณบาสมากๆค่ะ ที่ยอมเสียสละเวลามาถ่ายทอดกราฟให้ดู น้องบีมน่ารักมากค่ะ โตขึ้นสวยมากค่ะ ตาโต จมูกสวย อย่าลืมเอารูปมาลงบ่อยๆนะค่ะ เราจะได้เห็นน้องบีมเติบโตไม่พร้อมๆกัน ในขณะที่น้องบีมก็จะได้รู้ว่าพวกป้าๆ ชราไปแค่ไหน. <{*?*}>.

สวัสดีตอนสายทุกๆคนค่ะ ป้ารีพยามที่จะสวัสดีเป็นรายบุคคล แต่ทำไม่ไหวจริง เยอะมากค่ะ

ขอกล่าวรวมๆเลยแล้วกัน.

ขอให้ทุกท่านโชคดีตลอดสัปดาห์ ค่ะ ฝนตกอีกแล้ว บ๊ายบายค่ะ

สวัสดีตอนสายทุกๆคนค่ะ ป้ารีพยามที่จะสวัสดีเป็นรายบุคคล แต่ทำไม่ไหวจริง เยอะมากค่ะ

ขอกล่าวรวมๆเลยแล้วกัน.

ขอให้ทุกท่านโชคดีตลอดสัปดาห์ ค่ะ ฝนตกอีกแล้ว บ๊ายบายค่ะ

พี่รีก็โชคดีด้วยค่ะ

สวัสดีคุณ อาร์ทค่ะ เช้าทานข้าวต้มแล้ว. กลางวันมาทานข้าวผัดกุ้ง กับป้ารีนะค่ะ ของฟรีที่ออฟฟิตค่ะ

ขอบคุณครับป้ารี

วันนี้เสนอเมนูมื้อเที่ยงผมบ้าง คั่วกลิ้งหมู แกงเหลือง น้ำพริกกะปิผักสด หร่อยแรง........

แปะให้ เพราะห้องนี้ เลี้ยงน้องหมาเยอะ ชอบซีนนี้ ดูแล้วคิดถึงสัตว์เลี้ยงแสนรัก และซื่อสัตย์ ไม่เหมือนน้องทองเนี่ย เอาใจยากจัง ขี้จุ๊ด้วย

วันนี้เสนอเมนูมื้อเที่ยงผมบ้าง คั่วกลิ้งหมู แกงเหลือง น้ำพริกกะปิผักสด หร่อยแรง........

ทั้งเผ็ด ทั้งแรง หมายถึงกลิ่น เอื้อกๆ

แซ่บ ! จริงค่ะ

อรุณสวัสครับเพื่อนๆ พี่ๆ ทั้งหลาย

เข้ามาสิง 2 อาิทิตย์ละ ยังไม่ได้แนะนำตัวจิงๆเลย ผมชื่อ ตี้ นะครับผม อายุ 29หมาดๆ ตำแหน่งงาน CAD ,Desire Engineer จนๆครับ ^ ^

วันนี้ผมคงได้แต่ ลุ้น เพราะกระสุนหมดแล้ว รอขึ้นอย่างเดียว

ยินดีต้อนรับ ขอรับ ตามสบาย มีอะไรเด้ดๆๆก้อแนะนำกันได้ขอรับ