ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

น้องสำรองหายไปไหนขอรับ วันนี้ไม่มาช่วยกานปล่อยมุข

แม่ทัพ 888 เรียกหาน้องด่วนขอรับ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

กะลังแปรแท่ง เปนเหรียญ ม้าง อิอิ

นึกว่าหนีตามกะเจ๊แพทไปขอรับ

เมกาปิด ไม่น่ามีใครกล้าทำไรขอรับ เจ้ามือไม่อยู่ ต้องรอมาพร้อมหน้าเปิดหน้าไพ่ ขอรับ

เมกาปิด

งั้นท่านแม่ทัพ เจ้าป้า และหมู่เฮา ไม่ต้องเทรดให้หวาดเฉียว

ล้อมวงกิน ส้มตำ ไก่ย่างกันดีกว่า น้ำตกจะกินได้ก่อเจ้า

พอเราบอกมานนิ่ง แหมมานทำกระตุกๆแถวๆ 90 ทำกระชากจะไป 1700 ดูมานดิป้า

เมกาปิด

งั้นท่านแม่ทัพ เจ้าป้า และหมู่เฮา ไม่ต้องเทรดให้หวาดเฉียว

ล้อมวงกิน ส้มตำ ไก่ย่างกันดีกว่า น้ำตกจะกินได้ก่อเจ้า

วันนี้มานยังไม่ปิดขอรับ มานอาจจะจัดให้เรา รับทานซุปหางหมีก้อได้ ถ้าเราสั่งกินซุปหางวัวกัน

พอเราบอกมานนิ่ง แหมมานทำกระตุกๆแถวๆ 90 ทำกระชากจะไป 1700 ดูมานดิป้า

ก็มานอินกะคารมคมคำของท่านแม่ทัพนิขอรับ อาจจะงงผสมโรงด้วยแหล่ะ

สวัสดีตอนค่ำๆค่ะคุณสาว คุณ oily23 และทุกคนที่น่ารัก

หุ้นหลักๆเล่น4ตัว max iec aim n-park

warrent 9 ตัว live-w1 ll-w1 iec-w1 th-w1cgd-w2 gen-w3 kmc-w2 slc-w1 slc-w2

DW 5 ตัว adva01cd dtac01cd bay01cd cpf01cd banp01cd

:aa

ต้องบอกไว้ก่อนว่าผมเล่นแบบกระจายความเสี่ยง และรับความเสี่ยงได้พอสมควร :17 และหุ้นในมือหลายตัวเป็นหุ้นปั่นที่ผมเริ่มเก็บตั้งแต่ยังไม่ปั่น :047 นะครับ การเข้าช่วงนี้ต้องรอย่อแล้วเก็บอย่างเดียวไม่แนะนำให้ไล่ราคา วิธีที่ใช้ซื้อขายก็ ใช้ฟิโบกำหนดจุดซื้อจุดขาย ขึ้นมาถึงเป้าขายย่อลงมาถึงเป้าซื้อ ในหลายๆตัวผมทะยอยทำกำไรและเก็บเพิ่มเป็นระยะ :023 ไม่ได้ถือยาวนะครับ เพราะไม่รู้ว่าวันไหนจะขึ้นกี่เด้งวันไหนจะลงพรวดๆ60-70% จึงกระจายออกมาเป็นหุ้นหลายตัวอย่างที่เห็นครับ

1. เป้าหมายในการลงทุนผมกำหนดเป็นรายวัน กำหนดไว้ว่าพอร์ตโตขึ้นวันละ0.5-1% ทุกวันทำการ :57(แต่สถิติที่ตัวเองจดไว้ดีกว่าเป้าหมายนิดนึงอยู่ที่0.74-2.3%)

2. กลยุทธการตั้งราคาใช้เวลาหลังน้องบีมหลับพิจารณาหุ้นทีละตัวและตั้งราคาซื้อขายดักหน้าดักหลัง เรียกว่า "ย่อมาผมเก็บเพิ่มขึ้นมาก็มีให้ขายเล่นได้2แบบพร้อมกัน"

****ทำให้เฉลี่ยการทำกำไรในเดือนมกราคม2556 อยู่ที่500-1000บาททุกวัน ( :_02 น้อยแท้ๆ) ใช้ต้นทุนซื้อ20000-25000บาทต่อวัน :17 (อยากใช้มากกว่านี้แต่ว่าใจยังไม่กล้า)

และยังเหลือเงินไว้ซื้อเพิ่มกรณ๊ฉุกเฉินไม่คาดคิดอีกพอสมควร

ปล.เป็นการนำเสนอกลยุทธและแผนการณ์ ไม่อยากให้เป็นการชี้นำให้ซื้อตาม ดังนั้นก่อนจะซื้อควรศึกษาก่อนนะครับ ไม่งั้นผมอาจจะโดนแบนได้ :033

ปล2.ขอให้เพื่อนๆโชคดีในการลงทุนครับ

ชอบๆแนวทางคุณบาส

ขอบคุณมากที่บอกให้รู้กลยุทธ์และแผนการ

ร๊วยรวยรวยทั้งทองและหุ้นนะคะคุณบาสและหมู่เฮา^____^

เอาเป็นว่าถ้าเป็นบาททองมาโซน 23xxx ก้อซื้อเรย ถ้าโซน 25xxx-26xxx มาก้อ ขายเรย ขอรับ ถ้าไม่ชัวร์ก้อเล่นน้อยๆ ขอรับ

เจ้าฮะอย่าลากไป 26xxx นะคะ แพทยังบ่ได้ขึ้นรถ อิอิ...หลอกเจ้า

25000 เห็นแน่ขอรับ น่าจะ ส.ค.

อ๊อก!!! สค.เลยหราจ๊ะ ใจร้ายน่าดู ที่จริงเจ้าฮะลากสักสองที ก้อทะลุแร้ว

แต่อย่างว่าเจ้าฮะ ก้อคงรอเอส อย่างเดียว

เจ๊แพ็ทอยู่หนาย

5555มาถึงแม่ทัพก็ฮานำหน้าเจ๊แพ็ทไปเลย นี่ก็มีเจ๊เกี๋ยมอี๋อีกคน

ตรงนี้ สังเกตุหลายทีแระมาบ่อยมานดักทางเราถูก ยุทธศาสตร์การรบ ต้องปล่อยทหารแนวหน้าทำที มั่วๆไปก่อนขอรับ เพื่อหลอกล่อให้ข้าศึกสับสน แค่แม่ทัพเอ่ย เจ้าฮะก็งงแล้ว

like and love แม่ทัพ 888

สวัสดีขอรับแม่ทัพของหมู่เฮาและทุกท่าน

มารายงานตัวช้า อย่างอลกานนะพี่กบ

มารายงานตัวช้า อย่างอลกานนะพี่กบ

พี่กบจะงอลใครเค้าได้คะเจ๊แพ็ท

นึกว่าหนีตามกะเจ๊แพทไปขอรับ

ฮ่วย ก้อวันนี้เจ้าป้าจัดบ้าน คุณลูกเสือสำรองคงไปช่วยเจ้าป้าม้างงงง