ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

เหนื่อยมาก ขอรับไป ทำพิธีเฉลิมฉลอง อาบน้ำ พระแม่กาลี ขอรับ เด๋วพรุ่งนี้ไปอีก ขอรับ คราวนี้ ขอทรัพย์ จาก ท้าวเวสสุวรรณ ขอรับ พิธี เวลา 10.00 - 2 ทุ่ม ขอรับ ถนน พุทธมณฑล สาย 4 ขอรับ พี่ต่าย อยู่ใกล้ๆ น่ามาน๊ะขอรับ แต่พี่กบอยู่ไกล แต่ไม่เป็นไร ใจเราใกล้ กัน อิอิ

พูดถึง วันจัน ข้าน้อย ต้องไป สระบุรี แต่เช้า คงโพสกราฟไม่ทัน แต่ ระหว่างทาง มีอะไรจะเข้ามาบอก ขอรับ ให้ดู แนวทาง วิเคราะห์ จากพี่ต่าย พี่เม่า และ น้องบาส พี่หมูต้ม ไปก่อนขอรับ

เดินทางปลอดภัยนะครับคุณโป๊บ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เจ้าตัวแสบเดี๋ยวนี้พูดไม่หยุดเลยครับ วันนี้พอกลับถึงบ้านภรรยาเล่าให้ฟังว่ามีรถขายผลไม้ผ่านมาหน้าบ้านก็เลยออกไปซื้อ

แล้วภรรยายืนอยู่ใกล้ๆ กับท่อไปเสียรถ เจ้าตัวแสบเห็นเข้าก็เดินมาดันภรรยาออกและบอกว่า "แม่ออกไป ร้อนๆ" พร้อมเอาตัวมาบังๆ ไว้ด้วย

ทำเอาภรรยาแทบน้ำตาซึมเลยครับ

โอ้โห น้องเฟิร์สใช้ได้เลย สุภาพบุรษแมนมากๆ

ขนาดแค่ 1 ขวบ 8 เดือนนะเนี่ย ยังรู้จักเป็นห่วงแม่ดันแม่ออกไปจากความร้อนแถมเอาตัวบังอีก

อย่างนี้โตขึ้นเป็นหัวเรี่ยวหัวแรงให้พ่อแม่ได้แน่ๆ

เรียนให้เก่งๆนะคะ จะได้เป็นคนมีอนาคตไกล

สวัสดีพี่ขุนศึก วันนี้ไปเที่ยวไหนมาคะ

สุขสันต์วันหยุดค่า^___^

น้องเฟริส เท่ตั้งแต่เด็ก เรย โอ้ววว "หลงร๊ากอ๊๊ะ!!"

พี่ญ่าคนสวยขรา^____^

เมื่อวานช่วงน้องญ่าเต้นเชียร์ๆให้น้องทองขึ้น หลังจากนั้นน้องทองก็พุ่งขึ้นแร๊งแรงเกินความคาดหมายซะเยอะ

ณ จุดๆนั้น น้องญ่าได้หลุดดอยไปหมดแล้วหรือยัง หรือว่าเปิดซื้อไปด้วยคะ

ดอยไม่มีแล้วค่ะพี่กบ มีแต่ เหว กะตัวค้ำเหวค่ะ

เก็บค้ำตอน 1658 ค่ะพี่กบ

รอย่อจะคัท มันก้อไม่ยอมลงซะที

ตอนนี้ก้อกำลังคิดว่าจะเอางัยต่อดี

สงสัยว่าต้องตัดใจแล้วค่ะ :_02

โอ้โห น้องเฟิร์สใช้ได้เลย สุภาพบุรษแมนมากๆ

ขนาดแค่ 1 ขวบ 8 เดือนนะเนี่ย ยังรู้จักเป็นห่วงแม่ดันแม่ออกไปจากความร้อนแถมเอาตัวบังอีก

อย่างนี้โตขึ้นเป็นหัวเรี่ยวหัวแรงให้พ่อแม่ได้แน่ๆ

เรียนให้เก่งๆนะคะ จะได้เป็นคนมีอนาคตไกล

น้องเฟริส เท่ตั้งแต่เด็ก เรย โอ้ววว "หลงร๊ากอ๊๊ะ!!"

