ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ช่วงนี้ฝนตกเกือบทุกเย็นเลยคะ ยังไม่มีโอกาสไปเดินแถวนั้นเลย :17 เมื่อก่อนสามีพาไปเดินนัดหลังเวลบ่อย :32 เอ๋ไปต่อราคารองเท้าสามีเดินหนีเลยคะ :uu บอกว่า " ต่อน่ากลัวมากๆ"

เมื่อวานแอบสังเกตเหมือนกันคะ มีแต่คนมองน้องบีม :57 แม่ค้าถามว่ากี่เดือนแล้ว ทำไมคอเเข็งเร็วมากๆ บอกว่า3เดือนกะ11วัน แม่ค้างงกันใหญ่เลยคะ

ยังไงระวังโรคมือเท้าปากด้วยนะครับ เด็กเล็กๆ อันตราย

3 เดือน 11 วัน คอแข็งเร็วจริงๆด้วยคุณเอ๋

ดีใจค่ะน้องบีมเป็นเด็กแข็งแรง

ช่วงนี้ระวังโรคมือเท้าปากอย่าง ดช เม่าว่า

เด็กเล็กยิ่งอันตราย ผู้ใหญ่ก็มีโอกาสเป็นได้เหมือนกันนะคะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สวัสดีค่ะคุณ Alan คุณ wann คุณ naris และรอบห้องที่น่ารัก

กะซื้อที่่ราคาเท่าไหร่คะ

ตอนนี้ 1578

สวัสดีค่ะคุณ Alan คุณ wann คุณ naris และรอบห้องที่น่ารัก

กะซื้อที่่ราคาเท่าไหร่คะ

ตอนนี้ 1578

สวัสดีค่ะ คุณกบ และเพื่อนๆ ทุกคน

คงรอน้าเบนพูดคืนนี้ก่อนค่ะ แล้วคุณกบหละค่ะ

ปล. ขอบคุณต่ายทองสำหรับข้อมูลข่าวสารนะค่ะ

:bye

สวัสดีค่ะ คุณกบ และเพื่อนๆ ทุกคน

คงรอน้าเบนพูดคืนนี้ก่อนค่ะ แล้วคุณกบหละค่ะ

ปล. ขอบคุณต่ายทองสำหรับข้อมูลข่าวสารนะค่ะ

กะซื้อที่ราคา 1575 1565 ค่ะ

ถ้ายังไม่มาตอนนี้ ก็คงต้องรอน้าเบนเหมือนคุณ wann ละคะ

เข้ามาคุยกันบ่อยๆนะค้า^_______^

เจ้แพ็ท

ไม่เข้ามาคุยกันหลายวันเลย เล็งใครเอ้ยอะไรอยู่ล่ะคะ

สวัสดีค่ะคุณgejen

alanเข้าเมื่อวาน1576 แต่ราคาเท่า1580วันนี้เลย

ซื้อแล้วไปนอนเช้ามาดอยเลย

ยังไม่รู้เอาไงค่ะคุณgejen ออกแนวมึนๆ กูรูส่วนมากมองลงต่อค่ะ

คงรอ1565 ก้อเข้าอีกทีค่ะ

โชคดีหลุดดอยกันทุกคนนะคะ เพี้ยง

สวัสดีค่ะคุณgejen

alanเข้าเมื่อวาน1576 แต่ราคาเท่า1580วันนี้เลย

ซื้อแล้วไปนอนเช้ามาดอยเลย

ยังไม่รู้เอาไงค่ะคุณgejen ออกแนวมึนๆ กูรูส่วนมากมองลงต่อค่ะ

คงรอ1565 ก้อเข้าอีกทีค่ะ

โชคดีหลุดดอยกันทุกคนนะคะ เพี้ยง

อารัยเอย.. ??

เวลาเมกาทำราคามาดี เราโดนมันกินก่อน (เทคนิคัล คอร์เรคชั่น) เหลือกากค่อยให้เรา เราต้องนั่งรอเด้งอีกที วัดดวง

เวลาเมกาทำราคาย่อ เราโดนมันตัดหน้าซื้อของถูกก่อน (เทคนิคัล รีบาว) จนราคาสูงมาให้เรา เราต้องลุ้นให้ย่ออีกรอบ บางทีก้อตกรถ

นิสัย!!

