ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ตอนนี้ทอง 19075 spot 1404 เค้าโดนแค่ 3000 บาทเองหรือคะ น่าจะ 5000-6000 เหมือนกับหมู่เฮาหล๊ายๆคน

ทองแท่งจำนวน3000บาททองครับx24000-25000=72,000,000-75,000,000บาทครับ

โดนไป5000-6000บาทต่อ1บาททอง ทุนหายไป15-18ล้านบาทครับ

ถูกแก้ไข โดย Trader Junior

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สวัสดีตอนก่อนเที่ยงๆค่าคุณบาส

หลังจากราคาปิด 1405 เมื่อคืน คุณบาสอัพเดทวิเคราะห์น้องทองหรือยังคะว่าจะไปทางไหน

ขอจองแถวหน้าเลยคะอยากรู้เช่นกันคะ รอรอรอรอรอพี่บาสคะ^_^

ขอจองแถวหน้าเลยคะอยากรู้เช่นกันคะ รอรอรอรอรอพี่บาสคะ ^_^

พี่กบก็นั่งหน้าจอรอวิเคราะห์พี่บาส และรอข้าวทานมันไก่ทอดไก่ต้ม เกาเหลาเนื้อปลาในเวลาเดียวกัน 555

ทองแท่งจำนวน3000บาททองครับx24000-25000=72,000,000-75,000,000บาทครับ

โดนไป5000-6000บาทต่อ1บาททอง ทุนหายไป15-18ล้านบาทครับ

โอ้โห ขาดทุนอย่างนี้น่ากลัวจริงๆเหมือน นสพ บอกเลย

เพื่อนคนขายกาแฟสดที่คุณบาสไปคุยรวยมากๆๆเลย ขนาดแค่ซื้อทองและขาดทุนไปตั้ง 15-18 ล้านแหน่ะ

ถูกแก้ไข โดย gejen

ยังมองเหมือนเดิมครับแต่แนวรับขยับขึ้นมาที่1360-1350แทน

คงไซย?เวย์ต่อครับ แนวต้านก้อขยับเป็น1430-1440ใกล้ema200รายweekทุกทีแล้วอิอิ

ปล.อาทิตย์นี้น่าห่วงตรงที่ไม่สามารถขึ้นมาปิดเหนือ1440ได้

เทรนน่าจะเปลี่ยนรึป่าวน้า กลัวเป็นแบบรายเดือนที่เคยโพสไว้

เทรนน่าจะเปลี่ยน เป็นแบบรายเดือนที่เคยโพสต์ยังไงคะคุณบาส คุณบาสอัพกราฟอีกทีซิ

เทรนน่าจะเปลี่ยน เป็นแบบรายเดือนที่เคยโพสต์ยังไงคะคุณบาส คุณบาสอัพกราฟอีกทีซิ

คนขายกาแฟแกก้อรวยครับแต่แกไม่ค่อยใช้ขายกาแฟอย่างเดียววันนึงอย่างน้อย200-300แก้วสบายๆ5555

ทองข่าวร้ายเยอะเลยตอนนี้แต่สำหรับบางคนที่ไม่มีของเป็นโอกาสนะครับ :57 สู้ๆๆๆๆ

18-4-56-01.gifเมื่อเช้าลีมในกราฟรายเดือน ซึ่งเป็นลักษณะของคลื่น5ล้มเหลวเกิดการปรับฐานใหญ่

ซึ่งตอนนี้น่าจะเป็นการลงAย่อยของB2 เพราะดูตามฟิโบมีโอกาสลงถึง10xx-8xx เลย

อันนี้เป็นการเฝ้าระวังแต่มาบอกเพื่อนๆให้รู้ไว้ก่อนเผื่อจะได้มีเวลาตัดสินใจไปทานข้าวแล้วครับ

เอากราฟเก่ามาเล่าใหม่นะครับ

คนขายกาแฟแกก้อรวยครับแต่แกไม่ค่อยใช้ขายกาแฟอย่างเดียววันนึงอย่างน้อย200-300แก้วสบายๆ5555

คนขายกาแฟรายนี้รวยจริงอะไรจริงนะคะเพราะไม่หลงไปซื้อทองเหมือนเพื่อน ไม่งั้นมีหนาวยะเยือก!!!

ก็เพื่อนแกถูกเจ้ามือกินตับตั้ง 15-18 ล้าน

จากกราฟเดือนรายweekและรายวัน

รายวันขาดสัญญาณไดเวอร์จิ้นอยู่

รายสัปดาห์ปิดเหนทอema200ไม่ได้

ทำให้กราฟรายเดือนข้างบนเป็นคลื่นaย่อยที่ยังลงได้อีกก่อนรีบาวbย่อยที่เดาว่าน่าจะแถวๆ1500-1700แล้วลงไป1100-800ตอนนี้ไม่ได้อยู่บ้านครับกราฟรายชมยกเป็นวันจันนะ

Trader Junior, เมื่อ 18 เมษายน 2013 - 12:03, พูดว่า:

ทองข่าวร้ายเยอะเลยตอนนี้แต่สำหรับบางคนที่ไม่มีของเป็นโอกาสนะครับ :57 สู้ๆๆๆๆ

18-4-56-01.gifเมื่อเช้าลีมในกราฟรายเดือน ซึ่งเป็นลักษณะของคลื่น5ล้มเหลวเกิดการปรับฐานใหญ่

ซึ่งตอนนี้น่าจะเป็นการลงAย่อยของB2 เพราะดูตามฟิโบมีโอกาสลงถึง10xx-8xx เลย

อันนี้เป็นการเฝ้าระวังแต่มาบอกเพื่อนๆให้รู้ไว้ก่อนเผื่อจะได้มีเวลาตัดสินใจไปทานข้าวแล้วครับ

จากกราฟเดือนรายweekและรายวัน

รายวันขาดสัญญาณไดเวอร์จิ้นอยู่

รายสัปดาห์ปิดเหนทอema200ไม่ได้

ทำให้กราฟรายเดือนข้างบนเป็นคลื่นaย่อยที่ยังลงได้อีกก่อนรีบาวbย่อยที่เดาว่าน่าจะแถวๆ1500-1700

แล้วลงไป1100-800

ตอนนี้ไม่ได้อยู่บ้านครับกราฟรายชมยกเป็นวันจันนะ

^

^

เหนทอคืออะไรคะคุณบาส

-------------------------------------------------------------------

ตกลงแนวโน้มราคาทอง จะลงหรือขึ้นก่อนคะคุณบาส?

พี่กบถามเผื่อตัวเองด้วยเพราะกว่าจะกลับจากเที่ยวก็วันพฤหัสค่ำๆแล้ว

Trader Junior, เมื่อ 18 เมษายน 2013 - 12:03, พูดว่า:

^

^

เหนทอคืออะไรคะคุณบาส

-------------------------------------------------------------------

ตกลงแนวโน้มราคาทอง จะลงหรือขึ้นก่อนคะคุณบาส?

พี่กบถามเผื่อตัวเองด้วยเพราะกว่าจะกลับจากเที่ยวก็วันพฤหัสค่ำๆแล้ว

เหนือema200ครับน่าจะไซเวครับกรอบแนวรับ1350-1360แนวต้่าน1430-1440กินเวลา2-3วันครับ

เหนือema200ครับน่าจะไซเวครับ

กรอบแนวรับ1350-1360

แนวต้่าน1430-1440

กินเวลา2-3วันครับ

ขอบคุณมากๆๆค่ะคุณบาส

พี่กบไปทานข้าวก่อนนะคะ

ทานข้าวกันทุกคนน้า พี่บาสอิ่มแล้วคุยไปก่อน

ถูกแก้ไข โดย gejen

มาอวยพรให้พี่กบ พี่สาวที่แสนน่ารักค่ะ :D

อวยพรตรงวันเกิดพี่กบ 20 เมย เป๊ะๆเลยเจ้าน้องต้นหญ้าคนงาม

ขอให้น้องญ่ามีความสุข พบสิ่งดีในชีวิตเช่นกัน และให้เป็นน้องสาวที่น่าฮักของพี่กบตลอดไปเน่อเจ้า :D

ขอโทษค่ะ พอดีเมื่อวานวุ่นๆ พอพี่แพท มาบอกปุ๊บ ญ่าเข้ามาอ่าน

เห็นคนอวยพรกันวันที่ 19 ญ่าเลยนึกว่า พี่กบเกิด 19 ค่ะ

วันนี้พี่กบทำบุญ อนุโมทนาบุญกับพี่กบ และ ครอบครัวด้วยค่ะ สาธุๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :D

** เปลี่ยนคำขอโทษ เป็นแก้ไขอวยพร เป็น 20 เมษา

ให้ เรียบ100 แล้วเจ้าพี่กบ จ๊วฟๆๆ เจ้า

733f2b5264.gif **

ถูกแก้ไข โดย ต้นหญ้า.

ขอโทษค่ะ พอดีเมื่อวานวุ่นๆ พอพี่แพท มาบอกปุ๊บ ญ่าเข้ามาอ่าน

เห็นคนอวยพรกันวันที่ 19 ญ่าเลยนึกว่า พี่กบเกิด 19 ค่ะ

วันนี้พี่กบทำบุญ อนุโมทนาบุญกับพี่กบ และ ครอบครัวด้วยค่ะ สาธุๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :D

ก่อนออกไป dinner ฉลองวันเกิดที่ รร The Emeral เย็นนี้ เข้ามาป๊ะกับน้องญ่าคนงาม

พี่กบทำบุญทุกครั้งก็ขอให้กุศลดีๆส่งถึงน้องต้นหญ้าและชาวขำๆเจ้า

น้องญ่าทำการ์ดน่ารักมากๆๆ

แต่พี่กบขอเปลี่ยนคำขอโทษของน้องญ่าเป็นการ์ดข้อความเดิมที่น้องญ่าตั้งใจอวยพรให้พี่กบ

แค่ตัด "ย้อนหลัง" ออกนะเจ้า จุ๊ฟฟฟๆ

ไป dinner แล้วจ้า คืนนี้เจอกัน

HBD นะคับพี่กบ สุขสันต์วันเกิด มีความสุขมากๆ นะคับ