ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณพี่บอย ที่คอยเช็ค ให้ค่ะ 954525583.gif

ดูหนังรอน้องทองกันดีกว่าค่ะ 1741-42 จะมามั๊ยน๊อ

โคตรเพชฌฆาตแค้นมหากาฬ..

ยิงกันอีกแล้วค่ะพี่กบ :D

http://www.doonungde...B9%8C-287.html#

จะขอบคุณน้องญ่าว่า

เรื่องนี้สนุกตื่นเต้นค่ะตั้งแต่ต้นเรื่อง เพชฌฆาตแค้นมันส์สะใจมากๆ

ตอนแรกพี่กบนึกว่าจะไม่ได้ดูซะอีกเพราะ Explorer ใช้ดูหนังไม่ได้หลายเรื่องค่ะ

แต่วันนี้พี่กบหันไปใช้ FireFox ที่น้องญ่าแนะนำคราวก่อน เลยดูได้ฉลุย :D

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

โอ้โห น้ำตกของคุณกบ มีหลายแบบเลย

แบบตกแล้วตกอีก แบบตกแล้วไซเวย์ ตกน้อยๆ แล้วก็ตกแบบดิ่งเหว

เลือกเอานะคะพี่น้อง จะเอาตกแบบไหนดี

อย่างนี้ต้องนึ่งเข้าเหนียวหลายกระติ๊บเลย 55555

จะได้เข้ากับบรรยากาศรอรับน้องทองของหมู่เฮาค่ะ555

มีให้เลื่อกอย่างคุณนุชค่ะว่า จะต้องการแบบไหน

น้องโป๊บ คุณนุชสุดสวย

พี่กบไปทานข้าวก่อนนะคะ

อาหารเย็นพี่กบ บะหมี่แห้งเกี๊ยวกุ้ง หมูแดง ปู เห็ดหอม กับกะเพาะปลา

ไปกิ๋นโตยกั๋นๆนะเจ้า :D

เข้ามาดูคลิป "เก็บตกจบแล้วจ้า" กับ รูปเด็กผู้หญิงตัวเล็กๆ น่ารักมากๆเล้ย

คุณพศิษฐ์จะหลอกป้า เอ้ย พี่กบหรา ไม่ได้แอ้มหรอกฮ่า

wow นำ้ตก หลายรูปแบบ จำได้ มีหนังเหว นำ้ตก เลยมาแปะซะเลย เผื่อ น้องญ่า หาหนังให้เพื่อนๆดู เรื่อง the myth พระเอกเฉินหลง กระโดด เหว นำ้ตก ข้ามเวลา หา นางเอก ฮี่ๆ เพลงนี้ ป้าเคยใช้ รำพัด ฮ้า เพราะจังเลย endless love version เอเชีย

เจ้าป้าๆ

พี่กบใช้เวลาตั้งนานดูกราฟแท่งเทียนอย่างง่าย และอย่างไม่ง่าย ของพี่บอยเพิ่งจบอ่ะ

กราฟแท่งเทียนอย่างง่าย

คือสัญญลักษณ์เมื่อพบเห็นแล้วก็จะมีการเปลี่ยนทิศทางของราคาคือ โดจิ, spinning, hammer, hanging man

คลิปสุดท้าย

การหาจุดกลับตัวของแนวโน้มโดยใช้กราฟแท่งเทียนอ่ะ

อันนี้สำหรับพี่กบมานไม่ง่ายเพราะต้องกลับไปดู CD ประกอบบ่อยๆจะได้จดจำได้โดยอัตโนมัติ

แต่คลิปนี้ดีนะคะ

ขอบคุณมากค่าพี่บอย

wow นำ้ตก หลายรูปแบบ จำได้ มีหนังเหว นำ้ตก เลยมาแปะซะเลย เผื่อ น้องญ่า หาหนังให้เพื่อนๆดู เรื่อง the myth พระเอกเฉินหลง กระโดด เหว นำ้ตก ข้ามเวลา หา นางเอก ฮี่ๆ เพลงนี้ ป้าเคยใช้ รำพัด ฮ้า เพราะจังเลย endless love version เอเชีย

