ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

อลันถามเทคนิคัลที่ylg เค้าว่ามีma ตัดลงนะคะ

เช็คข้อมูลดูนะคะ

Good luckนะคะทุกคน

ขอบคุณค่าคุณ Alan ที่มาส่งข่าว

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณ เพื่อนๆ ทุกคนที่อวยพรวันเกิด ให้ญ่านะคะ

ขอให้คำอวยพร ย้อนกลับไปหา ทุกคน..เป็นร้อยพันเท่าเลยค่ะ cf7c2f8492.gif

อืมม...ยกเว้นพี่บอย สวยยิ่งๆ ขึ้นนี่ คงไม่ได้เนาะ เอาคืนให้เป็น

หล่อยิ่ง ขึ้นกว่าเดิม.. ดูเข้าท่ากว่านะคะ 555+ :D

http://youtu.be/C3kQHx5mX8o

อยากบอกเพื่อนๆ ทุกๆ คนว่า.... 6cd2066a8c.gif6cd2066a8c.gifเจ้า.. ^_^

:Announce HAPPY BIRTHDAY นะคะ น้องญ่า

ปรารถนาส่ิงใด ก็ขอให้ได้สิ่งนั้นนะคะ

ปล แก่อีกขวบแล้วนะน้องคริคริ :054

HAPPY BIRTH DAY จ๊ะน้องญ่า

ขอให้มีความสุขมากๆนะจ๊ะ

http://www.youtube.com/watch?v=FXgBBsbKwMI&feature=related

:01 สุขสันต์วันเกิด ขอรับ น้องญ่า ขอให้มีความสุขมาก กำไร น้องทอง เยอะ ๆ นะขอรับ

แแปป้้นนพพิิมมมมีีปปััญญหหาาออีีกกแแลล้้วววว :_02

สสถถาานนีีตต่่ออไไปป 1592 เเนนาาะะๆๆ :21

เเชชีียยรร์์กกัันนหหนน่่ออยย ๆๆๆๆๆๆ

พยายามจิงๆคับ ^ ^

อลันถามเทคนิคัลที่ylg เค้าว่ามีma ตัดลงนะคะ

เช็คข้อมูลดูนะคะ

Good luckนะคะทุกคน

ขอบคุณค่ะ ใช้YLG เหมือนกันค่ะ

HBD จ้า น้องญ่าสุดเลิฟ

มีความสุขมากๆนะจ๊ะ ขอให้ได้ลำใยเต็มบ้านเลยคร้า

พี่ไม่ได้อ่านย้อนหลัง หลอกอะไรพี่จ๊ะน้องบอยน้องญ่า

:wub: :wub: :wub: :wub: :wub:

:D :lol: :D :lol: :D

:wub: :wub: :wub: :wub: :wub:

สุขสันต์วันเกิดนะจ๊ะ น้องญ่าที่น่ารักของทุกคน

บอย - พี่ชอบจัยคุณป้ารีเล่นนะ เท่าที่เห็นสองรอบหลัง

ญ่า - ป้ารีเอสลูกเดียว คงเห็นปัญหาของการเล่นแอลแบบที่เราเห็น

ญ่า - ขาเอสตัวจริงเลย

บอย - พี่เห็นสองรอบนะ ก้อได้แง่คิด

ญ่า - เอสแบบใจเย็นนะคะ

บอย - จ้าใช่

ญ่า - ดีดได้ ดีดไปอ่ะ

บอย - ไม่ใช่ว่าคุณป้ารีเอสแร้วทองลงทันทีนะ

บอย - ใช่ๆๆๆ

บอย - เอสแร้วกว่าทองจาลงให้กำไร 3-4 วันได้ รอบนี้ก้อคง 2-3 วัน

ญ่า - สงสัยเราต้องเล่นใจเย็นกว่านี้แล้วค่ะ

บอย - จ้า คุณป้ารีไม่กัวนะ ระหว่างรอมันย่อ มันก้อดีดขู่ๆๆๆ

บอย - หันไปทางไหนก้อมีแต่คนมองขึ้น ขึ้นไปไกลๆ

บอย - เป็นพี่คงฝ่อไปเหมือนกัน

ญ่า - แต่จริง จากที่ดูมา ก้อแบบนี้จริงนะคะพี่

ญ่า - เราสมมุตินะ ทองดีดไป 1630

ญ่า - เดี๋ยวมันก้อวกลงมาอยู่ดี

บอย - ใช่

บอย - ขึ้นแร้วลง ง่ายกว่าลงแร้วขึ้น ทองวันนี้

บอย - ตอนคุณป้ารีบอกว่าเอส 1597 แร้วบอกด้วยนะ ว่าไม่เข็ด 55

บอย - พี่ยังห่วงๆ เรย ตอนนั้น

ญ่า - ญ่าก้อห่วงค่ะ

ญ่า - เพราะใครก้อมองขึ้น

ญ่า - ไหนได้

บอย - เพราะบรรยากาศตอนนั้นเนาะ ทองก้อดีด ใครก้อว่าขึ้นหมด

บอย - ใช่

บอย - ไหนได้

ญ่า - แค่วูบเท่านั้น

บอย - ตอนนี้คุณป้ารีเรยชิวกว่าใครๆ

ญ่า - ป้ารีจะแบบนี้ค่ะ ขึ้นมา ซัก สองวันจะเอส

ญ่า - แล้วพอลงไปซัก สองวัน จะแอล

บอย - ใช่ๆ

ญ่า - เหมือนปล่อยให้ขึ้นให้สุด

ญ่า - ลงให้ต่ำที่สุด เมื่อคืนป้ารีเก็บ 1571 ด้วยนะ

บอย - หรอ 555

บอย - เก่งจิงๆ

ญ่า - ค่ะ พอดีดก้อปล่อย

บอยกับญ่าคุยกันตะกี้นะคับ ชื่นชมคุณป้ารีคับ

จนอยากให้คุณป้ารีได้ทราบไปด้วย

สุดยอดคับ นิ่งมากๆ

เพิ่งจะกลับเข้ามาหน้าคอมฯ HBD. น้องญ่าด้วยครับ ขอให้มีความสุข สุขภาพแข็งแรงไม่เจ็บไม่ไข้ ร่ำรวย ช่วงนี้หน้าเก็บลำใย ขอให้เก็บได้เยอะๆๆๆครับ

