ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

เมื่อเช้าได้ inet 50000@4.10 ขาย 4.38 ด้วยค่ะ

เจ้าป้าบอกให้แชร์เรื่องหุ้นด้วย เผื่อมีเพื่อนสนใจค่ะ

ดีใจด้วยลำใยหุ้น inet ได้หลายตังค์เชียว

ดีๆค่ะคุณนุชแนะนำหุ้นตลอดๆน้า หุ้นทำกำไรได้ง่ายกว่าทอง

เห็นชัดๆกำไรกันหลายคน คุณบาส คุณงูดินก็บอก อย่างคุณนุชก็ลำใยหุ้นบ่อยๆ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

อ้าวทองดีดแล้วเหรอ สงสัยตั้งไว้โดนกินคัทหมด วันนี้ประชุมทั้งวัน เด๋ว ว่างๆขอไปไล่อ่านก่อน

วันนี้่เย็นอาจไม่ได้เข้ามานะครับ :17 จะไปฉลองวันเกิดกับที่บ้าน

:17ปล.แก่ขึ้นอีกปีแล้ว :_02

HBD นะค่ะ ขอให้มีความสุข ร่ำรวยเงินทอง แม่นยำให้การคาดคะเน ยิ่งๆขึ้น ครอบครัวมีความสุขสดชื่นนะค่ะ :01 :10 :Announce :v@

อ้าวทองดีดแล้วเหรอ สงสัยตั้งไว้โดนกินคัทหมด วันนี้ประชุมทั้งวัน เด๋ว ว่างๆขอไปไล่อ่านก่อน

ปามโดนไป 10ดอลล่ะ เดี๊ยวจะโดนอีก 10 อีกล่ะมั้ง ตั้งเอสสวนนี้ไม่รุ่ง

พี่ก็ด้วยจ้า น้องไอเรียก ไม่ดูตามาตาเรือ กดไป 20051 แงๆๆๆๆ ด้วยคน

รอย่อ ไม่ย่อก็แปะข้างฝาเหมือนเดิม ไม่รีบร้อนค่ะ

ขายหุ้นเพิ่มอีกตัว svoa 50,000@2.56 ขาย 2.66

คุณนุชค่ะ

รบกวนปรึกษาวิธีตั้งเสียง ให้น้องไอเรียกหน่อยค่ะ

ตั้งไปตั้งราคาและเสียงที่ไหนเหรอค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

:01 :01 :01

:)S ไปที่ 1410 ราคา 20110 เหมือนกันขอรับสงสัยจะโดนลากซะแล้ว

ยังมีแรงกดดันราคาค้างอยู่ในตลาด ราคาไปข้างๆ ยังไม่ไกล ตลาดยังไม่พร้อมเป็น ดับเบิ้ล bottom ระยะสั้นจะขึ้น เล่น L ช่วงนี้น่าปลอดภัย ตั้งแต่ 1402-1419

แนวต้านแรก 1420 แต่ในความคิดผมน่าจะผ่านได้ ** หลังจากนั้น1425 - 1436 เป็นจุดแนวต้านที่ ที่ราคาจะหยุดเพื่อไซค์เวย์ ข้อมูลจนถึงวันนี้ ผมคิดว่าราคาน่าจะ

ไปไกลได้ไม่เกิน 1440 นอกจากมีใครสักคนต้องการให้มันเป็น ดัลเบิ้ล buttom ต้องเข็มเขียวเข็มเดียว ให้พ้น 1460 เลย แต่ความเห็นส่วนตัว ไม่น่าจะมี

