ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณมากคับ คุณต่าย อิอิ :32

น้องญ่าอาย หนีไปล้างรถแร้วคับ 555

งานนี้สงสัยไป1560แระมั้งนี่

:031 :gvme

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น
สวัสดีค่ะ เพื่อนๆ ทุกคน เมื่อคืนได้มาไม้นึง 23547 ปิดเหวค่ะ วันนี้รอเก็บเพิ่มอีกจ้า ขอบคุณทุกๆข่าวสาร เพื่อนๆที่น่ารักทุกคน ขอให้ลำใยๆๆๆๆๆๆ แยะๆๆๆๆๆ นะคะ

ยินดีด้วยคับพี่นุช

เล่นของได้ผลนะคับ 55

สวัสดีคะเพื่อนๆทุกท่าน สามีส่งเมล์มาแล้วคะ "12-7-2012-1.gifจากกราฟความเห็นเหมือนเมื่อวานแต่รูปแบบชัดเจนขึ้น มองว่าที่ลงมา1568เมื่อช่วงตึ2 น่าจะเป็น2ย่อย วันนี้ให้ช่วยกันดูว่าจะวิ่งตามทิศทางสีม่วงที่ให้ไว้รึป่าว ถ้าใช่มีโอกาสสั้นๆขึ้นมาที่1606 เพื่อจบS1 ของ15m3 ก่อนย่อลงมาทำs2อีกครั้งนึงแล้ววิงหนี หากใครจะเข้าวันนี้เข้าได้cutloss1564 :Announce เป้าหมายปิดสั้นๆ1606 จ้า หากลงมากินcutloss ก็รอซื้ออีกครั้งที่1555 cutloss 1547 "

จบการรายงานข่าวค๊า

ขอบคุณมากคับ คุณบาสและคุณเอ๋

ส่วนตัวก้อมองขึ้น เล็งเก็บอยู่เหมือนกันคับ

ไม้แรก L 1568 SL 1564 เป้า1 1594 เป้า2 1606

ไม้สอง L 1555 SL 1547 เป้าหมายเดิม

ตะกี้ 1564 แล้วค่ะ

สวัสดียามบ่ายค่าป้ารี เจ้าป้า คุณกระต่าย คุณเอ๋ คุณบาส น้องนุ่น น้องกีร์ คุณขุนศึก คุณ wann คุณ Pacharee คุณ bringgold

คุณเนเน่ คุณแพ็ท คุณพวง คุณ dragonfly คุณอาร์ท พี่บอย น้องญ่าและคนน่ารักทุกคน

สวัสดี ดช เม่าด้วยค่ะ

น้องเฟิร์สหม่ำเค้กน่าอาหย่อยนะคะ ก้อนเล็กสำหรับทานคนเดียว555

ถูกแก้ไข โดย gejen

ขอบคุณวิเคราะห์ข่าวสารต่างๆจากน้องโป๊บ คุณกระต่าย คุณบาส คุณเอ๋ พี่บอย น้องญ่าที่น่ารักด้วยนะคะ^_____^

สวัสดีครับพี่กบ

สงสัยวันนี้จะได้เห็น 1555 กันซะที

ป้ารี คุณเอ๋ คุณนุ่น ดช เม่า และชาวหมู่คณะ

รอซื้อหรือเปล่าคะ

จะ L ที่ 1660 1550 หรือ 1545 คะ

สวัสดีครับพี่กบ

สงสัยวันนี้จะได้เห็น 1555 กันซะที

ป้ารี คุณเอ๋ คุณนุ่น ดช เม่า และชาวหมู่คณะ

รอซื้อหรือเปล่าคะ

จะ L ที่ 1660 1550 หรือ 1545 คะ

คุณอาร์ทจะ L เลขที่ออก 1555 หรือคะ พี่กบจะได้ตามด้วย55

สวัสดีค่าคุณเนเน่ คุณตาปี คุณ Leelawadee และทุกคนรอบห้อง^______^

คุณตาปี คุณเนเน่ และชาวเราจะซื้อที่เท่าไหรค้า

กราฟรอบบ่ายคะ สามีส่งเมล์มาเมื่อกี้แล้วโทรมาบอกให้รีบอัพ "12-7-2012-2.gifบอกทางโทรสัพท์ว่า " มีเเววหลุด1564 เนื่องจากหลุดสามเหลียมชายธงลงมา เป้าหมายสั้น เบาะๆ คือลงมาตามสีขาว 1551 เป้าหมายยาวหน่อยคือ 1531 สีม่วง " สามีทิ้งท้ายว่า "หากไม่หลุด1564 น่าจะดีดแรงเพราะทำ ดับเบิ้ลบอทท้อม แต่ถ้าหลุดลงมา คิดว่า1551 น่าจะเอาอยู่เพราะมีแนวรับสีเขียวในกราฟใหญ่รับอยู่ ตั้งคัตลอสที่1547 หากหลุด1547 ไปรอได้เลย1531 cutloss1522 " :17 จบการรายงานข่าวด่วนทันเหตุการณ์คะ :Announce

ถูกแก้ไข โดย Trader Junior

ขอบคุณมากๆค่ะ คุณเอ๋ คุณบาสทั้งเก่งและมีน้ำใจมากๆมาวิเคราะห์กราฟให้เราทุกวันเลย

น้องบีมก็โตเร็วนะคะ ร่าเริง แข็งแรง^______^

กระโดดขึ้นรถไปไม้นึงแล้วครับตอน 1564 ที่เหลือ รอ 1555 อีกรอบ ^ ^

ขอบคุณมากๆค่ะ คุณเอ๋ คุณบาสทั้งเก่งและมีน้ำใจมากๆมาวิเคราะห์กราฟให้เราทุกวันเลย

น้องบีมก็โตเร็วนะคะ ร่าเริง แข็งแรง^______^

ขอบคุณคะ :32 น้องบีมทุกวันนี้มีแต่คนชมว่าสวยเหมือนแม่ :uu ไม่ค่อยมีคนบอกว่าเหมือนพ่อเท่าไหร่