เดี๋ยวกลับไปอ่านย้อนหลังก่อน :uu

สุขสันต์วันเกิดน๊ะค๊ะคุณญ่า มีความสุขมากๆค่ะ สุขภาพแข็งแรง ลำไยตลอดปีค่ะ

บอย - พี่ชอบจัยคุณป้ารีเล่นนะ เท่าที่เห็นสองรอบหลัง

ญ่า - ป้ารีเอสลูกเดียว คงเห็นปัญหาของการเล่นแอลแบบที่เราเห็น

ญ่า - ขาเอสตัวจริงเลย

บอย - พี่เห็นสองรอบนะ ก้อได้แง่คิด

ญ่า - เอสแบบใจเย็นนะคะ

บอย - จ้าใช่

ญ่า - ดีดได้ ดีดไปอ่ะ

บอย - ไม่ใช่ว่าคุณป้ารีเอสแร้วทองลงทันทีนะ

บอย - ใช่ๆๆๆ

บอย - เอสแร้วกว่าทองจาลงให้กำไร 3-4 วันได้ รอบนี้ก้อคง 2-3 วัน

ญ่า - สงสัยเราต้องเล่นใจเย็นกว่านี้แล้วค่ะ

บอย - จ้า คุณป้ารีไม่กัวนะ ระหว่างรอมันย่อ มันก้อดีดขู่ๆๆๆ

บอย - หันไปทางไหนก้อมีแต่คนมองขึ้น ขึ้นไปไกลๆ

บอย - เป็นพี่คงฝ่อไปเหมือนกัน

ญ่า - แต่จริง จากที่ดูมา ก้อแบบนี้จริงนะคะพี่

ญ่า - เราสมมุตินะ ทองดีดไป 1630

ญ่า - เดี๋ยวมันก้อวกลงมาอยู่ดี

บอย - ใช่

บอย - ขึ้นแร้วลง ง่ายกว่าลงแร้วขึ้น ทองวันนี้

บอย - ตอนคุณป้ารีบอกว่าเอส 1597 แร้วบอกด้วยนะ ว่าไม่เข็ด 55

บอย - พี่ยังห่วงๆ เรย ตอนนั้น

ญ่า - ญ่าก้อห่วงค่ะ

ญ่า - เพราะใครก้อมองขึ้น

ญ่า - ไหนได้

บอย - เพราะบรรยากาศตอนนั้นเนาะ ทองก้อดีด ใครก้อว่าขึ้นหมด

บอย - ใช่

บอย - ไหนได้

ญ่า - แค่วูบเท่านั้น

บอย - ตอนนี้คุณป้ารีเรยชิวกว่าใครๆ

ญ่า - ป้ารีจะแบบนี้ค่ะ ขึ้นมา ซัก สองวันจะเอส

ญ่า - แล้วพอลงไปซัก สองวัน จะแอล

บอย - ใช่ๆ

ญ่า - เหมือนปล่อยให้ขึ้นให้สุด

ญ่า - ลงให้ต่ำที่สุด เมื่อคืนป้ารีเก็บ 1571 ด้วยนะ

บอย - หรอ 555

บอย - เก่งจิงๆ

ญ่า - ค่ะ พอดีดก้อปล่อย

บอยกับญ่าคุยกันตะกี้นะคับ ชื่นชมคุณป้ารีคับ

จนอยากให้คุณป้ารีได้ทราบไปด้วย

สุดยอดคับ นิ่งมากๆ

ขอบคุณ ค่ะ แหมช่างจดช่างจำ. ป้ารีแบ่งพอร์ทเป็นสองส่วน. หลังจากอ่านแนวรับ -ต้าน แล้ว ป้ารีก็คิดว่าถ้าเรา L ตอนที่มันต่ำๆไม่ทัน.

เพราะช่วงทองเหวี่ยงขึ้นลง ประมาน19.30น ป้ารีต้องออกไปรับลูกดูได้แต่ในไอโฟน

กดซื้อไม่ทัน ก็ปล่อยให้ขึ้นไป จนใกล้ๆ1600 ก็ S ไว้ หรือไม่ก็ตอนที่เราผิดทาง แต่ก็ต้องแน่ใจว่า มานต้องลง

ทุกครั้งที่ s จะใช้เวลา2-3วัน กว่าจะซื้อคืนได้ แล้วเราก็เอาที่เหลืออีก1ส่วน มาเล่น ถ้ามีโอกาส. หรือไม่ก็หยุดเล่น จนกว่าจะซื้อคืนได้

แต่ถ้าเห็นท่าไม่ดี กำไร 50บาท ก็ต้องรีบออกแล้ว จ้า

ป้ารีเชื่อว่า 1600 ,1700,1800 เป็นแนวต้านจิตวิทยา ถ้าข่าวไม่แรงพอ ยังไงก็ต้องลงมาก่อนจะไปต่อ. แล้วค่าเงินบาทก็สำคัญจ้า.

. ทองไม่ต้องเล่นทุกวันก็ได้ โอกาสมาค่อยเล่น.