ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ดู วิอ.จิ๋ว แล้วทำตามได้นะ เปนป้า มาต้านแรก ถ้าไม่ผ่านขายก่อน รอเก็บใหม่ ดอยที่เหลือลุ้นต่อไป แต่ถ้าปั่นไปมา เป็นลำไย ก็ซดเลยอ่ะ

อ.จิ๊ว แม่นสุดติ่งเลย

พูดชัดถ้อย ชัดคำ กะน้องนะคะ อย่าไปพูดเหมือนน้อง ให้น้องพูดชัดๆค่ะ

ครับ ปกติภรรยาเป็นคนหาข้อมูลในการเลี้ยงลูก การพูดก็เป็นอีกเรื่องที่คำนึงถึงมาตลอดครับ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

อรุณสวัสดิ์เช้าวันพุธอันสดใส โชคดีมีลำใยกันทุกๆท่านนะคับ :Hi

good morning ครับพี่กบ

วันนี้มีประกาศตัวเลขบ้านใหม่ช่วง 19:30 ซึ่งลุงเก้ได้พูดไว้ว่าดีขึ้นเมื่อวานถ้าเป็นตามคาดทองคงลงอีกครั้งในช่วงกลางคืน

ปล. 1583 เท่ากับ 1572 เมื่อคืนเลย

คุณอาร์ทของเรามีแนวทางตลอด

ขอบคุณมากๆค่ะ ^_______^

อรุณสวัสดิ์เช้าวันพุธอันสดใส โชคดีมีลำใยกันทุกๆท่านนะคับ :Hi

สวัสดีค่าคุณ seki โชคดีมีกำไรเช่นกันคะ

ตอนนี้ลุ้นอะไรอยู่คะคุณ seki

ขอบคุณกูรูทุกท่านสำหรับแนวทางวันนี้ค่ะ โชคดีมีลำไยกันทุกท่านนะคะ

ว้าว ห้ามเรียก กูรู มานเกินไป ห้องนี้ กูรู้ กะ กูรั่วค่ะ ยังเล่นขำๆ เหมือนชื่อห้อง เล่นไล่จับกันทั้งมันส์ ทั้งขำๆ ทู้กวัน อิอิ

ขอบคุณที่มาเยี่ยมห้องนะคะ มีอะไร มาแชร์กัน ขำๆค่ะ

สวัสดีตอนเช้าครับทุกท่าน หวังว่าวันนี้คงขึ้นเหนือ 1600 ได้นะครับ...

ขอบคุณกูรูทุกท่านสำหรับแนวทางวันนี้ค่ะ โชคดีมีลำไยกันทุกท่านนะคะ

สวัสดีครับคุณพี่กบ รอเล่นตามแผนแม่ทัพโป๊ป+แนวทางของ อ.จิ๊วครับ :)

สวัสดีครับคุณพี่กบ รอเล่นตามแผนแม่ทัพโป๊ป+แนวทางของ อ.จิ๊วครับ :)

ดูแลกันหน่อยนะคะ ขอบคุณค่ะ

สวัสดีตอนเช้าครับทุกท่าน หวังว่าวันนี้คงขึ้นเหนือ 1600 ได้นะครับ...

สั้นๆ แต่มีความหมาย คือ รักนั่นไง อิิอิ

คุณนุช หัวโกร๋น ยัง ไม่มารายงานตัวเลย แฟนคลับ ถามหา

สวัสดีคะ เพื่อนๆทุกคน :01 สามีส่งข่าวมาแล้วคะมี2กราฟคะ " กราฟที่118-7-2012-1.gifกราฟที่218-7-2012-2.gifจากกราฟที่1 ราคาขึ้นทำ5คลื่นครบตามเป้าหมายแถมทำrh&S ที่เบรคเนคไลน์หลอกให้หลงทางกินคัตลอส ใครที่ตั้งตัดขาดทุนเมื่อหลุดเนคไลน์ลงมาก็รักษาทุนไว้ได้ :gd ตรง1598 จึงเป็นS1 โดยสมบูรณ์ต่อด้วยการทำพฤติกรรมคลื่นaย่อย หากเห็นการลงเทแท่งยาวๆแบบนี้ให้คิดไว้ได้เลยว่าคลื่นa ซึ่งพรวดเดียวถึง1571 เกือบถึง1570ที่บอกไว้ เด้งขึ้นทำb และกำลังย่อลงมาทำc โอกาสที่จะลงคือในกรอบสีน้ำเงิน ที่1567-1562 แต่หากฉุกเฉินจริงๆก็คงติดแค่แนวรับสีเหลือง จบS2ตรงนั้นขึ้นไปทำS3ต่อ ส่วนกราฟที่2ต่อจากกราฟที่1 จะเห็นว่าถ้าทำs2จบแล้วจะขึ้นมาทำs3ต่อ และเมื่อขยับเนคไลน์สีฟ้าใหม่จะเห็นว่าสามารถขึ้นได้ถึง1643 เลยทีเดียว วันนี้แนะนำซื้อที่1569-1562 cutloss1554 ถือยาวไปปิดที่1643-1670ขึ้นไป :57 "

จบการรายงานข่าวคะ :Announce

ปล.ขอให้เพื่อนๆโชคดีในการลงทุนคะ :bye ไปทำงานก่อนนะคะ

ถูกแก้ไข โดย Trader Junior

:Hi หวัดดียามเช้า คุณกระต่าย ท่านโป๊ป ท่าน gejen ท่านเม่า ท่าน auntnexdoor และเหล่าสมาชิกนักล่าทอง ทุก ๆ ที่มิได้กล่าวถึง มีความสุข และกำไร กันถ้วนหน้า หรือป่าว ขอรับ เช้านี้ พี่ขุน เตรียมอาหารเช้า ไว้รอแล้ว ขอรับ :uu

เลือกเมนู ตามใจชอบ นะขอรับ

เข้ามาคุยมาเป็นกำลังใจบ่อยๆนะคะ

ดูแลกันหน่อยนะคะ ขอบคุณค่ะ

ดูแลหนุ่ม seki หรือดูแลพี่กบล่ะ

คุณนุช หัวโกร๋น ยัง ไม่มารายงานตัวเลย แฟนคลับ ถามหา

คุณนุชโดนพี่บอย กะ น้องญ่า หลอก ผะ ผะ ผะ.......ไปตั้งแต่วันเสาร์ อาทิตย์ และจันทร์ที่ผ่านมา

ป่านนี้คงยังก้าวขาไม่ออกเนอะเจ้าป้า