ตอนมองขึ้น ไล่ซื้ออย่างกับไม่เคยเห็นทอง

ตอนตกจัย ทิ้งของกระจาย... อั๊วกัวๆๆ 555+

เซนซิทีฟสุดๆ ตื่นตูม ขี้ตกจัย และ แพนนิค ช่างง่ายดาย ชิส์!!!

สวัสดีตอนบ่ายครับ เจ้าป้า ป้ารี คุณพวง น้องย่า น้องนุ่น คุณบอย น้องโ้ป้ป และคนอื่นๆอีกมากมาย ^ ^ สมาชิกเยอะจิงๆ

แวะเข้ามาทักทาย รอเล่นน้องทองช่วงค่ำดีกว่าไปละครับ

สวัสดีตอนบ่ายค่ะ ทุกคน เมื่อคืนทานลำไยอิ่มมั้ยค่ะ. วันนี้ตั้งหลักดีๆนะ ป้ารีก็รอ1565 เหมือนคุณป้าฯ

ไม่มาไม่ซื้อ ค่ะ. 1ทุ่มเป็นต้นไป ทำตัวให้ว่างไว้นะคะ. ร่ำรวยๆทุกท่านค่ะ

กะซื้อที่ราคา 1575 1565 ค่ะ

ถ้ายังไม่มาตอนนี้ ก็คงต้องรอน้าเบนเหมือนคุณ wann ละคะ

เข้ามาคุยกันบ่อยๆนะค้า^_______^

ขอบคุณจ้า คุณกบ

ขอให้เก็บลำไยได้เยอะๆ โชคดีนะค่ะ

รอ 1565 ด้วยคนนะ

สวัสดีตอนบ่ายครับ เจ้าป้า ป้ารี คุณพวง น้องย่า น้องนุ่น คุณบอย น้องโ้ป้ป และคนอื่นๆอีกมากมาย ^ ^ สมาชิกเยอะจิงๆ

แวะเข้ามาทักทาย รอเล่นน้องทองช่วงค่ำดีกว่าไปละครับ

สวัสดีค่ะคุณ sound ขอบคุณที่ออกมาทักทายค่ะ ค่ำๆเจอกันค่ะ

สวัสดีตอนบ่ายค่ะ ทุกคน เมื่อคืนทานลำไยอิ่มมั้ยค่ะ. วันนี้ตั้งหลักดีๆนะ ป้ารีก็รอ1565 เหมือนคุณป้าฯ

ไม่มาไม่ซื้อ ค่ะ. 1ทุ่มเป็นต้นไป ทำตัวให้ว่างไว้นะคะ. ร่ำรวยๆทุกท่านค่ะ

ขอบคุณจ้า คุณกบ

ขอให้เก็บลำไยได้เยอะๆ โชคดีนะค่ะ

รอ 1565 ด้วยคนนะ

งั้นเอาตามป้ารี เจ้าป้า คุณ wann และกูรูหลายๆท่านก็แล้วกัน

เลขเด็ดนะเนีย 1565 ตามนี้่เลย

ขอให้คุณ wann และชาวเราทุกคนโชคดีๆมีกำไรเยอะๆเช่นกันค่า^_______^

:32

http://www.ausirisgroup.com/detail.php?key=analysis&contantid=7604

อารัยเอย.. ??

เวลาเมกาทำราคามาดี เราโดนมันกินก่อน (เทคนิคัล คอร์เรคชั่น) เหลือกากค่อยให้เรา เราต้องนั่งรอเด้งอีกที วัดดวง

เวลาเมกาทำราคาย่อ เราโดนมันตัดหน้าซื้อของถูกก่อน (เทคนิคัล รีบาว) จนราคาสูงมาให้เรา เราต้องลุ้นให้ย่ออีกรอบ บางทีก้อตกรถ

นิสัย!!

ตอนมองขึ้น ไล่ซื้ออย่างกับไม่เคยเห็นทอง

ตอนตกจัย ทิ้งของกระจาย... อั๊วกัวๆๆ 555+

เซนซิทีฟสุดๆ ตื่นตูม ขี้ตกจัย และ แพนนิค ช่างง่ายดาย ชิส์!!!

สวัสดีจ๊ะน้องบอย ณ. เชียงใหม่. เมื่อคืนมีแอบแซว อ่านอยู่นะ เดี๋ยวบอกน้องญ่า จัดการ เอ้... น้องญ่านี่สวยอะไรน๊า จำไม่ได้แล้วกระทู้วิ่งเร็วมาก

แต่เห็นในรูป มีแซ่ โซ่ กุญแจมือด้วย 555.