ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

เพื่อนๆครับ ผมมองราคาทะลุนะ ไป 1413 ไป 1425 ไป 1440 แต่ถ้าบอกเกิน 1460 ผมว่าไม่ถึงนะ ปัจจัย มันไม่ชัด ไม่เอื้อให้เท่ากับ 1485 แบบเมื่อก่อน ไม้นี้น่าจะจบต่ำกว่า

ไฮครั้งก่อนที่มาครับกระผม //// อีกแล้ว พอขึ้นก็ทำกวนอากาศเสียอีก ///// ปัจจัยต่างๆ ไม่เอื้อให้ถึง ไฮเก่านะครับ ผมก็คิดแบบกระผม ครับ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ภาพใหญ่ ไม่ได้ส่งผลให้ทองได้ขาขึ้นไป "ไม้นี้ไปได้ไกล"

ถูกแก้ไข โดย บอนไซ

ปิดก่อนดีก่าที่1407.05เก็บเข้าเป๋า5.05$ครับ

ลุ้นแท่งต่อสั่งร้านไว้1456 แต่ถ้าดูแล้วมาติดตรง1440จะโทรไปสั่งปิดครับ :17

ดีใจๆ คุณบาสได้กำไร gs อีกแล้ว 5.05x10$ เย้ๆๆ

ส่วนทองแท่ง ตามนี้นะคะ คุณบาสปล่อยแท่งได้กำไร

แต่พี่กบจะปิดดอยแล้วค่อยไปรอซื้อข้างล่าง (ว่าแต่ถ้าติดแนวต้าน 1440 แล้วลงต่อ คุณบาสบอกด้วยน้า)

ดีใจๆ คุณบาสได้กำไร gs อีกแล้ว 5.05x10$ เย้ๆๆ

ส่วนทองแท่ง ตามนี้นะคะ คุณบาสปล่อยแท่งได้กำไร

แต่พี่กบจะปิดดอยแล้วค่อยไปรอซื้อข้างล่าง (ว่าแต่ถ้าติดแนวต้าน 1440 แล้วลงต่อ คุณบาสบอกด้วยน้า)

วันนี้่เย็นอาจไม่ได้เข้ามานะครับ :17 จะไปฉลองวันเกิดกับที่บ้าน

:17ปล.แก่ขึ้นอีกปีแล้ว :_02

เพื่อนๆครับ ผมมองราคาทะลุนะ ไป 1413 ไป 1425 ไป 1440 แต่ถ้าบอกเกิน 1460 ผมว่าไม่ถึงนะ ปัจจัย มันไม่ชัด ไม่เอื้อให้เท่ากับ 1485 แบบเมื่อก่อน ไม้นี้น่าจะจบต่ำกว่า

ไฮครั้งก่อนที่มาครับกระผม //// อีกแล้ว พอขึ้นก็ทำกวนอากาศเสียอีก ///// ปัจจัยต่างๆ ไม่เอื้อให้ถึง ไฮเก่านะครับ ผมก็คิดแบบกระผม ครับ

ทะลุไป 1456 ก็โอแล้วนะคะ

ขา L จะได้รวย ส่วนพี่กบและ zlatan จะได้ขายดอย

วันนี้่เย็นอาจไม่ได้เข้ามานะครับ :17 จะไปฉลองวันเกิดกับที่บ้าน

สุขสันต์วันเกิด จ้า คุณบาส คนเก่งที่สุดเลยของห้อง

สุขสันต์วันเกิดค่ะ ขอให้สมปรารถนาทุกประการ มีความสุขนะคะ

สุขสันต์วันเกิด จ้า คุณบาส คนเก่งที่สุดเลยของห้อง

วันนี้น้องทองให้ของขวัญวันเกิดคุณบาสเท่าไรดีนะ

ถูกแก้ไข โดย บอนไซ

ทะลุไป 1456 ก็โอแล้วนะคะ

ขา L จะได้รวย ส่วนพี่กบและ zlatan จะได้ขายดอย

น้องกบ ไว้ว่ากันตอน 1436 ก่อนนะ****** 1456 ยังหวั่นใจอยู่******

ฉลองวันเกิดนะคะคณบาส

ไม่แก่หรอกคุณบาสออกหนุ่มหน้าตาและน้ำใจดี มีภรรยาสวยแถมลูกก็น่ารัก

สุขสันต์วันเกิดค่าคุณบาส

เนื่องในวันเกิด 30 พฤษภาคม 2556

พี่กบขออวยพรให้คนบาสคนเก่งมีความสุข สุขภาพแข็งแรง เงินทองไหลมาเทมา

มีน้ำใจชอบช่วยเหลือผู้อื่น เป็นที่รักของครอบครัว ญาติสนิทมิตรสหาย และหมู่เฮาชาวขำๆที่น่าฮักตลอดไปค่า

Happy birthday to you

Happy birthday to you

Happy birthday

Happy birthday

Happy birthday to you ...................

post-6178-0-11602000-1369897437.jpgpost-6178-0-55397800-1369897492.jpg

ถูกแก้ไข โดย gejen

น้องกบ ไว้ว่ากันตอน 1436 ก่อนนะ****** 1456 ยังหวั่นใจอยู่******

โอเคเจมส์บอน แปะไว้เลยนะเธอ 1436 นะ แต่ถ้าไปต่อ 1456 ให้ปิดดอยก็จะดียิ่ง

HBD ค่ะคุณบาสขอให้มีแต่ความสุขสมหวังร่ำรวยเงินทองนะคะ :01

แง ๆๆ มือซนเอสไป 1405/200118 คัตออกดีมั้ยคะ

แง ๆๆ มือซนเอสไป 1405/200118 คัตออกดีมั้ยคะ

ใจเย็นๆค่ะเจ๊แพ็ท ไปเที่ยวมาสนุกไหม

ตะกี้เห็นคุณบาสปิด L ไป อาจมองว่าทองย่อก่อนขึ้นนะจ๊ะ

คุณบาสๆ

มีเวลาอัพเดทราคาซื้อขายของคุณบาสให้หมู่เฮาหน่อยนะคะ ว่าคุณบาสจะกดอีกที่เท่าไหร่

เจมส์บอนจ๊ะ เธอวิแคะแนวทางช่วยเจ๊แพ็ทหน่อย