ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ดีใจด้วยจ้า บอกแล้ว ป้าว่าเอสเราได้เปรียบ เป้า700 เลื่อนมา750ตอนป้าไม่อยู่แน่เลย ตีก้น1ที ป้าขายอีก ที่19750 ซื้อกลับที่19665

GS sell stop ใช้การได้ 1332 ปิด1320 วันนี้เลี้ยงโต็ะจีน กร้ากๆ ซื้อ23 ปิด27 ด้วย

ขอบคุนเจีาป้าคับ ตอนเยนไม่มีเวลาเฝ้าจิงๆ และเหนไม่ย่อซะที เลยตั้งซื้อคืนสูงไปหน่อย กำไรหายไปครึ่งนึง แต่ก้อถือว่ากำไรอยุดี เด๋วพุ่งนี้เอาใหม่เนอะเจ้าป้า 1340 แล้ว ราคาดีกว่าเดิมแน่ๆ เพราะบาทอ่อนขึ้นคับ เจ้าป้ามีแนวทางแท่งไงต่อแนะนำด้วยน้าค้าบบบ ถูกแก้ไข โดย zlatan

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ใช้buystop35 ปิด40 ไปแล้ว เหลือsell lim 41.8 เกือบแน่ะ

คุณบาสได้ 2 ไม้รวดเป๊ะๆ 281$ เอาเงินคืนจากเจ้ามือได้สบายใจเฉิบ :gd

ส่วนพี่กบอย่างที่บอกไปตะกี้ค่ะ

พอโดน cut ทองพร้อมคุณบาสก็ทำใจไป แต่ตอนจะเอาคืนกลับไม่กดซะนี่ แถมกดไปแล้วไปปิดก่อนอีก

สู้ๆครับพี่กบตอนนี้เห็นจุดselllimit1335cut1341เป้า1290ครับผมตั้งแล้วมาก้อมาไม่มาก้อรอซื้อแถวๆ1290อิอิ ถูกแก้ไข โดย Trader Junior

แท่งซื้อ730 ขาย780

คุณสลาตัน มา19800 ขายอีกๆ

สู้ๆครับพี่กบตอนนี้เห็นจุดselllimit1335cut1341เป้า1290ครับผมตั้งแล้วมาก้อมาไม่มาก้อรอซื้อแถวๆ1290อิอิ

อ้าวมาดูอีกทีแมทแล้วกำๆๆๆselllimit1335แต่กดคัตตัวเองไปแล้ว1338.35คืนเจ้าไป33.5$ครับกราฟไม่สวย ถูกแก้ไข โดย Trader Junior

แท่งซื้อ730 ขาย780

คุณสลาตัน มา19800 ขายอีกๆ

ปล. รอก่อนดีก่า มีข่าวเมืงนอกระเบิด

ข่าวแป็บๆ เด๊วก็ลง แต่ถ้า ตายเยอะเพราะจราจล ทองพุ่งอีก

สู้ๆครับพี่กบตอนนี้เห็นจุดselllimit1335cut1341เป้า1290ครับผมตั้งแล้วมาก้อมาไม่มาก้อรอซื้อแถวๆ1290อิอิ

คุณบาส match แล้วใช่ไหม

พี่กบเพิ่งเปิดมาเห็น จัดไปแล้วที่ 1339 สู้ๆแค่ cut พร้อมคุณบาส อิ อิ

ปล. รอก่อนดีก่า มีข่าวเมืงนอกระเบิด

คับเจ้าป้า เมื่อกี้ตั้งขาย กดยกเลิกเเล้วคับ ขอให้พุ่งนี้เช้าตื่นมา 138x ฝันอีกละ งั้นผมนอนละคับเจ้าป้า ขอบคุนมากค้าบ

เจ้าป้า คุนบาสสู้ๆน้า จัดการเจ้าเลย เจอเจ้าพ่อ เจ้าแม่ห้องขำเข้าไป เจ้าตายเรียบ ฝันดีค้าบ

ขอบคุนเจีาป้าคับ ตอนเยนไม่มีเวลาเฝ้าจิงๆ และเหนไม่ย่อซะที เลยตั้งซื้อคืนสูงไปหน่อย กำไรหายไปครึ่งนึง แต่ก้อถือว่ากำไรอยุดี เด๋วพุ่งนี้เอาใหม่เนอะเจ้าป้า 1340 แล้ว ราคาดีกว่าเดิมแน่ๆ เพราะบาทอ่อนขึ้นคับ เจ้าป้ามีแนวทางแท่งไงต่อแนะนำด้วยน้าค้าบบบ

มีบอม แต่มันผ่านตาไปแวบเดียว บอกไม่ทันอ่ะ ป้าคีย์ช้า เด๊ว ผิดๆถูกๆ อิอิ

อ้าวมาดูอีกทีแมทแล้วกำๆๆๆselllimit1335แต่กดคัตตัวเองไปแล้ว1338.35คืนเจ้าไป33.5$ครับกราฟไม่สวย

อ้าวคุณบาส เพิ่งเห็นอีกเหมือนกัน พี่กด cut ชั๊บๆ หายไป 1.16 $ เอิ๊กๆ

เพิ่งกลับเข้ามายังดูไม่ทั่วเลย

คับเจ้าป้า เมื่อกี้ตั้งขาย กดยกเลิกเเล้วคับ ขอให้พุ่งนี้เช้าตื่นมา 138x ฝันอีกละ งั้นผมนอนละคับเจ้าป้า ขอบคุนมากค้าบ

เจ้าป้า คุนบาสสู้ๆน้า จัดการเจ้าเลย เจอเจ้าพ่อ เจ้าแม่ห้องขำเข้าไป เจ้าตายเรียบ ฝันดีค้าบ

ตื่นเช้ามาขายราคาดีๆกันอีก

อ้าวมาดูอีกทีแมทแล้วกำๆๆๆselllimit1335แต่กดคัตตัวเองไปแล้ว1338.35คืนเจ้าไป33.5$ครับกราฟไม่สวย

คุณบาส แล้วที่นี้ sell limit ข้อ 1 ข้อ 2 คุณบาสให้ค้างคืนไหม