ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

^____^น้ำชาหรือคะนั่น น้องเฟิร์สชอบดื่มหรือคะ

ได้ยินเสียง ดช เม่า ตัวเป็นๆด้วย

น้ำชาครับผม

ถึงดชเม่า น้องน่ารักจัง คุณพ่อ ก็ดุจัง เสียงในคลิปเข้มเชียว ไม่ใช่ลูกสาวซักหน่อย อิอิ

เวลาต้องการสอนตัวแสบก็จะทำเสียงจริงจังนิดนึงครับ ถ้าปกติก็วิ่งเล่นคลานเล่น เป็นเด็กไปกับเขาด้วย

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

^____^ เย้ๆๆดีใจไปเปลาะนึง อย่างน้อยน้องญ่าก็หลุดดอยเรียบ 100 แล้ว กำไรอีกด้วยใช่ไหมคะ :D

ส่วนเหวน้องญ่าก็พยายามฟังวิเคราะห์จากน้องโป๊บและกูรูต่างๆและตัดสินใจให้ดี

พี่กบมั่นใจน้องญ่าค่ะ แต่เวลาจะกดปิดขาย เปิดซื้อ น้องญ่าต้องรอบคอบ ดูให้แน่ใจก่อนทุกครั้งนะคะ

ปล. หลุดดอยหมดแล้วทั้ง GS และ GF ใช่ไหมคะน้องญ่า เย้ๆๆ :D

ขอบคุณค่ะ พยายาม รอบคอบอยู่ค่ะ ทำบ่ได้ซักเตื้อ อิอิ :P

ดอยหมดเกลี้ยงแล้วค่ะ รอสะสมใหม่อยู่ค่ะ 55+

เอาหนังมาฝากพี่กบ เร็ว แรง ทะลุนรก พี่กบ+แฟน

ดูรึยังคะ มี 5 ภาค เลือกดูนะคะ สนุก+มันส์ดีค่ะ :gd

http://www.doonungdee.com/browse.php?key=%E0%B9%80%E0%B8%A3%E0%B9%87%E0%B8%A7..%E0%B9%81%E0%B8%A3%E0%B8%87%E0%B8%97%E0%B8%B0%E0%B8%A5%E0%B8%B8%E0%B8%99%E0%B8%A3%E0%B8%81

ขอตัวพักผ่อนด้วยเหมือนกันค่ะ ฝันดีนะคะ

พี่กบ พี่น้องเม่า น้องโป๊ป ป้ารี เจ้าป้า(เปรี้ยวปรี๊ด)

พี่บอย(คง คร๊อกฟี้ๆไปแล้ว)และ เพื่อนๆ ทุกคน

วันหยุด พักผ่อนกันเยอะๆนะคะ

ค่อยรบน้องทองกันใหม่ วันจันทร์ บ๊ายบายค่ะ 169449.gif169449.gif

ขอบคุณค่ะ พยายาม รอบคอบอยู่ค่ะ ทำบ่ได้ซักเตื้อ อิอิ :P

ดอยหมดเกลี้ยงแล้วค่ะ รอสะสมใหม่อยู่ค่ะ 55+

เอาหนังมาฝากพี่กบ เร็ว แรง ทะลุนรก พี่กบ+แฟน

ดูรึยังคะ มี 5 ภาค เลือกดูนะคะ สนุก+มันส์ดีค่ะ :gd

http://www.doonungde...%B8%A3%E0%B8%81

ขอตัวพักผ่อนด้วยเหมือนกันค่ะ ฝันดีนะคะ

พี่กบ พี่น้องเม่า น้องโป๊ป ป้ารี เจ้าป้า(เปรี้ยวปรี๊ด)

พี่บอย(คง คร๊อกฟี้ๆไปแล้ว)และ เพื่อนๆ ทุกคน

ค่อยรบน้องทองกันใหม่ วันจันทร์ บ๊ายบายค่ะ 169449.gif169449.gif

เรื่องนี้ มันส์ สนุก ทุกภาคเลย ชอบๆ

ถึงท่านแม่ทัพpope พาป้าๆ พี่ๆ น้องๆ ข้ามถนนสายทอง เอาให้ได้อย่างแม่เป็ดนะคะ โย้วๆ คลิปนี้ จับภาพได้จาก กล้องที่ติดไว้

