ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

อารัยเอย.. ??

เวลาเมกาทำราคามาดี เราโดนมันกินก่อน (เทคนิคัล คอร์เรคชั่น) เหลือกากค่อยให้เรา เราต้องนั่งรอเด้งอีกที วัดดวง

เวลาเมกาทำราคาย่อ เราโดนมันตัดหน้าซื้อของถูกก่อน (เทคนิคัล รีบาว) จนราคาสูงมาให้เรา เราต้องลุ้นให้ย่ออีกรอบ บางทีก้อตกรถ

นิสัย!!

ตอนมองขึ้น ไล่ซื้ออย่างกับไม่เคยเห็นทอง

ตอนตกจัย ทิ้งของกระจาย... อั๊วกัวๆๆ 555+

เซนซิทีฟสุดๆ ตื่นตูม ขี้ตกจัย และ แพนนิค ช่างง่ายดาย ชิส์!!!

สวัสดีค่าพี่บอย และทุกคนที่น่ารักรอบห้อง^______^

ทานข้าวกลางวันกันหรือยังคะทุกคน

แล้วพี่บอยจะแก้สถานการณ์ยังไงคับ เจ้ามานเล่นเอาล่อเถิดกับเม่าอย่างเราๆ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สวัสดีค่ะคุณgejen

alanเข้าเมื่อวาน1576 แต่ราคาเท่า1580วันนี้เลย

ซื้อแล้วไปนอนเช้ามาดอยเลย

ยังไม่รู้เอาไงค่ะคุณgejen ออกแนวมึนๆ กูรูส่วนมากมองลงต่อค่ะ

คงรอ1565 ก้อเข้าอีกทีค่ะ

โชคดีหลุดดอยกันทุกคนนะคะ เพี้ยง

สวัสดีคุณอลันค่ะ. ป้ารีพยายามเล่นให้จบในวันเดียวกันค่ะ ถ้าทำได้ เพราะค่าเงินบาทเปลี่ยนแปลงบ่อย. เหมือนอากาศเลยค่ะ

สวัสดีจ๊ะน้องบอย ณ. เชียงใหม่. เมื่อคืนมีแอบแซว อ่านอยู่นะ เดี๋ยวบอกน้องญ่า จัดการ เอ้... น้องญ่านี่สวยอะไรน๊า จำไม่ได้แล้วกระทู้วิ่งเร็วมาก

แต่เห็นในรูป มีแซ่ โซ่ กุญแจมือด้วย 555.

น้องญ่าเหรอมีแซ่ โซ่ กุญแจมือด้วย ว้าวๆๆ

ขอบคุณข่าวสารจากคุณกระต่ายทอง

ขอบคุณ คุณเอ๋. ฝากขอบคุณ คุณบาส ด้วยค่ะ นี่คงเป็นกลยุทธ ที่จะทำให้คุณ เอ๋ อ่านกราฟเก่งในเร็ววัน. อยากเห็นน้องบีมตอนยิ้มค่ะ

ลงรูปให้ดูหน่อยนะค่ะ. ขอบคุณค่ะ

สวัสดีค่ะคุณgejen

alanเข้าเมื่อวาน1576 แต่ราคาเท่า1580วันนี้เลย

ซื้อแล้วไปนอนเช้ามาดอยเลย

ยังไม่รู้เอาไงค่ะคุณgejen ออกแนวมึนๆ กูรูส่วนมากมองลงต่อค่ะ

คงรอ1565 ก้อเข้าอีกทีค่ะ

โชคดีหลุดดอยกันทุกคนนะคะ เพี้ยง

จริงๆค่ะคุณ Alan

1565 ว่าไงว่าตามกันคะ ตามนั้นเลย

เพราะนักวิเคราะห์ก็บอกว่า Sideway down นะจ๊ะ ซิบอกไห่555

และคืนนี้ก็ให้รอถ้อยแถลงของนายเบน เบเนเก้ก่อนด้วย

โชคดีมีลำใยด้วยกันค่า^_______^

ปล ขอบคุณคุณกระต่ายมากๆค่ะ คลิปวิเคราะห์ข่าวสารเด็ดๆมีทั้งวัล ทุกวัล

ถูกแก้ไข โดย gejen

สวัสดีค่ะ คุณกบ และเพื่อนๆ ทุกคน

คงรอน้าเบนพูดคืนนี้ก่อนค่ะ แล้วคุณกบหละค่ะ

ปล. ขอบคุณต่ายทองสำหรับข้อมูลข่าวสารนะค่ะ

:bye

รอ1565 เหมือนกันคะ. ถ้าเจ้าไม่ตกใจเสียก่อน เพราะคนรอเยอะ

ขอบคุณข่าวสารจากคุณกระต่ายทอง

ขอบคุณ คุณเอ๋. ฝากขอบคุณ คุณบาส ด้วยค่ะ นี่คงเป็นกลยุทธ ที่จะทำให้คุณ เอ๋ อ่านกราฟเก่งในเร็ววัน. อยากเห็นน้องบีมตอนยิ้มค่ะ