น้ำตกสวยสวยๆสำหรับเจ้าป้า เพื่อนๆ และน้องๆในห้องเราดูเล่นๆค่ะ

เจ้าป้าพูดถึงหนังจีน version endless love

พี่กบเลยนึกถึง endless love สากล เพราะพี่กบและน้องญ่าก็ชอบดนตรีสากลเหมือนกัน

คุณ Alan เลือก 2 น้ำตกนะคะ

Plitvice falls(น้ำตกพลิทไวซ์ โครเอเชีย)

Thi lo su (น้ำตกทีลอซู)

สวัสดีค่าคุณ Alan และทุกๆคนที่่น่ารัก

เจ้าป้าๆ

พี่กบใช้เวลาตั้งนานดูกราฟแท่งเทียนอย่างง่าย และอย่างไม่ง่าย ของพี่บอยเพิ่งจบอ่ะ

พี่กบอ่านเพิ่มเติมจากเว็ปนี้ก้อได้คับ http://www.serverrun...dlestick-chart/

ส่วนเพื่อนๆ ที่ต้องการโหลด MT4 ไว้ใช้งาน

โหลดที่ไทยโกลด์ก้อมีคับ

ห้อง http://www.thaigold....__hl__ป้าเอมเอน "วิธีการลง MT4 และอินดี้เบื้องต้นโดยเฮียกัมพล ป้านัทและป้าเอ็มเอนค่ะ"

ป้านัท ป้า MN อธิบายไว้อย่างละเอียดคับ

แร้วถ้ายังมีปัญหาในการติดตั้ง ถามได้นะคับ

ถามญ่ากับคุณดอดนะคับ ไม่ใช่ถามบอยนะ 555

เวลาจาลงที บอยยังต้องให้เค้าทีมวิวเข้ามาลงให้เรย แฮ่

ก้อเค้าว่างกันไม่ได้ ว่างเป็นคลิกเล่นไปเรื่อย เค้าก้อคล่องกว่าจิคับ โด่

ถึงน้องบอย ช่างโบ้ยนะเรา เด๋วน้องญ่า กะ คุณดอด ก็งานเข้า ให้น้องโหลดโน่นนี่ ไม่ได้พักผ่อนกันพอดี อิอิ

ถึงน้องบอย ช่างโบ้ยนะเรา เด๋วน้องญ่า กะ คุณดอด ก็งานเข้า ให้น้องโหลดโน่นนี่ ไม่ได้พักผ่อนกันพอดี อิอิ

55555555555555555555555

โหลดหนัง โหลดเพลง โหลดเกมส์ โหลดกราฟ โบ้ยๆๆ 55

ถึงสามวันดี สี่วันไม่สบาย 555

นอกจากน้องญ่า นี่คุณดอดก้อเริ่มๆ ไม่สบายกระเสาะกระแสะอีกคนแร้วคับ เจ้าป้า 5555+

ดูสิคับ ขำทุกบรรทัดเรย 55555+++

(จาโดนมั๊ยเนี่ย พูดแบบนี้จาโดนพี่กบ คุณป้ารีว่ามั๊ยเนี่ย อิอิ)

เข้ามาดูคลิป "เก็บตกจบแล้วจ้า" กับ รูปเด็กผู้หญิงตัวเล็กๆ น่ารักมากๆเล้ย

คุณพศิษฐ์จะหลอกป้า เอ้ย พี่กบหรา ไม่ได้แอ้มหรอกฮ่า

%E0%B8%A7%E0%B8%B1%E0%B8%A2%E0%B8%A3%E0%B8%B8%E0%B9%88%E0%B8%99%E0%B8%A2%E0%B8%B2%E0%B8%A1%E0%B8%94%E0%B8%B6%E0%B8%811.jpg

แฮ่ๆ ทำงานก่อนน้าค้าฟฟฟฟฟฟฟฟฟ

ฝันดีทุกท่าน ทุกคน เทอญญญญญญญ :bye :bye