http://www.youtube.com/watch?v=qFJEKfLpw2I&feature=youtube_gdata_player

http://www.doonungde...%B8%A3%E0%B8%81

^_________^

เย้ๆๆอีกแหล่ะ555 พี่กบดีใจ ดอยน้องญ่าหมดเกลี้ยงแล้ว

สะสมใหม่ไม่เป็นไรค่ะ

เพราะที่ผ่านมาน้องญ่าสั่งสมประสบการณ์ไว้เยอะ น้องญ่าต้องรอบคอบขึ้นแน่ๆ

ขอบคุณนักๆเน้อที่น้องญ่าเอาหนังมาฝากพี่กบ+แฟน :D

พี่กบน่าจะยังไม่ได้ดูนะคะ ตั้ง 5 เรื่องแหน่ะ

แต่แฟนพี่กบอาจดูไปบ้างแล้ว เพราะเค้าชอบดูหนังฝรั่งมากค่ะ

เวลาดู VDO ที่บ้านเค้าชวน พี่กบก็ไม่ค่อยได้ดูเพราะมัวแต่เม้าส์ในห้องคุยกันขำๆ มิใช่เมาเล่นทอง555

พรุ่งนี้จะดูนะเจ้า

ราตรีสวัสดิ์เจ้าน้องญ่าคนงาม

หลับฝันดีนะ

วันพูกว่ายน้ำโตย จุฟฟฟไนท์เจ้า :D

ถูกแก้ไข โดย gejen

เรื่องนี้ มันส์ สนุก ทุกภาคเลย ชอบๆ

พรุ่งนี้ดูอีกรอบม๊าย555

แต่จะพาตัวแสบและภรรยาไปเที่ยวฟาร์มจระเข้ ไปดูโชว์ไอ้เข้ให้สนุกๆนะคะ

แล้วอย่าชะล่าใจให้น้องเฟิร์สอาสาเป็นไกรทองปราบชาละวันซะล่ะ น่ากลัว บรื้อส์

ถึงท่านแม่ทัพpope พาป้าๆ พี่ๆ น้องๆ ข้ามถนนสายทอง เอาให้ได้อย่างแม่เป็ดนะคะ โย้วๆ คลิปนี้ จับภาพได้จาก กล้องที่ติดไว้

http://www.youtube.com/watch?v=qFJEKfLpw2I&feature=youtube_gdata_player

ค่อยโล่งใจ! แม่เป็ดพาลูกเป็ดข้ามถนนโดยไม่ถูกทับแบน

พี่กบใจสงสารเป็ดมากๆเวลารถเฉี่ยว กระเด็ดไปคนละทิศละทาง

แต่ก็เก่งเนอะกลับมารวมตัวกันได้ทุกที นึกว่าจะโดนรถเหยียบซะแล้ว

พี่กบช่อง7 หนังสัตว์ประหลาด เพิ่งเปิดเจอ

ราตรีสวัสดิ์ก่อนนะคะ

ราตรีสวัสดิ์ค่าเจ้าป้า

หลับฝันดีนะคะคนฉวย

ป้ารี คุณอลัน สวัสดียามดึกค่ะ

ป้ารีไปฉลองวันเกิดแฟนป้ารีที่ไหนคะ

วันนี้กบไปฉลองวันเกิดลูกสาวที่ Paradise เด็กๆเค้าจะไปซื้อหนังสือ ดูกระเป๋า

ไปทานข้าวกันค่ะที่ Coffee Bean By Dow

หนังน้องญ่า fast and furious สนุกค่ะ ดูตอนdrift รถ ลงจากเขา เก่งอ่ะ มันวัยรุ่นดูมันๆเนอะ

หนังน้องญ่า fast and furious สนุกค่ะ ดูตอนdrift รถ ลงจากเขา เก่งอ่ะ มันวัยรุ่นดูมันๆเนอะ

เจ้าป้า

พูดถึงหนังมันส์ๆ ประมาณ drift รถทางโค้งลงจากเขาหรืออะไรอย่างนี้ ลูกสาวคนโตพี่กบชอบมาก

เจ้าป้า พรุ่งนี้ดูหนังน้องญ่ากันนะคะ

พี่กบช่อง7 หนังสัตว์ประหลาด เพิ่งเปิดเจอ

กำลังดูตามเจ้าป้า ว่าแต่เปลี่ยนช่องหรือยังล่ะ55

พี่ขุน

น้องญ่าหาหนังมาให้ดูกันอีกแล้ว ตั้ง 5 ภาคแหน่ะ

ผู้หญิงสัตว์ประหลาดหัวโล้น มีหาง แปลกดีอ่ะเจ้าป้า

ราตรีสวัสดิ์ค่าทุกคน

หลับฝันดีนะคะ

bye ^___^