ผมนับผิด จริงๆ แล้ว ขวบ 10 เดือนครับ เกิด 5 พฤษจิกายน

สุดยอด เลยค่ะ น้องเฟิร์ส :gd

เหนื่อยมาก ขอรับไป ทำพิธีเฉลิมฉลอง อาบน้ำ พระแม่กาลี ขอรับ เด๋วพรุ่งนี้ไปอีก ขอรับ คราวนี้ ขอทรัพย์ จาก ท้าวเวสสุวรรณ ขอรับ พิธี เวลา 10.00 - 2 ทุ่ม ขอรับ ถนน พุทธมณฑล สาย 4 ขอรับ พี่ต่าย อยู่ใกล้ๆ น่ามาน๊ะขอรับ แต่พี่กบอยู่ไกล แต่ไม่เป็นไร ใจเราใกล้ กัน อิอิ

พูดถึง วันจัน ข้าน้อย ต้องไป สระบุรี แต่เช้า คงโพสกราฟไม่ทัน แต่ ระหว่างทาง มีอะไรจะเข้ามาบอก ขอรับ ให้ดู แนวทาง วิเคราะห์ จากพี่ต่าย พี่เม่า และ น้องบาส พี่หมูต้ม ไปก่อนขอรับ

เหนื่อยมากใช่ไหม ทานข้าว ดื่มน้ำเรียบ 100 แล้วนะคะ

น้องโป๊บสักการะพระแม่กาลี ท่านเป็นสิริมงคลทางด้านไหนคะ

แล้วพรุ่งนี้น้องโป๊บจะไปสักการะขอทรัพย์จากท้าวเวสสุวรรณอีก อย่างนี้จะรวยกันใหญ่แล้ว

พี่ต่ายอยู่ใกล้ไปได้ก็โชคดีๆ

ใช่เลยน้องโป๊บ ไม่ว่าจะอยู่ที่ไหน ใจเราใกล้กันอยู่แล้วค่ะ :D

วันจันทร์ไปสระบุรี กราฟไม่ทันไม่เป็นไร จะ 6 อะไรน้องโป๊บก็เข้ามาบอกนะคะ

ขอให้น้องโป๊บเดินทางโดยสวัสดิภาพและปลอดภัยทั้งทางไกลและใกล้

ถูกแก้ไข โดย gejen

ผมนับผิด จริงๆ แล้ว ขวบ 10 เดือนครับ เกิด 5 พฤษจิกายน

1 ขวบ 10 เดือน อายุไล่เรี่ยกับเด็กยัก ลูกชายสุดที่รักของคุณเอมิค่ะ^____^

1 ขวบ 10 เดือน อายุไล่เรี่ยกับเด็กยัก ลูกชายสุดที่รักของคุณเอมิค่ะ^____^

ใช่ๆ จริงด้วยครับ

เครื่องดื่มยามเช้าของตัวแสบครับ แอบลาเองกินเองบ่อยมาก

ดอยไม่มีแล้วค่ะพี่กบ มีแต่ เหว กะตัวค้ำเหวค่ะ

เก็บค้ำตอน 1658 ค่ะพี่กบ

รอย่อจะคัท มันก้อไม่ยอมลงซะที

ตอนนี้ก้อกำลังคิดว่าจะเอางัยต่อดี

สงสัยว่าต้องตัดใจแล้วค่ะ :_02

^____^ เย้ๆๆดีใจไปเปลาะนึง อย่างน้อยน้องญ่าก็หลุดดอยเรียบ 100 แล้ว กำไรอีกด้วยใช่ไหมคะ :D

ส่วนเหวน้องญ่าก็พยายามฟังวิเคราะห์จากน้องโป๊บและกูรูต่างๆและตัดสินใจให้ดี

พี่กบมั่นใจน้องญ่าค่ะ แต่เวลาจะกดปิดขาย เปิดซื้อ น้องญ่าต้องรอบคอบ ดูให้แน่ใจก่อนทุกครั้งนะคะ

ปล. หลุดดอยหมดแล้วทั้ง GS และ GF ใช่ไหมคะน้องญ่า เย้ๆๆ :D

พักผ่อนเยอะๆ รักษาสุขภาพด้วยนะคะ

จันทร์นี้ก้อขอให้เดินไปกลับอย่างปลอดภัยด้วยค่ะ :D

ถึงดชเม่า น้องน่ารักจัง คุณพ่อ ก็ดุจัง เสียงในคลิปเข้มเชียว ไม่ใช่ลูกสาวซักหน่อย อิอิ

ใช่ๆ จริงด้วยครับ

เครื่องดื่มยามเช้าของตัวแสบครับ แอบลาเองกินเองบ่อยมาก

http://youtu.be/cqvUtUaEpZU

^____^น้ำชาหรือคะนั่น น้องเฟิร์สชอบดื่มหรือคะ

ได้ยินเสียง ดช เม่า ตัวเป็นๆด้วย

ถึงดชเม่า น้องน่ารักจัง คุณพ่อ ก็ดุจัง เสียงในคลิปเข้มเชียว ไม่ใช่ลูกสาวซักหน่อย อิอิ

ลูกชายไม่ดุ ลูกสาวก็ต้องไม่ดุค่ะเจ้าป้าคนสวย

กลับมาแล้วเหรอ วันนี้เต้นสนุกไหมคะ

ทานอาหารอร่อยมากใช่ม๊าย ชุดแดนซ์เจ้าป้าเซ็กซี่อ่ะเปล่า

ถูกแก้ไข โดย gejen