ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

เหมือนจะเจ็บคอ ขอตัวพักผ่อนก่อนนะครับ ..

บายครับทุกๆท่าน :bye

ลำไยกันเยอะๆนะครับ อย่าลืม stoploss ด้วยหละครับ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ถึงคุณสลาตัน มีดอย ก็เล่นด้านซื้อได้ ขึ้นมาขาย มันก็match กันไป ถ้าเห็นโอกาส ก็ทำเช่นนั้นได้ แต่จะมีความเสี่ยงเพิ่ม เพราะเราไม่มีตังจ่าย จำเป็นต้องขายแม้จะขาดทุน

้เจ้าป้าผมยังไม่เซียนขนาดนั้นอ่ะคับ พลาดทีนี่เสร็จเลยน้า ถ้ากินแกลบจะไปยืมตังเจ้าป้ามาหมุนก่อนได้ป่าว 555

เจ้าป้า เอาไงต่อคะ คิดจะ เอส แอล ที่เท่าไร ขอลอกมั่ง อิอิ

คืนนี้ป้าเล่นไม่ทันแล้ว ขึ้นมาก็เอสดิ แล้วgapยังไม่ปิดใช่มั่ยอ่ะ เล่นแนววันนี้แหละ เค้าเล่นรอข่าวประชุม FOMCพรุ่งนี้

คืนนี้ป้าเล่นไม่ทันแล้ว ขึ้นมาก็เอสดิ แล้วgapยังไม่ปิดใช่มั่ยอ่ะ เล่นแนววันนี้แหละ เค้าเล่นรอข่าวประชุม FOMCพรุ่งนี้

คง sideway รอเวลาไปเรื่อยๆ เนาะ

คง sideway รอเวลาไปเรื่อยๆ เนาะ

77 กะ 64 คุณบาสเห็นอะไร บอกด้วยน้า

77 กะ 64 คุณบาสเห็นอะไร บอกด้วยน้า

กรอบสามเหลี่ยมรอเบรคเล่นซื้อขายกรอบเจ้าป้าคัต5$พอ

รอเลขกลมๆอดเลยลำใย5.55$เอง

คุนบาสคับ คืนนี้ถ้ามันกลับไปแถวๆ1478 ได้เอสดีมั้ยอ่า

้เจ้าป้าผมยังไม่เซียนขนาดนั้นอ่ะคับ พลาดทีนี่เสร็จเลยน้า ถ้ากินแกลบจะไปยืมตังเจ้าป้ามาหมุนก่อนได้ป่าว 555

555 เด๋วหาโปร กิน1แถม1 ให้

กรอบสามเหลี่ยมรอเบรคเล่นซื้อขายกรอบเจ้าป้าคัต5$พอ

ขอบคุณนะคะ

คราวก่อนหน้า office คราวนี้บ้านติดกันเลยครับ

http://breakingnews.nationchannel.com/home/read.php?newsid=679737

ผัวง้อเมียไม่ยอมคืนดีคว้ามีดแทงดับ

เมื่อเวลา 16.30 น. วันที่ 29 เมษายน 2556 พ.ต.ท.วรลภย์ สุวรรณเกษการ พนักงานสอบสวนผู้ชำนาญการพิเศษ สน.บางขุนเทียน รับแจ้งมีคนถูกแทงได้รับบาดเจ็บ ภายในโรงงานทำรองเท้า ซอยเอกชัย 18 แยก 2 แขวงบางขุนเทียน เขตจอมทอง จึงรุดไปตรวจสอบพร้อม พ.ต.ท.ไกรวิทย์ อุณหก้องไตรภพ รอง ผกก.สส.สน.บางขุนเทียน แพทย์นิติเวช รพ.ศิริราช มูลนิธิร่วมกตัญญู

ที่เกิดเหตุเป็นทาวน์เฮาส์ 3 ชั้น ชั้นล่างเป็นโรงงานทำโรงเท้าที่ห้องนอนชั้น 3 เจ้าหน้าที่พบเพียงรอยเลือด ที่พื้นพบมีดทำครัวยาวประมาณ 4 นิ้วตกอยู่ เจ้าหน้าที่จึงเก็บไว้เป็นหลักฐาน ส่วนคนเจ็บพลเมืองดีช่วยกันนำตัวส่ง ร่มไทรคลินิก เวชกรรม ปากซอยเอกชัย 24 ถนนเอกชัย แขวงบางขุนเทียน เขตจอมทอง และเสียชีวิตในเวลาต่อมาทราบชื่อ คือ น.ส.เจนจิรา บุตรสะธรรม อายุ 18 ปี จากการตรวจสอบพบบาดแผลถูกแทงด้วยของมีคมตามลำตัวจำนวน 4 แผล ส่วนผู้ที่ก่อเหตุได้หลบหนีไปอย่างรวดเร็วทราบชื่อต่อมาคือนายสวัสดิ์ หรือค็อด ดีนันท์ อายุ 23 ปี

พ.ต.ท.วรลภย์ กล่าวว่า จาการสอบสวนทราบว่าผู้ตายกับผู้ต้องหานั้นเคยเป็นสามีภรรยากัน และมีลูกชายอายุ 2 ขวบ ด้วยกัน 1 คน จากนั้นทั้งคู่ได้เลิกรากันประมาณ 1 ปี โดยลูกนั้นอยู่กับผู้ต้องหา ทางผู้ตายกลับไปอยู่กับแม่ที่ซอยลาดพร้าว 47 และจะมาเยี่ยมลูกอยู่เป็นประจำ โดยผู้ตายกำลังจะแต่งงานกับแฟนใหม่ในวันที่ 9 พ.ค. ก่อนเกิดเหตุผู้ต้องหาได้โทรศัพท์ไปหาผู้ตายบอกว่าลูกชายนั้นป่วยให้รีบมาดู จากนั้นผู้ตายก็เดินทางมายังที่เกิดเหตุโดยผู้ต้องหาเข้ามาพูดคุยลักษณะง้อคืนดี แต่ตกลงกันไม่ได้ทางผู้ต้องหาถึงคว้ามาแทงจ้วงแทงผู้ตายดังกล่าว จากนี้เจ้าหน้าที่จะเร่งติดตามมาดำเนินคดีต่อไป

ถึงคุณบาสได้แนวเล่นพรุ่งนี้แล้ว มะกี้ 74 ทำมั้ยไม่เอสอีกรอบเนอะ คุณนุชก็มีถามๆนะ คุณนุชได้เอสลง มาอ่ะป่าว

หวั่นๆเบรคขึ้นเหมือนกันรอแอลดีก่าครับ

ปล. ถ้าคุณบาสมองอย่างนี้ ขาเอส จะไม่ปลอดภัยแล้ว post ก่อนหน้าของป้าให้เสียดายเอส แทนคนที่จ้องเอสอยุ่ ราคามันจะชี้นำว่าข่าวจะออกลักษณะไหน เพราะฉะนั้น แท่ง ต้องเอสให้สูงเข้าไว้นะคะ โชคดีค่ะ