แล้วก็จะกลับทางเป็นขาลงอีกรอบ แล้วค่อยว่ากัน ว่าตอนนี้ ก็มั่ว ว่า ครับ

ขอให้คุณบาส มีความสุข สมปรารถนาทุกสิ่งอย่างค่ะ

ปามโดนไป 10ดอลล่ะ เดี๊ยวจะโดนอีก 10 อีกล่ะมั้ง ตั้งเอสสวนนี้ไม่รุ่ง

เห็นบอกป้าก่อนปามนอน ว่าจะดักซื้อ ป้าบอกว่าวันนี้1400เกินแน่ๆคุณ เอส มะคืน93 ขอ5$ลำไย ปิด เอส 88 แอลกลับขึ้นมาตรงไหนก็ได้เป็นลำไยทั้งสิ้น สูงสุดได้ถึง22$ แล้ว10$ ไปโดนช่างไหน ไม่เป็นไร เอาใหม่นะ คนเก่ง

ปล. ตัวเลขตลอดคืนนี้ น่าจะบวกกะทอง ถ้าเล่นไม่sure รอตอนมันแรงๆค่อยเข้าทำราคา ป้าไม่ได้มาร่วมวงหนุกๆเลย จะขึ้นเครื่องแล้วค่ะ โชคดีทุกท่านนะคะ

เห็นบอกป้าก่อนปามนอน ว่าจะดักซื้อ ป้าบอกว่าวันนี้1400เกินแน่ๆคุณ เอส มะคืน93 ขอ5$ลำไย ปิด เอส 88 แอลกลับขึ้นมาตรงไหนก็ได้เป็นลำไยทั้งสิ้น สูงสุดได้ถึง22$ แล้ว10$ ไปโดนช่างไหน ไม่เป็นไร เอาใหม่นะ คนเก่ง

ปล. ตัวเลขตลอดคืนนี้ น่าจะบวกกะทอง ถ้าเล่นไม่sure รอตอนมันแรงๆค่อยเข้าทำราคา ป้าไม่ได้มาร่วมวงหนุกๆเลย จะขึ้นเครื่องแล้วค่ะ โชคดีทุกท่านนะคะ

ตั้งไว้ตั้งแต่ข้ามคืน ลืมไปเลย คิดว่าจะมาดูตอนเย็นๆ

ตั้งไว้ตั้งแต่ข้ามคืน ลืมไปเลย คิดว่าจะมาดูตอนเย็นๆ

อย่างนี้นี่เอง ถ้าไม่มีเวลา ก็อย่าลงสนาม เจ้าเค้านับorderเสร็จ ก็กินรวบหมดทั้งบนทั้งล่าง สู้ใหม่เป็นกำลังใจให้จ้า

จะขึ้นเครื่องไปเที่ยวประเทศไหนคะเจ้าป้า ลงจากเครื่องเข้ามาคุยกันอีกน้า

ไปนะ ถ้าอ่านได้จะมาอ่านจ้ะ โชคดีๆ

:Hiหวัด D ค่ะ คุณกบ, คุณเกี้ยมอี๋, คุณบอนไซ, เจ้าป้า, คุณ nuchaba, คุณ Palarim, คุณ tuktaaaa และทุก ๆ ท่าน

ขอเข้ามาศึกษาด้วยคนนะคะ พอดีซื้อหนังสือ"เล่นทองรวยได้ไม่ยาก" เค้าให้ลง Meta Trader 4 เบื้องต้น

คล้ายของน้องญ่าเลยค่ะ แต่ของน้องญ่าทำน่ารักและดูง่ายกว่า ละเอียดกว่า ดึงอินดี้มาลงได้บ้างแล้วค่ะ

แต่ยังไม่ได้หลายเส้นเหมือนภาพของน้องญ่า ได้มาอย่างละเส้นคือ MACD กับ RSI ส่วน sto.ยังทำไม่ได้ค่ะ เดี๋ยวจะลองดูอีกทีค่ะ

:01 ขอบคุณค่ะ คุณบาส, คุณ ด.ช.เม่า, คุณ sr20 detgt

สวัสดีค่ะคุณตู้เย็น เข้ามาคุยกันบ่อยๆนะคะ^____^

ถูกแก้ไข โดย gejen

:)S ไปที่ 1410 ราคา 20110 เหมือนกันขอรับสงสัยจะโดนลากซะแล้ว

s 1410 gs หรือ แท่ง ล่ะคุณ mint