ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ถึงคุณนุช ดีเลย เล่นอะไรก็มาบอกด้วยนะ ชอบๆ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

วันนี้ ได้มา 4 ตัวค่ะ

ซื้อไว้ตอนร่วงมาแนวรับ

stec 2000@25 ขาย 26 ตัวนี้ซื้อสะสมไว้หลายราคาค่ะ

inet 10000@3.62 ขาย 3.84 ปล่อยหมู ตั้งราคาไว้ตอนเช้า

inet 10000@3.76 ขาย 3.84 ปล่อยหมู ตั้งราคาไว้ตอนเช้า

inet 50000@3.96 ขาย 4.16 มาขายตอนเย็น ความจริงราคาพุ่งไป 4.24 แต่ไม่ได้ดูค่ะ

กำไรตั้ง 4 ตัวแหนะ เก่งจริงๆอ่ะคุณนุช

ถูกแก้ไข โดย gejen

จริงเหรอะเจ้าป้า ผมเพิ่งเปิด เอสอ่ะ ที่ 1393 ขอให้ย่อมาสัก 5 เหรียญก่อนนะครับ

อูย ของป้าเล็งไปพรุ่งนี้แล้ว โบรกป้าปิดเที่ยงคืน เปิด9.45 ของคุณเล่นช่วงหลังเที่ยงคืน มีเวลาขึ้นๆลงอีกหลายรอบ เล่นไปเถอะ

ปวดหัวค่อยยังชั่วเร็วๆน้าน้องศสิ

พี่กบ เจ้าป้า ลูกเสือ และหมู่เฮาเป็นห๊วงเป็นห่วง

แล้วอย่าลืมวิแคะเจ้าป้าคืนนี้และดูวิเคราะห์ทองคุณบาส และกูรู พรุ่งนี้ด้วยนะจ๊ะ

รักษาสุขภาพด้วยนะครับ คืนนี่1400 ไปเลยนะ มาเว๊ปๆสองรอนล่ะ

นอนดีก่าปวดหัวจัง..ฝันดีนะคร๊าาพี่กบเจ้าป้า.คุณนุชและทุกท่านค่ะ

พรุ่งนี้มาสู้ใหม่ค่ะคุณศศิ หลับฝันดีนะคะ

อูย ของป้าเล็งไปพรุ่งนี้แล้ว โบรกป้าปิดเที่ยงคืน เปิด9.45 ของคุณเล่นช่วงหลังเที่ยงคืน มีเวลาขึ้นๆลงอีกหลายรอบ เล่นไปเถอะ

เย้ๆๆ นึกว่าจะเด้งไป 1400 สะล่ะ ลงมา 1387ก่อนนะ ขอบคุณครับเจ้าป้า เจ้าป้าพูดอะไรมันมาแน่นอน เพดี๋ยวพรุ่งนี้ รอดักซื้อดีก่า

ถึงคุณนุช ดีเลย เล่นอะไรก็มาบอกด้วยนะ ชอบๆ

มี svoa น่าซื้อค่ะเจ้าป้า เดือนหน้า น่าจะพุ่ง

สะสมเอาไว้แล้ว วันนี้กำไรตั้งเยอะ พอดีไม่ได้ดู พลาดขายเลย

อูย ของป้าเล็งไปพรุ่งนี้แล้ว โบรกป้าปิดเที่ยงคืน เปิด9.45 ของคุณเล่นช่วงหลังเที่ยงคืน

มีเวลาขึ้นๆลงอีกหลายรอบ เล่นไปเถอะ

พี่กบก็เพิ่งเห็นด้วยกับเจ้าป้าว่า รักจะเล่นหลังเที่ยงคืนย่อมได้ก็คือ gs

เพราะเราตั้งราคาซื้อ/ขาย มี Stop Loss และ Take Profit ไว้ทุกครั้งเสมอ

แต่ปาล์มอย่าลืมนอน เพราะต้องไปเรียน หลายคนต้องตื่นเช้าไปทำงานอีก

เพิ่งทำการบ้านเสร็จมาเทรดตอนเที่ยงคืนมันจะได้ไหมเนี้ย ราคายิ่งไม่ไหนอยู่

พี่กบก็เพิ่งเห็นด้วยกับเจ้าป้าว่า รักจะเล่นหลังเที่ยงคืนย่อมได้ก็คือ gs

เพราะเราตั้งราคาซื้อ/ขาย มี Stop Loss และ Take Profit ไว้ทุกครั้งเสมอ

แต่ปาล์มอย่าลืมนอน เพราะต้องไปเรียน หลายคนต้องตื่นเช้าไปทำงานอีก

ขอเวลาดูกราฟอีกสักนิดละกันพี่กบ อิอิ เดี๋ยวก็นอนล่ะ

รักษาสุขภาพด้วยนะครับ คืนนี่1400 ไปเลยนะ มาเว๊ปๆสองรอนล่ะ

เชียร์ให้ทะลุเลย 1400 ไปเยอะๆเหมือนกัน

ลานอนแล้วนะคะ พรุ่งนี้ลุยงานแต่เช้าค่ะ

บ๊ายบาย จุ๊ฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ

ไปพักผ่อนนอนหลับแล้ว

ราตรีสวัสดิ์ค่าเจ้าป้า คุณนุช เจมส์บอน ปาล์ม น้องศสิ และคนน่าฮัก ทุกคน

ฝันดีนะจ๊ะ

bye

เย้ๆๆ นึกว่าจะเด้งไป 1400 สะล่ะ ลงมา 1387ก่อนนะ ขอบคุณครับเจ้าป้า เจ้าป้าพูดอะไรมันมาแน่นอน เพดี๋ยวพรุ่งนี้ รอดักซื้อดีก่า

ดักขายด้วยล่ะ จะได้กินเจ้ามั่งทั้งบนทั้งล่าง

พรุ่งนี้ บ่าย มีประชุม G8 ทั้งวัน ต่อไปถึงวันศุกร์ หาจังหวะกันดีๆนะคะ