ลงรูปให้ดูหน่อยนะค่ะ. ขอบคุณค่ะ

http://www.classicgold.co.th/image/strategy_analysis/filestrategy1807201290636622.pdf

สวัสดีตอนบ่ายครับ เจ้าป้า ป้ารี คุณพวง น้องย่า น้องนุ่น คุณบอย น้องโ้ป้ป และคนอื่นๆอีกมากมาย ^ ^ สมาชิกเยอะจิงๆ

แวะเข้ามาทักทาย รอเล่นน้องทองช่วงค่ำดีกว่าไปละครับ

สวัสดีจ๊ะน้องบอย ณ. เชียงใหม่. เมื่อคืนมีแอบแซว อ่านอยู่นะ เดี๋ยวบอกน้องญ่า จัดการ เอ้... น้องญ่านี่สวยอะไรน๊า จำไม่ได้แล้วกระทู้วิ่งเร็วมาก

แต่เห็นในรูป มีแซ่ โซ่ กุญแจมือด้วย 555.

โหด โหด แบบนี้หรอคะป้ารี 55+ ^_^ d6f86a4feb.gif

อิอิ ห้องนี้ สวยๆ กันทั้งนั้นเนาะ สวยรอได้(ป้ารี)

สวยสั่งได้(พี่นุช) สวยใจดี(พี่ต่าย) สวยห้าว(น้องโป๊ป)

สวยแกร่ง(เจ้าป้า) สวยใจเย็น(พี่กบ พี่อลัน) สวยตามคำบัญชา(คุณเอ๋)

สวยค้างฟ้า(พี่วิ) สวยแม่น..(คุณดอด) สวยพอเพียง(พี่แพท พี่เนเน่)

สวยตื่นๆเต้นๆ(พี่พวง ป้าหนู) สวยไม่หยุด(พี่ปุยเมฆ) สวยที่สูง(คุณเก๋ คุณนุ่น)

สวยโหด(ญ่าเองมั้งอ่ะ 55+ :P0a7c8cdd9a.gif ) ........เอ แล้วพี่บอยหละ

เจ๊ยยยยยย.......พี่บอยไม่เกี่ยวนี่ อืมม ...รึว่าเกี่ยวดี อิอิ pz5dlh4g.gif

อิอิ..... ขำๆๆๆๆๆ น้องญ่า...

ว่าแต่วิแคะทองว่าไงกันบ้างคะ

มีใครซื้อหรือยัง...

โหด โหด แบบนี้หรอคะป้ารี 55+ ^_^ d6f86a4feb.gif

5555บางทีก็จำเป็นต้องโหดอ่ะน้องญ่า

แต่ถ้าจะให้เบาลงหน่อยนะเจ้า ให้น้องญ่าเป็นสวยเลือกได้ก็แล้วกันเนาะ

หวัดดีตอนบ่ายเจ้าน้องญ่าคนงาม คุณเอ๋ ดช เม่าและรอบห้องที่่น่ารัก (เราสวัสดีกันทั้ลวัล)

น่ารักอ่ะ ขอกอดทีด้ายป่าวคริคริ :32

http://www.bangkokgo...52880615828.pdf

ถูกแก้ไข โดย กระต่ายทอง

คิดว่ายังไม่มีใครซื้อนะคะวันนี้

ดช เม่าละคับ น้องญ่าละเจ้า ทำไรแล้วหรือยัง

แล้วเจ้แพ็ทล่ะมีแผนว่ายังไง

ลืมค่ะลืม..

หวัดดีเจ้า ... ป้ารี เจ้าป้า พี่กบ พี่่ต่าย น้องโป๊ป พี่บอย พี่ขุนศึก คุณSoundheaven พี่นุช คุณตี๋

พี่น้องเม่า พี่อาร์ท คุณเค คุณกีร์ vs พลมะยม พี่พวง พี่ Pat พี่seki คุณก๊อปแก๊ป คุณnelo คุณมด ...

ป้าหนู พี่ปุย พี่วิ พี่อลัน คุณTapee คุณคุณนุ่น คุณAnny999 คุณgoldtoy คุณgundam คุณพิมพา พี่เนเน่ คุณjuy

คุณมังกร คุณนิน คุณfoo อ.งูดิน คุณเก่ง คุณEW คุณบาส คุณเอ๋..เยอะเนอะ

และ เพื่อนทุกคน (เอ่ยชื่อไม่หมด ขอโทษด้วยนะคะ) :P

55+ ญ่าดอยไปตั้งแต่เมื่อวานแล้วค่ะ

ชิวๆ ชิวๆ เิอิ๊กก(ปลอบใจตัวเอง)

พี่กบบอกว่าเพื่อนเยอะ อยู่แล้วค่ะ พี่แพท :P