ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ฝนตก แย่จัง

สวัสดี คุณป้าฯ. จริงด้วยฝนตก แย่จัง อยากนอนจัง.

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สวัสดียามเที่ยงค่าทุกๆท่านที่น่ารัก...ฟังคุณเอ๋แม่น้องบีมแล้วมีความหวังจาปล่อยดอยลูกเตี้ยที่ 23800 ในวันนี้แระ...มาทีเถอะ ส่วนต่างตั้ง100 ป้าหนูรอมา 3 วันแย๊ว

น้องญ่า

วันนี้พี่เล็งอยากเก็บช่วง 1565-60 กับ 1555-50 อ่ะ

น้องญ่ากึ๊ดแว่จะไดเจ้า อิอิ

ราคาไม่ห่างแฟร์นัก แต่บาทดันอ่อนกว่าเมื่อเช้า

แข็งๆ หน่อยดิ โด่เอร๊ย..

แหม๋.. อีกT

ฟังแระอยากหยิกเรย อีกT.. 555+

หวัดD คับ ทุกๆ ทั่น

A.. วันนี้เอางัยกับทองดีเอ่ย 55555555555555

น้องญ่า พี่ไม่สบายอ่ะ I ใหญ่เรย I love U กร๊ากกกกก+++

จีบม่ายแคร์สือเลยนะคะ 55+ :32

5bc7ffkv.gif ฮิ้ววววววววววๆ :P

น้องญ่า

วันนี้พี่เล็งอยากเก็บช่วง 1565-60 กับ 1555-50 อ่ะ

น้องญ่ากึ๊ดแว่จะไดเจ้า อิอิ

ราคาไม่ห่างแฟร์นัก แต่บาทดันอ่อนกว่าเมื่อเช้า

แข็งๆ หน่อยดิ โด่เอร๊ย..

อยากเสี่ยงสั้นๆ ก้อเข้าโลดค่ะ 55+

1568 ออกซัก 1575-77 ถ้ามีแรงนะ :P

แต่ 1565-66 พี่ต้องระวังนะคะ ถ้ารับไม่อยู่คงร่วงค่ะ

เพราะเทสรอบ 3 นะ แต่ถ้ารับอยู่น่าดีดได้ค่ะพี่

บาททำไมแข็งเร็วจังอ่ะ ตะกี้ 31.78 ตอนนี้ ทำไมคำนวนที่ 31.71 ทำให้ห่าง FP 80.- เลยอ่ะ

ถูกแก้ไข โดย TonYa

สวัสดีค่ะ เพื่อนๆ ทุกคน

เมื่อคืนได้มาไม้นึง 23547 ปิดเหวค่ะ

วันนี้รอเก็บเพิ่มอีกจ้า

ขอบคุณทุกๆข่าวสาร เพื่อนๆที่น่ารักทุกคน

ขอให้ลำใยๆๆๆๆๆๆ แยะๆๆๆๆๆ นะคะ

จีบม่ายแคร์สือเลยนะคะ 55+ :32

5bc7ffkv.gif ฮิ้ววววววววววๆ :P

โอ้ยน่ารักขนาดดดดดดดดีใจด้วยจิงๆนะคะ ความรักเป็นสิ่งสวยงามเสมอ

....คนที่รักเราจริง ไม่ใช่คนที่คิดว่าเราดีที่สุด แต่เป็นคนที่ถึงแม้จะเจอใครคนอื่นที่ดีกว่าเรา

แต่เค้ายังเลือกเราอยู่....

ถูกแก้ไข โดย กระต่ายทอง

อยากเสี่ยงสั้นๆ ก้อเข้าโลดค่ะ 55+

1568 ออกซัก 1575-77 ถ้ามีแรงนะ :P

แต่ 1565-66 พี่ต้องระวังนะคะ ถ้ารับไม่อยู่คงร่วงค่ะ

เพราะเทสรอบ 3 นะ แต่ถ้ารับอยู่น่าดีดได้ค่ะพี่

บาททำไมแข็งเร็วจังอ่ะ ตะกี้ 31.78 ตอนนี้ ทำไมคำนวนที่ 31.71 ทำให้ห่าง FP 80.- เลยอ่ะ

อืมจ้า แถว 1565 ถ้าเข้าพี่จาแค่บางส่วนนะ

แต่ 1568 พี่ไม่ลงมือจ้า กัวรับอยู่ แต่ดีดไม่ไกลพอ (อ.ซี ให้รอ 1545 หรือต่ำกว่า)

เข้าใน GS แทน ราคา 1568

31.71 นี่บาทหน้าเว็ป ไม่ค่อยจาอัพ

ของพี่อัพกว่า อัพเดท 31.7880

งั้นราคากับแฟร์ก้อควรใกล้กันมากกว่านี้เนาะ

ถูกแก้ไข โดย ValentineBoy

เปลี่ยนแล้วค่ะพี่ เป็น 31.79

ตอนนี้ห่าง FP 20บาทค่ะ Q นะคะ slime_v.gif

เจ้แพ็ท ลุ้นอะไรอยู่คะ

ตอบพี่กบ ตอนนี้ปอดแหกค่ะ รอรับล่าง ๆๆๆ

เห็นมานค่อย ๆลง แร้วไม่มีดีด เสียวค่ะ

ยิ่งตอนนี้เจ้าเอาค่าเงินมากั๊ก ออกไม่ได้เลยค่ะ จึงรออย่างเดียว..

ถูกแก้ไข โดย Pat7

ว๊าวว พี่เราจามาแอ่วเจียงฮาย

บอยจัดการให้เรียบ100 แร้วคับ

ทั้งโรงแรม 4 ดาว 5 ดาว หรือ ใกล้วัดร่องขุ่น ของ อ.เฉลิมชัย

ว๊าวว พี่เราจามาแอ่วเจียงฮาย

บอยจัดการให้เรียบ100 แร้วคับ

ทั้งโรงแรม 4 ดาว 5 ดาว หรือ ใกล้วัดร่องขุ่น ของ อ.เฉลิมชัย

ทำยังกะ เป๋นคนเจียงฮายแต๊ๆ เน้อเจ้า อ้ายบอย 55+ niwb2abs.gif

http://youtu.be/q_MX0gUoatk

โอ้ยน่ารักขนาดดดดดดดดีใจด้วยจิงๆนะคะ ความรักเป็นสิ่งสวยงามเสมอ ....คนที่รักเราจริง ไม่ใช่คนที่คิดว่าเราดีที่สุด แต่เป็นคนที่ถึงแม้จะเจอใครคนอื่นที่ดีกว่าเรา แต่เค้ายังเลือกเราอยู่....

ขอบคุณมากคับ คุณต่าย อิอิ :32

น้องญ่าอาย หนีไปล้างรถแร้วคับ 555

ทำยังกะ เป๋นคนเจียงฮายแต๊ๆ เน้อเจ้า อ้ายบอย 55+ niwb2abs.gif http://youtu.be/q_MX0gUoatk

555 อู้ซะเหมือนเป๋นคนพื้นที่เรยเนาะ

(ยังจามาแซว ไหนบอกไปล้างรถ งิ)